એવા 10 દેશ જ્યાં લોકો લગ્ન પહેલા જાનવરો જોડે કરે છે સે@ક્સ,અહીં ગધેડીઓ જોડે કરવામાં આવે છે સે@ક્સ…

સંભોગ એક એવો વિષય છે કે જેના વિશે દરેક સાંભળવા માંગે છે પરંતુ કોઈ તેના વિશે વાત કરવા માંગતું નથી કેટલાક લોકો એવા છે જેમણે આમાં હદ વટાવી દીધી છે સમયાંતરે મનુષ્યોનો પ્રાણીઓ સાથે સંબંધ હોવાના અહેવાલો આવે છે તો ચાલો જોઈએ કે એવા કયા દેશો છે જ્યાં લોકો પ્રાણીઓને પ્રેમ કરે છે પરંતુ બીજો એક.

Advertisement

જર્મની.જર્મની એક એવો દેશ છે જ્યાં પ્રાણીઓ સાથે સંભોગ સાથેની ફિલ્મો ગેરકાયદેસર છે પરંતુ તેમની સાથે સેક્સ કરવાથી ત્યાંના કાયદાને ખલેલ પહોંચતી નથી ઘેટાં સાથે પણ આવો જ એક કિસ્સો હતો.

જર્મનીના એક ખેડૂત પાસે ઘેટું હતું પરંતુ તે જોઈ રહ્યો હતો કે થોડા સમય માટે ઘેટાં માણસોની નજીક આવવાથી ડરતા હતા તેણે આનું કારણ જાણવા માટે કેમેરો મુક્યો બીજા દિવસે સવારે જે બહાર આવ્યું તે આઘાતજનક હતું તેણે જોયું કે તેના પાડોશીએ રાત્રી દરમિયાન તેના ઘેટાં સાથે સંભોગ કર્યો હતો પરંતુ તે ફરિયાદ કરી શક્યો નહીં કારણ કે તે જર્મનીમાં ગેરકાયદેસર નથી.

દક્ષિણ અમેરિકા.અમેરિકાના દક્ષિણ ભાગમાં લગ્ન પહેલા સંભોગ પર પ્રતિબંધ છે આવી સ્થિતિમાં ત્યાંના લોકો ગધેડા સાથે સંભોગ કરે છે અને તેઓ તેને લગ્ન પહેલા પોતાની જાતને તૈયાર કરવાનું કહે છે ત્યાંના લોકો એવું પણ માને છે કે ગધેડા સાથે સંભોગ પાવર વધે છે હવે ત્યાંના ગધેડાઓએ પણ આ કામ કરવું પડશે.

દક્ષિણ આફ્રિકા.જો કે આ દેશમાં પ્રાણીઓ સાથે સભોગ પ્રતિબંધિત છે પરંતુ આ માટે કોઈ કાયદો નથી ઘણીવાર આવા કિસ્સાઓ ત્યાં આવતા રહે છે ત્યાંની પોલીસ પાસે આવી હજારો ફરિયાદો છે જેમાં પ્રાણીઓ સાથે સંભોગ વિશે કહેવામાં આવ્યું છે પરંતુ કોઈ કાયદો ન હોવાના કારણે આ કેસો પર કાર્યવાહી થતી નથી.

અમેરિકા.2000 માં અમેરિકામાં એક કાયદો પસાર કરવામાં આવ્યો છે કે ત્યાંના લોકો પ્રાણીઓ સાથે સંબંધ રાખી શકે છે આ પછી આવો એક કિસ્સો સામે આવ્યો જે તમને ચોંકાવી દેશે એક માણસ ઘોડા સાથે સંભોગ કરી રહ્યો હતો પરંતુ આ દરમિયાન તેનું મોત થયું હતું આનું કારણ એ હતું કે ઘોડાના ગુપ્તાંગો ખૂબ મોટા હતા.

આ વ્યક્તિના મૃત્યુનો એક વીડિયો પણ હતો જે સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થયો હતો આ હોવા છતાં આ કાયદામાં કોઈ ફેરફાર થયો નથી અને આજે પણ અમેરિકામાં પ્રાણીઓ સાથે સેક્સ કાયદેસર છે.

સ્વીડન.2013 થી સ્વીડનમાં પ્રાણીઓ સાથે સંભોગ કાયદેસર હતું પરંતુ સ્વીડિશ સરકારને તે સામાજિક ન લાગ્યું અને 2013 માં તેઓએ તેની વિરુદ્ધ કાયદો બનાવ્યો આ કાયદો 2014 માં લાગુ કરવામાં આવ્યો હતો એવા ઘણા કિસ્સાઓ હતા જેમાં કાં તો માણસો પ્રાણીઓ સાથે સેક્સ દરમિયાન મૃત્યુ પામ્યા હતા અથવા તેઓ કોઈ ગંભીર રોગથી પીડાતા હતા.

ડેનમાર્ક.2011 માં ડેનમાર્કમાં એક સર્વે હાથ ધરવામાં આવ્યો હતો જેમાં જાણવા મળ્યું હતું કે લગભગ 17% લોકો ત્યાં પ્રાણીઓ સાથે સભોગ કરવાનું પસંદ કરે છે આ પછી ત્યાંની સરકારે આ માટે ફી રાખી જે 8 થી 17 ડોલરની વચ્ચે હતી આ ફી પ્રાણીઓ પર આધારિત છે.

તેની સામે લગભગ 74 ટકા લોકો રસ્તા પર આવ્યા હતા જેનો અર્થ એ થયો કે લગભગ 26 ટકા લોકો તેની સાથે હતા તેનો અમલ કરવા માટે આ એક મોટો આંકડો હતો.

બ્રાઝીલ.એક રિપોર્ટમાં સામે આવ્યું છે કે બ્રાઝીલના લોકોમાં જનનેન્દ્રિય કેન્સરની સંખ્યા નોંધપાત્ર રીતે વધી રહી છે આનું એક મુખ્ય કારણ એ છે કે તેઓ પ્રાણીઓ સાથે સંભોગ કરે છે આ રિપોર્ટ અનુસાર જેમને જનનેન્દ્રિય કેન્સર થાય છે તેમાંથી 45 ટકા લોકોએ પ્રાણીઓ સાથે સંભોગ કર્યું હતું બ્રાઝિલ માટે આ એક મોટી સમસ્યા બની રહી છે.

હંગેરી.વિશ્વનો ત્રીજો સૌથી મોટો મકાઈ ઉદ્યોગ હંગેરીમાં છે અહીંના લોકો પ્રાણીઓ સાથે સંભોગ વિશે ખુલ્લેઆમ દુનિયાને કહે છે ડેનમાર્કમાં આ કાનૂની કૃત્ય છે પરંતુ જ્યાં સુધી પ્રાણીને કોઈ નુકસાન ન થાય ત્યાં સુધી.

ફિનલેન્ડ.પ્રાણીઓ સાથે સંભોગ આ દેશમાં એક સામાન્ય પ્રથા છે જો તે ન હોય તો પણ આ બધા પછી આ દેશમાં કાનૂની બાબત છે અને તે પણ 1971 થી.

મેક્સિકો.મેક્સિકોમાં એક તહેવાર ઉજવવામાં આવે છે જ્યાં લોકો તેમના ગધેડા સાથે સંભોગ કરે છે અને તેનું આયોજન ત્યાંની સરકાર દ્વારા જ કરવામાં આવે છે કેમ તે આશ્ચર્યજનક નથી એવું લાગે છે કે ભારત પણ આમાં પાછળ નથી તાજેતરમાં પ્રકાશમાં આવેલા કેસમાં એક છોકરાએ એક ઘેટા સાથે સંભોગ કર્યો હતો જેના કારણે તેનું જીવન સમાપ્ત થઈ ગયું હતું તેમને AIIMS માં દાખલ કરવામાં આવ્યા હતા અને ડોક્ટરો ભાગ્યે જ તેમનો જીવ બચાવી શક્યા હતા.

Advertisement