આ દિવસે જન્મેલા લોકો ખૂબ જલ્દી બની જાય છે ધનવાન,જાણો શુ છે રહસ્ય..

મિત્રો આજના અમારા આ લેખમાં હું તમારું હાર્દિક સ્વાગત કરું છું મિત્રો તમને જણાવી દઈએ કે આજે હું તમારા માટે આ લેખમાં તમને એક એવી માહિતી આપવા જઈ રહ્યો છું જેના વિશે તમને ભાગ્યે જ ખબર હશે.મિત્રો તમને જણાવી દઈએ કે વ્યક્તિનો ગુણાંક તેની જિંદગીને ઘણી પ્રભાવિત કરે છે. ગુણાંક એટલે વ્યક્તિની જન્મ તારીખને જોડાવા પર જે નંબર આવે છે. વ્યક્તિનું ભવિષ્ય, તેનો સ્વભાવ બધું જ તેના ગુણાંક પર આધારિત હોય છે. ત્યારે ગુણાંક 6 વાળાની વાત કરવામાં આવે તો આ લોકો પર ખાસ કરીને માં લક્ષ્મીની કૃપા હોય છે.

Advertisement

જે લોકોનો જન્મ 6,15 અને 24 તારીખે થયો છે, તેનો ગુણાંક 6 હોય છે.આ ગુણાંકનો ગ્રહ શુક્ર હોય છે અને શુક્ર સુપર પાવરનું પ્રતીક હોય છે. આ લોકો સુપર ટેલેન્ટવાળા હોય છે. તેની પાસે દરેક સવાલનો જવાબ હોય છે. આ ગુણાંકવાળી મહિલા ઘણી મળતાવડા સ્વભાવની હોય છે, એટલું નહી પુરૂષો પણ જોવામાં ઘણાં સુંદર હોય છે. આ લોકો કલા પ્રેમી હોય છે અને તેને હંમેશા સજી-ધજીને રહેવું પસંદ હોય છે.

આમ તો ગુણાંક 6 વાળા દરેક કામમાં નિપુણ હોય છે અને કોઇ પણ રીતે પોતાનું કામ નીકાળી લે છે, પરંતુ આ લોકો થોડા જૂગાડ પ્રકારના પણ હોય છે. જો વાત તેમના ઇનકમની કરવામાં આવે તો આ લોકો એટલા માહેર હોય છે કે તેમની ટેલેન્ટ દ્વારા ખૂબ ઊંચાઇ સુધી પહોચી જાય છે. તેમજ કમાણીની બાબતમાં તેમના પર ધનની દેવી હંમેશા મહેરબાન રહે છે. માર્કેટિંગની બાબતમાં પણ આ લોકો એક્સપર્ટ હોય છે.જન્મના વાર પરથી જાણો સ્વભાવ,રવિવારે જન્મેલા જાતક, જેમનો જન્મ રવિવારે થયો હોય તેમનું નસીબ ઘણું સારૂં હોય છે. કલા અને શિક્ષણ ક્ષેત્રે તેઓ માન-સન્માન મેળવે છે. તેઓ લાંબુ આયુષ્ય પણ ભોગવે છે. ધર્મમાં સારી રૂચિ ધરાવતા હોય છે.

સોમવારે જન્મેલા જાતક, સોમ એટલે ચંદ્ર. સોમવારને ચંદ્રનો વાર કહેવાય છે. સોમવારે જન્મ થયો હોય એ વ્યક્તિ ચંદ્રની જેમ સુંદર અને શાંત-શીતળ હોય છે. તેઓ આકર્ષક દેખાવડા હોય છે. તેમનો સ્વભાવ હસમુખો અને મળતાવડો હોય છે.મંગળવારે જન્મેલા જાતક, લાલ રંગના ગ્રહના વાર મંગળવારે જન્મેલા લોકો સ્વભાવના ઉગ્ર હોય છે. આ લોકો દિલના એકદમ સાફ હોય છે. ક્યારેક તેમને લોહી અને ચામડીને લગતી તકલીફો રહે છે પરંતુ જલદી રાહત પણ મળી જતી હોય છે. શિષ્ટતા અને શિસ્ત માટે તેઓ કોઇ સમજૂતી કદી કરતા નથી.

બુધવારે જન્મેલા જાતક,બુધ ગ્રહ અને સરસ્વતી માના પ્રભાવવાળા બુધવારે જન્મનાર વ્યક્તિ તેજસ્વી બુદ્ધિવાળા હોય છે. તેઓના શરીરનું કદ ઠીંગણું અને શરીર પણ પાતળુ હોય છે. પરંતુ તેઓ ઘણા સ્ફૂર્તિવાળા અને ઝડપી હોય છે. જલદીથી નિર્ણય લેવાની તેમનામાં ક્ષમતા હોય છે.ગુરુવારે જન્મેલા જાતક, ગુરુવારે જન્મેલા લોકો પર ભગવાન વિષ્ણુની વિશેષ કૃપા માનવામાં આવે છે. તેઓ જીવનમાં મુશ્કેલીઓનો સામનો આસાનીથી કરી લેતા હોય છે. ગુરુવારે જન્મેલા લોકો દેખાવમાં આકર્ષક અને ગોરા રંગના હોય છે. તેમનું મિત્ર વર્તુળ સારૂ હોય છે. મિત્રો થકી તેઓ કાયમ મોજમાં રહે છે. તેમને નસીબનો સાથ પણ મળી રહેતો હોય છે.

શુક્રવારે જન્મેલા જાતક, શુક્ર ગ્રહનાં પ્રભુત્વવાળા આ લોકો બહારથી દેખાવે થોડા નબળા લાગે છે પરંતુ મનનાં મજબૂત હોય છે. વેપાર-વાણિજ્ય, બાંધકામ, હસ્તકળા વગેરે ક્ષેત્રે તેઓ સારા સફળ રહે છે. સહનશીલતાનાં ગુણને કારણે તેઓ કપરા સમયનો સામનો પણ સારી રીતે કરી શકે છે.શનિવારે જન્મેલા જાતક, શનિ ગ્રહની કૃપા સાથે જન્મેલા લોકો દેખાવે થોડા કાળા હોઇ શકે છે. આ લોકો ઘણાં જ મહેનતુ પણ હોય છે ને એટલે જ સફળ થતા હોય છે.

વ્યક્તિનો ગુણાંક તેની જિંદગીને ઘણી પ્રભાવિત કરે છે. ગુણાંક એટલે વ્યક્તિની જન્મ તારીખને જોડાવા પર જે નંબર આવે છે. વ્યક્તિનું ભવિષ્ય, તેનો સ્વભાવ બધું જ તેના ગુણાંક પર આધારિત હોય છે. ત્યારે ગુણાંક 6 વાળાની વાત કરવામાં આવે તો આ લોકો પર ખાસ કરીને માં લક્ષ્મીની કૃપા હોય છે. જે લોકોનો જન્મ 6,15 અને 24 તારીખે થયો છે, તેનો ગુણાંક 6 હોય છે. તો જાણો આ ગુણાંકવાળાની ખુશીઓ વિશે.

આ ગુણાંકનો ગ્રહ શુક્ર હોય છે અને શુક્ર સુપર પાવરનું પ્રતીક હોય છે. આ લોકો સુપર ટેલેન્ટવાળા હોય છે. તેની પાસે દરેક સવાલનો જવાબ હોય છે.આ ગુણાંકવાળી મહિલા ઘણી મળતાવડા સ્વભાવની હોય છે, એટલું નહી પુરૂષો પણ જોવામાં ઘણાં સુંદર હોય છે. આ લોકો કલા પ્રેમી હોય છે અને તેને હંમેશા સજી-ધજીને રહેવું પસંદ હોય છે.આમ તો ગુણાંક 6 વાળા દરેક કામમાં નિપુણ હોય છે અને કોઇ પણ રીતે પોતાનું કામ નીકાળી લે છે, પરંતુ આ લોકો થોડા જૂગાડ પ્રકારના પણ હોય છે.

જો વાત તેમના ઇનકમની કરવામાં આવે તો આ લોકો એટલા માહેર હોય છે કે તેમની ટેલેન્ટ દ્વારા ખૂબ ઊંચાઇ સુધી પહોચી જાય છે. તેમજ કમાણીની બાબતમાં તેમના પર ધનની દેવી હંમેશા મહેરબાન રહે છે. માર્કેટિંગની બાબતમાં પણ આ લોકો એક્સપર્ટ હોય છે.લક્ષ્મી માતા હિંદુ ધર્મની એક મુખ્ય દેવી છે. ભગવાન વિષ્ણુની પત્ની છે તેમ જ ધન, સંપદા, શાંતિ અને સમૃદ્ધિની દેવી તરીકે માનવામાં આવે છે.વ્યક્તિનો મૂળાંક તેના જીવનને ઘણી અસર કરે છે. મૂળાંક એટલે તેની જન્મ તારીખને જોડવા પર જે નંબર આવે છે તે. વ્યક્તિનું ભવિષ્ય, તેનો સ્વભાવ કેટલાંક મૂળાંક પર નિર્ધારિત હોય છે. જો 6 વાળા મૂળાંકની વાત કરીએ તો આ લોકો પર સામાન્ય રીતે માતા લક્ષ્મીની કૃપા હોય છે.

જે લોકોનો જન્મ 6,15, અને 24 તારીખના રોજ થયો હોય, તેનો મૂળાંક 6 હોય છે. જાણો આ મૂળાંકવાળાઓની ખાસિયતો.આ મૂળાંકનો ગ્રહ શુક્ર હોય છે અને શુક્ર સુપર પાવરનું પ્રતીક હોય છે. આ લોકો સુપર ટેલેન્ટવાળા હોય છે.તેની પાસે દરેક પ્રશ્નનો જવાબ હાજર હોય છે.આ મૂળાંકની મહિલાઓ ઘણી મળતાવડી હોય છે. એટલું જ નહીં પુરુષ પણ જોવામાં ઘણો સુંદર હોય છે. આ લોકો કલા પ્રેમી હોય છે અને તેમણે હંમેશા વ્યવસ્થિત રહેવાનું પસંદ હોય છે.

આમ તો મૂળાંક 6વાળા દરેક કામમાં નિપુણ હોય છે અને કોઇપણ રીતે પોતાનું કામ નીકાળી જ લે છે, પરંતુ તેઓ થોડાંક જુગાડુ સ્વભાવના પણ હોય છે. ક્રિએટિવ કામમાં એક્સપર્ટ અને નવા વિચાર પર પોતાનું ક્રિએશન કરે છે.જો વાત તેમની આવકની કરીએ તો આ લોકો એટલા માહેર હોય છે કે પોતાની ટેલેન્ટ દ્વારા વધુ ઊંચાઇ સુધી જતા રહે છે અને કમાનની બાબતમાં તો તેના પર ધનની દેવી હંમેશા મહેરબાન રહે છે. માર્કેટિંગની બાબતમાં પણ આ લોકો એક્સપર્ટ હોય છે.

Advertisement