બસ સ્ટેશનની અંદરજ યુવક યુવતીએ જાહેરમાં શરૂ કર્યું શારીરિક સંબંધ બાંધવાનું,વીડિયો થઈ રહ્યો છે ખુબજ વાયરલ….

રાજકોટ જિલ્લાના જસદણના જૂના બસ સ્ટેન્ડમાં એક કપલ કામલીલા કરી રહ્યું છે આ વીડિયો હાલ સોશિયલ મીડિયામાં વાયરલ થઈ રહ્યો છે જસદણમાં આવેલા જૂના બસ સ્ટેન્ડ બહાર યુવતીઓ વાહનની રાહ જોઈને બેઠી છે. તો બસ સ્ટેન્ડની અંદરના ભાગે એક યુવક અને યુવતી કામલીલા કરી રહ્યાં છે. શહેરમાં આવી રીતે જાહેરમાં કામલીલા કરી રહેલા લોકોનો વાયરલ વીડિયો હાલ શહેરમાં ચર્ચાનો વિષય બન્યો છે.

Advertisement

મિત્રો એક તરફ જસદણમાં આવેલા જૂના બસ સ્ટેન્ડ બહાર યુવતીઓ બસની રાહ જોઈને બેઠી હતી તો બસ સ્ટેન્ડની અંદરના ભાગે એક યુવક અને યુવતી કામલીલા કરી રહ્યાં હતા. શહેરમાં આવી રીતે જાહેરમાં કામલીલા કરી રહેલા લોકોનો વાયરલ વીડિયો ચર્ચાનો વિષય બન્યો છે.

સોશિયલ મીડિયામાં વીડિયો થયો વાયરલ.રાજકોટ જિલ્લાના જસદણમાં આવેલા જૂના બસ સ્ટેન્ડ પાસે હંમેશા ટ્રાફિક રહેતો હોય છે. લોકો બસ સ્ટેન્ડ બહાર વાહનની રાહ જોઈને બેઠા હોય છે. જ્યારે બસ સ્ટેન્ડની હાલત જૂનુ હોવાને કારણે સારી નથી. જેથી લોકો તેની અંદર બેસતા નથી. ત્યારે સોશિયલ મીડિયામાં વાયરલ થયેલા વીડિયો પ્રમાણે એક કપલ બસ સ્ટેન્ડની અંદર જાહેરમાં કામલીલા કરી રહ્યાં છે. આ કામલીલાનો વીડિયો બનાવી કોઈ વ્યક્તિએ સોશિયલ મીડિયામાં વાયરલ કરી દીધો છે. હજુ આ વીડિયો અંગે કોઈ પુષ્ટિ થઈ શકી નથી.

મિત્રો જસદણમા આવેલા જૂના બસ સ્ટેન્ડ પાસે સતત ટ્રાફિક રહેતો હોય છે. લોકો બસ સ્ટેન્ડ બહાર વાહનની રાહ જોઈને બેઠા હોય છે. જ્યારે બસ સ્ટેન્ડની હાલત જૂનુ હોવાને કારણે સારી નથી. જેથી લોકો તેની અંદર બેસતા નથી. ત્યારે સોશિયલ મીડિયામાં વાયરલ થયેલા વીડિયો પ્રમાણે એક કપલ બસ સ્ટેન્ડની અંદર જાહેરમાં કામલીલા કરી રહ્યું છે. આ કામલીલાનો વીડિયો બનાવી કોઈ વ્યક્તિએ સોશિયલ મીડિયામાં વાયરલ કરી દીધો હતો.

જસદણના જૂના બસ સ્ટેન્ડ બહાર લોકોની ભીડ રહેતી હોય છે. વાયરલ વીડિયોમાં પણ જોઈ શકાય છે કે બસ સ્ટેન્ડની બહાર યુવતીઓ બેઠી છે. ત્યારે બસ સ્ટેન્ડની અંદર કામલીલા થતી હોવાથી પોલીસની કામગીરી પર પણ સવાલ ઉઠ્યા છે. આ રીતે જાહેરમાં કામલીલા કરતા કપલનો વીડિયો વાયરલ થયા બાદ શહેરમાં પણ આ બાબતે ચર્ચાઓ થઈ રહી છે. હાલ તો વીડિયોમાં જોવા મળતા યુવક અને યુવતી કોણ છે તેની ખાતરી થઈ શકી નથી.

Advertisement