આ ચમત્કારી ફૂલ તમને રાતોરાત બનાવી શકે છે કરોડપતિ,બસ કરો આ ઉપાય..

નમસ્કાર મિત્રો અમારા આ લેખમાં આપ સૌનું હાર્દિક સ્વાગત છે મીત્રો આજે હું આપ સૌના માટે એક નવો લેખ લઈને આવ્યો છું તો મિત્રો આજે આપણે વાત કરવા જઈ રહ્યા છે અનેક પ્રકારની વનસ્પતિનો ઉપયોગ તંત્રની પ્રવૃત્તિઓમાં થાય છે નાગાકેસર ફૂલ પણ તેમાંથી એક છે તંત્ર પ્રવૃત્તિઓમાં નાગાકેસર ખૂબ જ શુભ છોડ માનવામાં આવે છે. ઉજ્જૈનના જ્યોતિષાચાર્ય પં.મનીષ શર્માના જણાવ્યા મુજબ નાગકેસર એક સમૃદ્ધ ફૂલ છે તેનાથી સંબંધિત કેટલાક સરળ પગલા લેવાથી પૈસા ધંધામાં લાભ વગેરે માટે ફાયદાકારક હોઈ શકે છે.

 

આ પગલાં નીચે મુજબ છે.ચાંદીના નાના ઢાકણવાળા કાસ્કેટ લો તેમાં નાગાકેસર અને મધ ભરો અને તેને શુક્લ પક્ષની શુક્રવારે રાત્રે અથવા કોઈ અન્ય શુભ સમયે તમારા ટોળામાં અથવા તિજોરીમાં રાખો તમારા પૈસા અચાનક વધી જશે.પૂર્ણ ચંદ્ર દિવસથી શરૂ કરીને આગામી પૂર્ણ ચંદ્ર સુધી દરરોજ શિવલિંગ પર નાગકેસરના ફૂલો ચઢાવો અંતિમ દિવસે ઓફર કરેલા ફૂલને તમારા ઘરે લાવો આ ફૂલ તમારી બધી પૈસા સંબંધિત સમસ્યાઓ દૂર કરશે.

જો વ્યવસાયમાં કોઈ ખોટ થાય છે તો શુભ સમયમાં, દુકાનની બહાર નાના બંડલમાં નિરગુંદી એક પ્રકારનો છોડ નાગકેસરના ફૂલો અને પીળા સરસવના મૂળ બાંધો આનાથી ધંધો વધે છે.નાગાકેસરના ફૂલ આખી હળદર સોપારી એક સિક્કો, તાંબા અને ચોખાનો ટુકડો કપડામાં બાંધી લક્ષ્મીની પૂજા કરો અને પૂજા કરો બાદમાં આ બંડલને તમારા લોકરમાં રાખો આનાથી ઘરમાં બરકત રહેશે.

તમને જણાવી દઈએ કે નાગાકેસર પણ ઘણા ઓષધીય ગુણથી ભરેલા છે તેને પીપલ સુકા આદુ કાળા મરી અને ઘી સાથે લેવાથી ગર્ભાવસ્થા થાય છે આ સંતાન લેવાની ઇચ્છા પણ પૂર્ણ કરે છે આ માટે દરેક વસ્તુને સમાન માત્રામાં પીસી લો અને તેને ચાવી લો અને તેમાં ઘી મિક્સ કરો અને સતત 7 દિવસ સુધી તેનું સેવન કરો સગર્ભા બનવા માટે નાગકેસરને સોપારી પાવડર સાથે મેળવીને પણ ખાઈ શકાય છે તે શારીરિક નબળાઇ અને અપંગતાને પણ દૂર કરે છે આ ગર્ભાવસ્થામાં મદદ કરે છે.

આવકના સ્ત્રોતમાં વધારો થશે. દર શુક્રવારે 1 નાગકેસરના ફુલની પૂજા કરવી. પૂજા કરી અને તેને સફેદ કપડાંમાં બાંધી અને પૈસા રાખવાની જગ્યાએ રાખી દેવું. ધનની ખામી નહીં સતાવે. કોઈપણ માસની પૂનમથી શરૂ કરી એક માસ સુધી શિવલિંગ પર નાગકેસરનું ફુલ ચડાવવું. છેલ્લા દિવસે ચડાવેલું ફુલ પોતાની સાથે ઘરે લાવી તિજોરીમાં મુકી દેવું. વ્યવસાયમાં નુકસાન થતું હોય.

 

તો નાગકેસરનું ફુલ પીળી સરસવ એક પોટલીમાં બાંધી અને દુકાનની બહાર લગાવી દેવી. વેપારમાં લાભ થવા લાગશે. એક કપડામાં નાગકેસરનું ફુલ, હળદરની ગાંઠ, સોપારી, એક સિક્કો, ત્રાંબાનો ટુકડો બાંધી અને લક્ષ્મીજીની સામે રાખી તેની પૂજા કરો. પૂજા પછી આ પોટલીને તિજોરીમાં રાખી દેવી, તેનાથી ઘરમાં બરકત રહેશે. જો ઘરમાં રોજ ક્લેશ થતો હોય તો નાગકેસરના ફુલને પીસી અને તેના લેપથી રોજ સવારે તિલક કરી લેવું. ઘરમાં શાંતિ જળવાઈ રહેશે.

નાગકેસર નું ફૂલ.આ ફૂલ ફક્ત પોતાની ખુબસુરતી માટે જ નહિ પરંતુ ધનલાભ માટે પણ બહુ ખાસ માનવામાં આવે છે. નાગકેસર નું ફૂલ તંત્ર ક્રિયાઓ માં બહુ જ લાભકારી માનવામાં આવે છે. તેના ઉપયોગ થી લક્ષ્મી માં ને પ્રસન્ન કરી શકે છે. તમને જણાવીએ નાગકેસર ફૂલ ના ઉપાય. નાગકેસર નો ઉપયોગ ઘર માં ધન વૃદ્ધિ માટે કરવામાં આવે છે. તેના ઉપયોગ થી ઘર માં અપાર ધન આવે છે. તેના ઘણા ઉપાય છે.

ધનલાભ ના ટોટકા.નાગકેસર ના ફૂલ નાની ડબ્બી માં મધ ભરીને શુક્લ પક્ષ ની રાત્રે અથવા કોઈ પણ બીજા શુભ મુહુર્ત માં પોતાના ઘર ની તિજોરી માં રાખી દો અથવા એવી જગ્યા જ્યાં તમે પૈસા રાખતા હોય. તેનાથી ક્યારેય પણ તમારા ઘર માં ધન ની કમી નહિ થાય. તમને અચાનક ધનલાભ થઇ શકે છે.શુક્રવાર ના દિવસે નાગકેસર નું ફૂલ લઈને પહેલા શિવજી ની સામે તેની પૂજા કરો.

પૂજા કર્યા પછી સ્વચ્છ સફેદ રંગ ના કપડા માં લપેટીને રાખી લો. સાથે જ શિવ જી ને કાચા દૂધ દહીં ઘી અને ગંગાજળ નાંખીને પહેલા ધોઈ લો. હવે તેને દુકાન ની તિજોરી, ઓફીસ ના કેશ બોક્સ કોઈ પણ જગ્યા રાખી લો. આ ઉપાય થી ધન વધશે.પૂર્ણિમા ના દિવસે તમે રોજ શિવલિંગ પર નાગ કેસર ફૂલ અર્પિત કરો. તેનાથી તમને લાભ મળવા લાગશે. છેલ્લી પૂર્ણિમા ના દિવસે તેને પોતાના ઘર પર લાવીને તિજોરી માં રાખી દો. તેનાથી તમને ધનલાભ થશે અને ઘર માં બરકત થશે.

જો તમે બીઝનેસમેન છો તો નાગકેસર ના ફૂલ તમારા માટે બહુ લાભદાયી થઇ શકે છે. કોઈ પણ શુભ મુહુર્ત માં નીર્ગુંજી, નાગ કેસર ના ફૂલ અને પીળા સરસો ના દાણા એક નાની પાટલી માં બાંધી લો. તેને બાંધીને દુકાન ની અભાર ટાંગી દો. એવા ઉપાય કરવાથી તમારા વ્યાપાર માં વૃદ્ધિ થશે. તમારો બીઝનેસ વધશે. સાથે જ તમારા ઘર માં ધનવૃદ્ધિ થશે.દરેક લોકો ની ઈચ્છા હોય છે કે તેની તિજોરી ક્યારેય ખાલી ના હોય અને હંમેશા પૈસા રૂપિયા ભરેલ રહે. તેના માટે તમે નાગ કેસર ના ફૂલ સાબુત હળદર સોપારી એક સિક્કો તાંબા નો ટુકડો અને ચોખા ને કપડા માં બાંધીને લક્ષ્મી માં ની સામે રાખો. તેના પછી માં લક્ષ્મી ની સાચા મન થી પૂજા કરો. હવે તેને તિજોરી માં રાખી દો. તમારી તિજોરી હંમેશા પૈસા થી ભરેલ રહેશે.

અન્ય ઉપાય.ધનલાભ સિવાય આ ફૂલ તમારા વ્યક્તિત્વ ને આકર્ષિત બનાવવાનું પણ કામ કરે છે. કોઈ પણ શુભ તિથિ માં નાગકેસર, ચમેલી ના ફૂલ, કૂટ, કુમકુમ, ગાય નું ઘી એક માં મેળવીને તિલક બનાવીને માથા પર લગાવી લેવું. જેનાથી તમારું વ્યક્તિત્વ આકર્ષિત થઇ જશે.પીપલ સોંઠ, કામરી અને નાગકેસર ને બરાબર પ્રમાણમાત્રા માં પીસી લેવા. તેમાં ઘી મેળવીને 7 દિવસ સુધી લગાવીને ખાઓ. જે સ્ત્રીઓ ને સંતાન પ્રાપ્તિ થઇ રહી નથી, તેમને આ ઉપાય કરવાના છે. તેનું સેવન ગર્ભવતી સ્ત્રી માટે ખુબ જ ફાયદાકારક હોય છે.નાગકેસર ના ચૂર્ણ માં મિશ્રી અથવા માખણ ની સાથે મેળવીને ખાવું. તેનાથી બવાસીર માં આરામ મળે છે.

આ ઉપરાંત દરેક પોતાના જીવનમાં વધુ પૈસા કમાવવા ચાહતો હોય છે અને પૈસા કમાવવા માટે લોકો દિવસ રાત મહેનત કરે છે. પરંતુ હજુ પણ વધુ કમાણી કરવામાં નિષ્ફળ રહી છે.જો તમે પણ સમૃદ્ધ બનવાની ઇચ્છા રાખો છો અને વધુ પૈસા કમાવવા માંગો છો,તો તમે મહેનત સાથે સાથે નીચે જણાવેલ ટૉટકા પણ કરો. આ ટૉટકા કરવાથી કરવાથી ધન લાભ થાય છે અને લક્ષ્મી માતાની કૃપા બની રહે છે.ધન લાભ મેળવવા માટે કરો આ ચમત્કારી ટૉટકા.પીપલ ના વૃક્ષ ની પૂજા કરો.પિપલ વૃક્ષની પૂજા કરવાથી અને પીપલ વૃક્ષ પર સફેદ અને લાલ રંગનો ધ્વજ આપવાથી ધન લાભ થાય છે. તેથી તમે દર ગુરુવારના દિવસે આ ટૉટાકા કરો.

તિજોરીમાં રાખો કમળનુ ફુલ.તમે તમારા વેપાર સ્થળ અથવા પછી ઘરની તિજોરી માં એક કમળ ફૂલ મૂકો.આ ફૂલ ને તમે કોઈ કાપડ માં લપેટીને સલામતી માં રાખો અને એક મહિના પછી આ ફૂલની જગ્યાએ બીજું કમળ ફૂલ મૂકો. કમળના ફૂલથી જોડાયેલા આ ટૉટકા તમે શુક્રવારના દિવસે કરો.આ ટૉટકા કરવાથી લક્ષ્મી માતા ખુશ થઈ જશે અને તમને ધન લાભ થશે.ઘરના ઇશાન ખૂણામાં કરો દીવો.તમે દર શુક્રવારના દિવસે તમારા ઘરના ઇશાન ખૂણામાં સાંજના સમય એક દીવો પ્રકાશિત કરો. દીવો કરવાથી તમારી આર્થિક સ્થિતિ વધુ સારી રહેશે અને તમને ધન લાભ થશે.

ઘરમાં લગાવો નાગ કેસરનો છોડ.નાગકેસરનો છોડ ખુબ શુભ હોય છે અને આ છોડને ઘરમાં લગાવીને દરરોજ આ છોડ પર પાણી ચડાવવાથી આવકમાં વધારો થાય છે.તેથી તમે કોઈ શુભ મુહુરત દરમિયાન નાગકેસરના છોડને તમારા ઘરના આંગણમાં લગાવો અને આ છોડની સંભાળ રાખો.આ છોડ ઉપરાંત તમે ઇચ્છો તો તમારા ઘરમાં પણ ધનવેલ પણ લગાવી શકો છો.ધનવેલનો છોડ પણ પૈસાથી જોડાયેલો છે અને એવું કહેવામાં આવે છે કે ધનવેલ નો છોડ ઘરમાં હોવાથી આર્થિક સ્થિતિ હંમેશા સારી રહે છે.

તિજિરીમાં રાખો કુબેર યંત્ર.કુબેરને ધનના દેવતા કહેવાય છે અને ઘરમાં કુબેર ની મૂર્તિ હોવી ખૂબ જ સારી છે.તેથી તમે તમારા ઘરના મંદિરમાં કુબેર ભગવાનની એક મૂર્તિ મૂકો.મૂર્તિ સિવાય તમે એક કુબેર યંત્રનો ઉપયોગ પણ કરી શકો છો.કુબેર યંત્ર ઘરમાં હોવાથી તમારે ક્યારેય ધન હાની નહી થાય અને અચુક ધન લાભ થશે.કુઆની પાસે દિવો કરો.ધન લાભની ઇચ્છા રાખનારા લોકો કુઆની સામે દીવો કરો.આ ટૉટકા કરવાથી પૈસામાં વધારો થશે. જો કે આ ટૉટકા કરો ત્યારે તમે આ વાતનુ ધ્યાન રાખશો કે દીવો સળગાવ્યા પછી તમે પાછળ ફરશો નહીં અને કોઈ પણ સાથે વાત કર્યા વગર તમારા ઘરે આવી જશો.તમે આ ટોટકો શનિવાર ના દિવસે કરો.