આ એક ખાસ શબ્દ પીપળના પાન ઉપર લખીને દાટી દો જમીનમાં, રાતોરાત બની જશો માલામાલ…..

તમે બધા જ પીપલનું ઝાડ જોયું હશે તે લગભગ બધા વિસ્તારોમાં સરળતાથી જોવા મળે છે એવું માનવામાં આવે છે કે ભગવાન વિષ્ણુ પીપળના ઝાડમાં વસે છે ભગવાન વિષ્ણુને પ્રસન્ન કરવા હોય તો દરરોજ તેમની પૂજા કરો એટલું જ નહીં ભગવાન વિષ્ણુને પીળી વસ્તુઓ ખૂબ ગમે છે તેથી તમારે તેમને પીળા ફૂલો અને પ્રસાદ ચઢાવવો જોઈએ આ કરવાથી તમને ભગવાન વિષ્ણુનો આશીર્વાદ ચોક્કસપણે મળશે.

Advertisement

પીપલના પાન પર એક શબ્દ લખો અને તેને જમીનમાં દફનાવી દો પછી નસીબનો ચમત્કાર જુઓ જો તમે જીવનની ઘણી સમસ્યાઓથી પરેશાન છો તો આજે અમે તમને એક નાનો ઉપાય જણાવી રહ્યા છીએ જેની મદદથી તમે તમામ પ્રકારની સમસ્યાઓથી છૂટકારો મેળવી શકો છો તમારે પીપલનું પાન લેવું પડશે જે ક્યાંય તૂટેલું નથી એટલે કે તેને ક્યાંય પણ કાપવું જોઈએ નહીં હવે આ બાળકને ગંગા જળથી ધોઈ લો અને સાંજે આ વસ્તુ તમારી પાસે આવે ત્યારે પીળી ચંદન લો પછી તમારી નાની આંગળીથી સ્વસ્તિક નિશાની બનાવો કારણ કે આ આંગળીને પવિત્ર માનવામાં આવે છે હવે આ પ્રત્યય તમારા ઘરના મંદિરમાં રાખો અને ઘીનો દીવો પ્રગટાવો.

આ મંત્રનો જાપ કર્યા પછી પીપળના પાનને સાબિત કરો- ॐ નમો ભગવતે શ્રી વિષ્ણુ રૂપાય નમ આ પછી તમે બીજા દિવસે જાગો અને સ્નાન કરો અન પૂજા કરો હવે ત્યાંથી આ પાન ઉપાડો અને તેને તમારા દરવાજાની ડાબી બાજુ એટલે કે તમારા ઉત્તર-પૂર્વ તરફ જમીનની અંદર અથવા વાસણની અંદર દફનાવી દો આ કરવાથી તમારા જીવનમાં આવતી તમામ પ્રકારની સમસ્યાઓ દૂર થઈ જશે પછી ભલે તે પૈસા સંબંધિત સમસ્યાઓ માંદગી અથવા અન્ય પ્રકારની સમસ્યાઓ હોય.

મિત્રો જાણીએ અન્ય ઉપાયો વિશે.પીપળાના 11 પાંદડાની માળા હનુમાનજીને ચઢાવો ચાલો જાણીએ.આજે અમે આવા ચમત્કારિક અને અચૂક યુક્તિ વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ જે હજી નિષ્ફળ નથી થતી. જો તમે તેને કોઈ અર્થપૂર્ણ ઇચ્છા માટે અપનાવશો, તો તે ચોક્કસપણે પૂર્ણ થશે. આ ઉપાય પુષ્કળ સંપત્તિ, રોગ, શાંતિ અને સમૃદ્ધિની ચાવી જેવું છે. આ કરવાથી ભગવાન હનુમાન, શ્રી રામ અને પીપળ દેવતાની અપાર કૃપા મળે છે. પવન પુત્ર હનુમાન જી આઠ ચિરંજીવીમાંથી એક છે અને તેમના ભક્તો માટે સંકટ મોચન કહે છે.

પીપળના પાનની માળા અને હનુમાન પૂજાપીપળાના ઝાડની પૂજા કરો.પીપલના 11 અખંડ પાંદડા તોડો અને તેમને પવિત્ર પાણીથી ધોઈ નાખો.હવે આ બધા પાંદડા નરમ કપડાથી સાફ કરો.સિંદૂરથી બધા પાંદડા પર જય શ્રી રામ લખો.હવે આ પાંદડાઓનો માળા બનાવો અને નજીકના હનુમાન મંદિરમાં જાઓ.હનુમાનજીને પવિત્ર જળથી સ્નાન કરાવી અને શ્રી રામ શ્રી રામ જય જય રામ ના જાપ કરો.હવે માળા સાથે સિંદૂર ચઢાવો.હવે તમારા હૃદયની ઈચ્છા ધીરે ધીરે હનુમાનના કાનમાં કહો અને તેને આ પીપળાના પાનનો માળા આપો એવી વસ્તુઓ અર્પણ કરો કે જે હનુમાનને પ્રસન્ન કરે અને આરતી કરે.હવે તમારા બધા કામ બાલાજીની કૃપાથી થશે.

Advertisement