બોયફ્રેન્ડ બનાવીને છોડી દેવામાં ખૂબ આગળ છે આ અભિનેત્રીઓ,એક તો બનાવ્યા હતા 12 બોયફ્રેન્ડ..

બોલીવુડમાં સંબંધો તૂટી જવાની વાત બહુ સામાન્ય છે એટલા માટે આપણે એક અભિનેતા કે અભિનેત્રીને ઘણા સંબંધોમાં જોયા છે દરરોજ આપણે નવા બ્રેક અપ કે ઓફિશિયલ વિશે સાંભળતા રહીએ છીએ દરમિયાન આજે અમે તમને જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ બોલીવુડની 7 લોકપ્રિય અભિનેત્રીઓ અત્યાર સુધી કેટલા બોયફ્રેન્ડ સાથે રિલેશનશિપમાં રહી છે.

દીપિકા પાદુકોણ.અભિનેત્રી દીપિકા પાદુકોણે બોયફ્રેન્ડ રણવીર સિંહ સાથે લગ્ન કર્યા લગ્ન પહેલા તે ઘણા સંબંધોમાં રહી હતી જેમાંથી કેટલાક ખૂબ જ લોકપ્રિય હતા અને ખૂબ લાંબા સમય સુધી ચાલ્યા હતા અહેવાલો અનુસાર દીપિકા પાદુકોણે યુવરાજ સિંહ, ઉપેન પટેલ સિદ્ધાર્થ માલ્યા નિહાર પંડ્યા ભારતીય ટીમના ભૂતપૂર્વ કેપ્ટન એમએસ ધોની મુઝમ્મિલ ઇબ્રાહિમ અને રણબીર કપૂરને ડેટ કર્યા છે આમાંથીરણબીર સાથેના તેના સંબંધો ખૂબ જ લોકપ્રિય બન્યા બધાએ પણ વિચાર્યું કે બંને લગ્ન કરવા જઈ રહ્યા છે.

પ્રિયંકા ચોપરા.પ્રિયંકા ચોપરાએ તેના નાના હોલીવુડ સિંગર નિક જોનસ સાથે લગ્ન કર્યા છે પરંતુ લગ્ન પહેલા તે ઘણા બોલીવુડ કલાકારો સાથે ઘણા છોકરાઓને ડેટ કરી ચુકી છે મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, પ્રિયંકાએ લગ્ન પહેલા શાહરૂખ ખાન, અક્ષય કુમાર, અસીમ વેપરી, ટોમ હિડલસ્ટોન, હરમન બાવેજા અને શાહિદ કપૂર સહિત કુલ 6 લોકોને ડેટ કરી હતી.

અનુષ્કા શર્મા.લાંબા સમયથી ભારતીય ક્રિકેટ કેપ્ટન વિરાટ કોહલી સાથે લગ્ન કરનાર અભિનેત્રી અનુષ્કા શર્માના જીવનમાં વિરાટ પ્રથમ પ્રેમ નહોતો લગ્ન પહેલા તેમના કેટલાક સંબંધો ખૂબ જ લોકપ્રિય હતા તેણીએ સુરેશ રૈના અર્જુન કપૂર, રણવીર સિંહ, રણબીર કપૂર, શાહિદ કપૂર અને ઝોહેબ યુસુફ સહિત કુલ 6 લોકોને ડેટ કરી છે મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, વિરાટ સાથે અનુષ્કાની પ્રથમ મુલાકાત તેના તત્કાલીન બોયફ્રેન્ડ રણવીર સિંહ દ્વારા થઈ હતી.

રેખા.70 ના દાયકાની મહિલા જે 80 ના દાયકાની પ્રખ્યાત અભિનેત્રી રેખા અને મેગાસ્ટાર અમિતાભ બચ્ચનના સંબંધો વિશે નથી જાણતી પરંતુ અમિતાભ સિવાય રેખાએ અન્ય ઘણા લોકોને ડેટ કરી છે રેખાના લગ્ન મુકેશ અગ્રવાલ સાથે થયા હતા જેનું નિધન થયું છે આ સિવાય રેખા કિરણ કુમાર વિનોદ ખન્ના જીતેન્દ્ર સંજય દત્ત અક્ષય કુમાર અને શત્રુઘ્ન સિંહા સાથે રિલેશનશિપમાં રહી છે.

કંગના રાણાવત.પોતાના વિવાદાસ્પદ નિવેદનો અને ઝડપી સ્વભાવને કારણે હેડલાઇન્સમાં રહેલી કંગનાએ ઘણા લોકોને ડેટ કરી છે બોલિવૂડમાં તેમનું નામ આદિત્ય પંચોલી આદ્યન સુમન અજય દેવગન નિકોલસ લેફર્ટી અને હૃતિક રોશન સાથે જોડાયેલું છે આમાંથી રૂત્વિક રોશન સાથેનો તેમનો સંબંધ હેડલાઇન્સ અને વિવાદાસ્પદ રહ્યો કંગના હાલમાં સિંગલ છે.

સુષ્મિતા સાન.મિસ યુનિવર્સ સુસ્મિતા સાન લાંબા સમયથી ઇન્ડસ્ટ્રીમાં છે અને આ સમય દરમિયાન તેમનું નામ ઘણા લોકો સાથે જોડાયેલું છે હાલમાં એવા અહેવાલો છે કે તે ટૂંક સમયમાં તેના લાંબા સમયના બોયફ્રેન્ડ રોહમન શાલ સાથે લગ્ન કરવા જઈ રહી છે આ પહેલા તે કુલ 12 છોકરાઓને ડેટ કરી ચૂકી છે.

સુષ્મિતાનું નામ રૂત્વિક ભસીન વિક્રમ ભટ્ટ રણદીપ હુડા બંટી સજદેહ સંજય નારંગ સબ્બીર ભાટિયા ઇમ્તિયાઝ ખત્રી મુદસ્સર અઝીઝ અનિલ અંબાણી વસીમ અકરમ અને માનવ મેનન સાથે જોડવામાં આવ્યું છે આમાંથી પાકિસ્તાની બોલર અકરમ સાથેના તેમના સંબંધો ખૂબ જ લોકપ્રિય રહ્યા છે.

બિપાસા બાસુ.આ યાદીમાં છેલ્લું નામ બિપાસા બાસુનું છે બિપાસાએ અભિનેતા કરણ સિંહ ગ્રોવર સાથે લગ્ન કર્યા છે રિપોર્ટ્સ અનુસાર લગ્ન પહેલા તેણે પ્રખ્યાત ફૂટબોલર ક્રિસ્ટિયાનો રોનાલ્ડો સહિત જ્હોન અબ્રાહમ ડીનો મોરિયા અને હરમન બાવેજા જેવી હસ્તીઓને ડેટ કરી હતી.