દાદી એ રાત્રે એટલી મજા કરી કે બેભાન થઈ ગયા 72 વર્ષના દાદા,હકીકત સામે આવી તો પોલીસ પણ ચોંકી ગઈ..

દહેરાદૂનમાં થોડા દિવસો પહેલા મળી આવેલા 72 વર્ષીય વ્યક્તિના મોતથી પડદો ભો થયો હતો. પોલીસે જે ખુલાસો કર્યો છે તે એટલો ચોંકાવનારો છે કે પોલીસ પણ ચોંકી ઉઠી છે. સાક્ષાત્કાર મુજબ, શારીરિક સંબંધ દરમિયાન વૃદ્ધનું મૃત્યુ થયું હતું. જ્યારે તે તેની સંભાળ રાખનાર મહિલા સાથે અફેર કરી રહ્યો હતો, ત્યારે તે બેહોશ થઈ ગયો અને તેનું મૃત્યુ થયું.

Advertisement

મહાનગરમાં સહારનપુર ચોકમાં એક અથવા વધુ સારું ઘર છે. જેમાં એક વૃદ્ધ માણસ રહે છે. તે શુક્રવારે તેના ઘરે મૃત હાલતમાં મળી આવ્યો હતો. મને જે સ્ટેજ મળ્યો તે બધાને આશ્ચર્યચકિત કરી ગયો. શ્રીમંત પરિવાર પર શંકા જતા પોલીસે તેને પોસ્ટમોર્ટમ માટે મોકલી હતી.

પરંતુ પોસ્ટ મોર્ટમ રિપોર્ટમાં પણ પરિસ્થિતિ સ્પષ્ટ થઈ નથી. આના પર પોલીસે CCTV ને ઘેરી લીધો અને દોડવાનું શરૂ કર્યું. રાત્રે સીસીટીવીમાં એક મહિલા ઘરમાં પ્રવેશતી જોવા મળી હતી. પોલીસે મહિલાની ધરપકડ કરી કડક પૂછપરછ હાથ ધરી હતી. પૂછપરછ દરમિયાન જે ખુલાસો થયો તેનાથી પોલીસ અધિકારીઓ પણ આશ્ચર્યચકિત છે.

મહિલાએ કહ્યું કે તે તેની સંભાળ લેનાર છે. તે લાંબા સમયથી તેની સંભાળ રાખે છે. વડીલો ખૂબ રંગીન હતા, અમુક સમયે તેઓએ સાથે સૂવાની ઇચ્છા વ્યક્ત કરી હતી. જો તેણીએ ઘણું કહ્યું તો તે પણ પીગળી જશે. તેણે તેની સાથે ઘણી વખત શારીરિક સંબંધો બાંધ્યા હતા.

તે ઘણી વખત બનાવવામાં આવી હતી અને ઘણી વખત નહીં. ગુરુવારે રાત્રે તે સંબંધ દરમિયાન બેહોશ થઈ ગયો અને થોડા સમય પછી તેનું મૃત્યુ થયું. ગભરાઈને તેણે કોઈને કંઈ કહ્યું નહીં. આ વાર્તા સાંભળીને પોલીસ પણ ચોંકી ઉઠી છે. જો કે, આ વાર્તા તેના મૃત્યુના તબક્કાને અનુરૂપ છે. જો કે સહારનપુર પોલીસ સ્ટેશન પણ એંગલથી તપાસ કરી રહ્યું છે.

મહિલાના જણાવ્યા મુજબ, મૃતક ઘણીવાર સંબંધ બાંધતી વખતે તેના હાથ બાંધી દેતો હતો. પરંતુ તેણીને ખબર નહોતી કે મૃતકનો આ વિચિત્ર શોખ તેના જીવનનો ખર્ચ કરશે. પોલીસની અત્યાર સુધીની તપાસમાં તે સ્પષ્ટ થઈ ગયું છે કે મહિલા સાથે સંબંધ બાંધતી વખતે વૃદ્ધ વ્યક્તિનું મૃત્યુ થયું હતું.

જોકે, પોલીસ અન્ય મુદ્દાઓની પણ નજીકથી તપાસ કરી રહી છે. મહિલાએ કહ્યું કે વૃદ્ધને ઘણી સ્ત્રીઓ સાથે અનૈતિક સંબંધો હતા. આ કારણે તેની હત્યા કરવામાં આવી હતી. પોલીસ તપાસ દરમિયાન હાર્ટ એટેકને કારણે મોત થયું હોવાનું બહાર આવ્યું છે.

Advertisement