મહારાજા જેવું જીવે છે બાબા નિરાલા,આલીશાન ઘર,ઢગલા બંધ ગાડીઓ,જોવો લાઈફ સ્ટાઈલ..

બોબી દેઓલને હિન્દી ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રીમાં કોઈ ઓળખની જરૂર નથી. હા, અભિનેતા બોબી દેઓલ, જે એમએક્સ પ્લેયર પર રિલીઝ થયેલી હિટ વેબ સિરીઝ ‘આશ્રમ’માં બાબા નિરાલાની ભૂમિકા ભજવીને પ્રસિદ્ધિમાં આવ્યા હતા, તેમણે હિન્દી સિનેમાને ઘણી મહાન ફિલ્મો આપી છે. આપને જણાવી દઈએ કે પોતાના અભિનય અને પોતાના વ્યક્તિત્વથી લાખો દિલો પર રાજ કરનાર બોબી દેઓલે બાળ કલાકાર તરીકે હિન્દી સિનેમામાં પોતાની કારકિર્દીની શરૂઆત કરી હતી અને તેની પ્રથમ ફિલ્મ ધરમવીર હતી.

Advertisement

જે પછી તેણે સાચી રીતે પોતાની કારકિર્દીની શરૂઆત વર્ષ 1995 માં ફિલ્મ બરસાતથી કરી હતી. તે જાણીતું છે કે બોબી દેઓલે તેની કારકિર્દીમાં ઘણા ઉતાર-ચઢાવ જોયા છે. ફિલ્મ પરિવાર સાથે સંબંધ હોવા છતાં, બોબીને ઘણી નિષ્ફળતાનો સામનો કરવો પડ્યો હતો. આ પણ એક કડવું સત્ય છે. તે જ સમયે, આ બધું હોવા છતાં, બોબી આજે કરોડોની સંપત્તિનો માલિક છે. તો ચાલો આજે તમને બોબી દેઓલના વૈભવી જીવન વિશે જણાવીએ.

હા, તમને જણાવી દઈએ કે એક રિપોર્ટ અનુસાર, બોબી દેઓલ પાસે વર્ષ 2021 માં આશરે 50 કરોડ રૂપિયાની સંપત્તિ છે અને તેની (બોબી દેઓલ નેટ વર્થ) નેટવર્થ $ 7 મિલિયન કહેવામાં આવી રહી છે. સમાચાર અનુસાર, આશ્રમના બાબા નિરાલા ઉર્ફે બોબી દેઓલ મહિને 50 લાખ રૂપિયાથી વધુ કમાય છે અને એક વર્ષમાં તેની આવક આશરે 6 કરોડ રૂપિયા છે. બોબી દેઓલ હાઉસ રાજાની જેમ વૈભવી જીવન જીવે છે. મુંબઈના વિલે પાર્લે વિસ્તારમાં તેમનું આલીશાન ઘર છે. જેનું નામ ધર્મેન્દ્ર હાઉસ છે અને રિપોર્ટ અનુસાર આ ઘરની કિંમત 6 કરોડ રૂપિયા છે.તમને જણાવી દઈએ કે બોબી પાસે દેશભરમાં ઘણી રિયલ એસ્ટેટ પ્રોપર્ટી પણ છે.

એટલું જ નહીં, ‘કાશીપુર વાલે બાબા’ એટલે કે બોબી દેઓલ કાર્સ કલેક્શન પણ મોંઘા અને શાહી વાહનોનો ખૂબ શોખીન છે. તેમની પાસે રેન્જ રોવર સ્પોર્ટ, લેન્ડ રોવર ફ્રીલેન્ડર 2, રેન્જ રોવર વોગ, W221 મર્સિડીઝ બેન્ઝ એસ-ક્લાસ અને પોર્શ કેયેન જેવા વાહનો છે. તે જ સમયે, તમને જણાવી દઈએ કે બોબી દેઓલ એક ફિલ્મ માટે 4 થી 6 કરોડ રૂપિયા લે છે.

આ સિવાય ફિલ્મના નફામાં પણ તેનો હિસ્સો છે. બોબી એડ એન્ડોર્સમેન્ટ માટે 1 કરોડ રૂપિયા ચાર્જ કરે છે. ઉલ્લેખનીય છે કે, બોબી સોલ્જર, ગુપ્ત, હમરાજ, બાદલ, અજનબી, દોસ્તાના જેવી ફિલ્મો માટે જાણીતા છે. આ સિવાય જો આપણે તેની પત્નીની વાત કરીએ તો તે ‘બ્યુટી વિથ બ્રેઇન’ માટે જાણીતી છે. હા, બોબી દેઓલે 30 મે 1996 ના રોજ તાન્યા આહુજા સાથે લગ્ન કર્યા હતા અને તે એક બિઝનેસવુમન પણ છે.

Advertisement