9 વર્ષની છોકરીને પડી ગઇ પોર્ન જોવાની ટેવ,પોતાનાથી મોટા યુવક જોડે બંધાવ્યા શારીરિક સંબંધ,તો પિતાનો શુ દોષ…

બાળકો નાનપણમાં માટીના દડા જેવા હોય છે. તમે તેમને જે પણ આકાર આપો છો, તે તે આકારમાં ઘડે છે. આવી સ્થિતિમાં, તમે તમારા બાળકોને કેવી રીતે ઉછેરી રહ્યા છો તે ખૂબ મહત્વનું છે. માતાપિતાની જવાબદારી છે કે બાળકોને યોગ્ય અને ખોટી બાબતોમાં તફાવત કરવાનું શીખવે. પછી સોશિયલ મીડિયા અને ઈન્ટરનેટના આજના યુગમાં બાળકોની સામે એક જ ક્લિકમાં બધું ખુલી જાય છે. તે ઈન્ટરનેટ પર ગંદી વસ્તુઓ જોઈને પણ અસ્વસ્થ થઈ શકે છે. હવે આ 9 વર્ષની છોકરીને જુઓ.

Advertisement

પિતાની બેદરકારીને કારણે આ છોકરીએ માત્ર 9 વર્ષની ઉંમરે પોર્ન જોવાનું શીખ્યા નહીં, પણ તેનાથી મોટી ઉંમરના વ્યક્તિ સાથે પણ સંબંધ બાંધ્યો. આ કેસ ઇંગ્લેન્ડનો છે જ્યાં કોર્ટે 64 વર્ષના પિતાને 9 વર્ષની બાળકીની છેડતીના ગુનામાં સજા ફટકારી છે. પત્નીના મૃત્યુ બાદ પિતા એકલા પોતાના બે બાળકોની સંભાળ રાખતા હતા. પિતા ડેલી પોતાના મોબાઈલ પર પોર્ન ફિલ્મો જોતો હતો. તે તેની 9 વર્ષની પુત્રી માટે આઈપેડ પણ લાવ્યો હતો. તેણીએ પણ તેમાં પોર્ન જોવાનું શરૂ કર્યું. આશ્ચર્યની વાત એ છે કે, જ્યારે દીકરી પોર્ન જોતી હતી, ત્યારે પિતાએ તેને આવું કરતા રોક્યો ન હતો.

પોર્ન જોયા પછી દીકરી બગડવા લાગી. જ્યારે તે 8 વર્ષની હતી, ત્યારે તેણીને તેના કરતા મોટા છોકરા સાથે અફેર હતું. આ કરતી વખતે તેના પિતાએ પણ તેને જોયો. પરંતુ આશ્ચર્યજનક બાબત એ હતી કે પિતાએ પોતાની પુત્રીને આમ કરતા રોક્યા નહીં. તેને કોઈ સલાહ આપવામાં આવી ન હતી. તેણે દીકરીને બગડવા દીધી. ગ્લોસેસ્ટર ક્રાઉન કોર્ટે પિતાને સજા ફટકારી, આરોપ લગાવ્યો કે તેણે ક્યારેય તેની પુત્રીને રોકવાનો પ્રયાસ કર્યો નથી. બીજી બાજુ, પિતાએ પણ કોર્ટમાં કબૂલાત કરી હતી કે તે તેના બે બાળકોની સંભાળ રાખવામાં નિષ્ફળ રહ્યો હતો.

પિતા પર એવો આરોપ પણ લગાવવામાં આવ્યો હતો કે તે પોતાની પુત્રીને એવા માણસ સાથે છોડીને જતો રહ્યો હતો જેના પર તેને પહેલેથી જ શંકા હતી કે તે ગુનેગાર હોઈ શકે છે. કોર્ટે પિતા પર ગેરવર્તનનો આરોપ પણ લગાવ્યો હતો. વર્ષ 2016-17માં, પિતાના કારણે, બંને બાળકોને અન્ય ઘણી સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડ્યો, તેઓ પણ દુ:ખી થયા. બીજી ઘણી ઘટનાઓ એવી હતી કે જ્યાં દીકરીને ખોટું કરતા અટકાવવાની જવાબદારી પિતાની હતી.

પણ તેણે કશું કર્યું નહીં. માત્ર બાળક જ નહીં, પણ માણસના દીકરાએ પણ 9 વર્ષની ઉંમરે ત્રણ વખત સંબંધ બાંધ્યો છે. પિતાને 2016 માં જ આ વિશે ખબર પડી. પરંતુ તે પછી પણ તેણે કોઈ ખાસ પગલાં લીધા નથી. જોકે, બાદમાં જ્યારે પિતાને ખબર પડી કે તેઓ બાળકોની યોગ્ય રીતે સંભાળ રાખી શકતા નથી, ત્યારે તેમણે આ વાત સામાજિક કાર્યકરો અને શિક્ષકોને જણાવી હતી. થોડા સમય બાદ પોલીસે આરોપી પિતાની ધરપકડ કરી.

Advertisement