હવસ સંતોષવા યુવક મિત્ર ને લઈ ગયો યુવતી પાસે,1 હજાર રૂપિયા નક્કી કર્યા પણ અંદર જઈને શુ થયું જાણો..

મિત્રો બળાત્કાર એ મહિલાઓ વિરુદ્ધ સૌથી હિંસક કાયદો છે જે તેમની શારીરિક અખંડિતતા ને જ નષ્ટ નથી કરતુ પરંતુ વ્યક્તિગત અને સામાજિક સંબંધો વિકસિત કરવાની તેમની ક્ષમતામાં અવરોધ લાવીને તેમના જીવન અને આજીવિકાને પણ અસર કરે છે.

મિત્રો બળાત્કારનો ભોગ બનનારને માનસિક અને માનસિક તકલીફમાંથી પસાર થવું પડે છે જેનો સામનો કરવાની જરૂર છે જેથી સ્ત્રી પ્રતિષ્ઠિત અને અર્થપૂર્ણ જીવન જીવી શકે.

મિત્રો તમને જણાવી દઈએ કે આજકાલ આવા કિસ્સા બનવા એ સામાન્ય વાત બની ગઈ છે અને કાયમ માટે આવા કિસ્સા આપણને જાણવા મળતા હોય છે અને તેમજ હવે લોકોમાં એક બીજા પ્રત્યે ખૂબ જ નફરત થવા લાગી છે અને એનું કારણ એ જ છે કે આજકાલ આવા લોકોથી હંમેશા દૂર જ રહેવું જોઈએ તેમજ અહીંયા એક કિસ્સો નજરે આવ્યો છે.

જે પૂણા વિસ્તારમા બન્યો છે અને તેના વિશે હું તમને જણાવવા જઈ રહ્યો છુ અને આ કિસ્સો એવો છે કે જેનાથી દરેક ઘરના લોકોને આ વિશે જાણવું જોઈએ કારણ કે ઘણીવાર એવા કિસ્સા બનતા હોય છે કે જેનાથી આપને આઘાત જનક બની જતા હોઈએ છીએ અને તેમજ આ કિસ્સો પણ એવો છે જેને જાણીને તમે પણ વિચારમાં પડી જશો તો ચાલો જાણીએ આ કિસ્સા વિશે.

મિત્રો આ કિસ્સામા બન્યુ છે એવુ કે સુરત શહેરના પુણા વિસ્તારમાં બિઝનેસમેન અને તેનો મિત્ર હનીટ્રેપનો શિકાર બન્યા છે અને લેસપટ્ટીનો બિઝનેસ કરતો યુવક તેના મિત્રને યુવતી સાથે મજા કરાવવા તેના ઘરે લઈ ગયો હતો જોકે તેઓ ભાવ હજુ નક્કી જ કરી રહ્યા હતા.

ત્યાં તેના સાગરીતો આવી પહોંચ્યા હતા અને પોલીસની ઓળખ આપીને 1.58 લાખ રૂપિયાનો તોડ કર્યો હતો જો કે આ અંગે પોલીસ ફરિયાદ થતાં પુણા પોલીસે બે નકલી પોલીસને ઝડપી પાડ્યા છે અને યુવતીની શોધખોળ શરૂ કરી છે.

મિત્રો પોલિસ સ્ટેશન મા નોધાયેલી ફરિયાદ મુજબ લેસપટ્ટીના વેપારી પોતાના મિત્રને મજા કરાવવાના ઇરાદા પુણાગામ ખાતેના એક એપાર્ટમેન્ટમાં લઈ ગયો હતો અને અહીં અર્ઘનગ્ન અવસ્થામાં રહેતી બે મહિલાઓ સાથે યુવતીએ પરિચય કરાવ્યો હતો તેમજ શરીરસુખ માણવા માટે એક હજાર રૂપિયા નક્કી કરાયા હતા અને આ વાતચીત ચાલતી હતી ત્યારે જ ચાર શખ્સો ધસી આવ્યા હતા.તેમજ એક પોલીસની ઓળખ આપી બંનેને ધમકાવ્યા હતા.

મિત્રો તમને જણાવી દઇએ કે આ યુવતીએ પોલીસ કેસ નહીં કરવા અને પતાવટ કરવાનું કહેતા પોલીસની ઓળખ આપનાર શખ્સે 6 લાખ રૂપિયાની માંગણી કરી હતી.જોકે અંતે 2 લાખ રૂપિયામાં સોદો નક્કી કર્યો હતો.તેમજ મિત્ર પાસેથી ઉછીના રૂપિયા લઈને આ શખ્સને આપ્યા હતા.અને આ પછી આ શખ્સ ત્યાંથી કાર લઈને ફરાર થઈ ગયો હતો.

મિત્રો આ કિસ્સામાં બન્યુ છે આવુ કે શહેરના વાસણા ભાયલી વિસ્તારમાં રહેતી એક વ્યક્તિને એક યુવતીએ તેને મજા કરવાનું કહીને એક હોટલમા લઈ ગઈ અને પછી પોતાના સાગરીતોની મદદથી તેને હની ટ્રેપમાં ફસાવી અને તેને તેની કારમાં પરાણે બેસાડી અને પછી તેને માર મારી અને 20000 હજાર રૂપિયા પડાવી લીધા હતા અને એટલું જ નહીં પરંતુ ત્યારબાદ બળાત્કારનો કેસ કરવાની ધમકી આપી અને પછી તેણીએ બીજા 100000 લાખ રૂપિયાની માંગણી પણ કરી હતી અને આ પછી તેની એ પકડાઇ જવાની બીકે તેઓ એ આ વ્યક્તિને એક રસ્તા વચ્ચે જ છોડીને અને ભાગી ગયા હતા.

અને પછી આ અંગેની વિગતો એ એવી છે કે આ થોડાક દિવસ પહેલા તેણીએ બપોરના સમયે અપ્સરા ટોકિઝ પાસે રહેતી એક વૃત્તિ એ સંજયે તેને ઇલોરાપાર્ક પાસે 38 વર્ષીય મનુભાઇ ને પોતાની જાળમાં તેને ફસાવ્યા હતા અને તેણે આ મોબાઇલથી એક ઇસારો કરી અને આ મનુભાઈને તેને બોલાવ્યા હતા અને તમને તેને મજા કરવાની લાલચ આપી હતી અને જેથી મનુભાઈ એ લાલચમાં આવી ગયા હતા અને આ પછી તે તેમને પોતાની એક્ટિવા પાછળ બેસાડી અને નિલામ્બર સર્કલ પાસે લઈ ગઈ હતી.

અને અહીં તેણીએ પાણીની ટાંકી પાસે તે મનુભાઈ સાથે એક અડપલા કરવા લાગી હતી. અને એટલી જ વારમાં તેને બ્લેક ગાડીમાં એક 2 શખ્સો એ આવ્યા હતા અને આ બંનેને તે ધમકાવી કારમાં બેસાડી દીધા હતા અને આ પછી તેને મનુભાઈને માર મારી અને એક શખ્સે 10000 હજાર રૂપિયા આ સિવાય મોબાઇલ અને તેની અન્ય વસ્તુઓ એ પડાવી લીધી હતી. અને તેમજ વધુ એક લાખ રૂપિયા એ માંગ્યા. અને તેમજ નાં આપે તો તેની ઉપર બળાત્કારની ફરિયાદ એ કરવાની તેને ધમકી પણ આપી હતી.

પણ જો કે તેમને દોઢ કલાક મનુભાઈને ફેરવ્યા પછી તેને પકડાઇ જવાની બીક લાગતાં તેમને એક રસ્તામાં ઉતારી અને તે લોકો ભાગી ગયા હતા અને આ મનુભાઈએ આ અંગે પોલીસને જાણ કરતા તેની કારનો નંબર એ આપતા પીઆઇ ખેર સહિતની તમામ ટીમે આ તપાસ કરતાં એ કાર ફતેપુરાના એક અમુલ રમેશ શિર્કેની માતાના નામની હોવાનો એક ઘટસ્ફોટ થયો હતો. અને આ પોલીસે ફૂટેજ મેળવી આ અમૂલ અને યુવતી સહિત 5 ની ધરપકડ કરી હતી.

મિત્રો જ્યારે બીજા કિસ્સામા બન્યુ છે એવુ કે હરિયાણાના પલવાલ જિલ્લામાં 13 વર્ષીય યુવતી સાથે તેના કાકાઓ અને દૂરના સબંધીઓ દ્વારા કેટલાક મહિનાઓથી ગેંગરેપ કરવાનો મામલો પ્રકાશમાં આવ્યો છે અને જ્યારે પીડિતા ઘરે એકલી રહેતી હતી, ત્યારે કાકા અને સંબંધીઓ તેને તેની વાસનાનો શિકાર તરીકે જોતા હતા અને કોઈને કહેતા તેને જાનથી મારી નાખવાની ધમકી આપી હતી અને મહિલા પોલીસ મથકે પીડિતાના પિતાની ફરિયાદના આધારે બંને આરોપીઓ સામે તપાસ શરૂ કરી છે.

પલવાલના સંબંધોએ બંને આરોપીઓને ઘણા મહિનાઓથી શરમિત કરી હતી જ્યારે કાકાએ તેની વાસ્તવિક ભત્રીજી પર લગભગ ત્રણ મહિના બળાત્કાર ગુજાર્યો હતો અને જ્યારે એક બીજાના સંબંધી સરજિતે પણ પીડિતા પર છ મહિના સુધી બળાત્કાર ગુજાર્યો હતો અને આ બંને આરોપીઓ મોકેનો ફાયદો ઉઠાવતા હતા અને સગીર યુવતી સાથે બળાત્કાર ગુજારતા હતા.

મિત્રો આ મામલો કેમ્પ પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારનો છે જ્યા મહિલા સ્ટેશન પ્રભારી હિરામાનીએ જણાવ્યું હતું કે સગીર પીડિતાના પિતાએ ફરિયાદ નોંધાવી છે કે તેની 13 વર્ષની પુત્રી સાતમા ધોરણમાં ભણે છે અને પીડિતાનો પિતા ફરજ પર નીકળી ગયો છે અને તેની પત્ની ઘરેલુ કામકાજ માટે નીકળી ગઈ હતી અને બાળકો રમવા માટે બહાર ગયા હતા.

અને જ્યારે પીડિતાની પુત્રી ઘરે એકલી રહેતી હતી ત્યારે એક દૂરનો સંબંધી સરજીત ઘણી વાર ઘરે આવીને તેની સાથે પુત્રીને એકલો જોતો હતો અને એટલું જ નહીં, પિતાનો અસલ ભાઈ જે પુત્રીના અસલ કાકા પણ છે તેઓ પણ છેલ્લા ત્રણ-ચાર મહિનાથી તક જોતા જ દીકરી પર બળાત્કાર ગુજારતો હતો.અને એક દિવસ પડોશીઓએ પીડિતાની પુત્રી સાથે બંને લોકોને જોયા અને પીડિતાના પિતાને જાણ કરી હતી.

અને જ્યારે પિતાએ પુત્રીની સઘન પૂછપરછ કરી ત્યારે પુત્રીએ આ ઘટના જણાવી હતી અને ત્યારબાદ પિતાએ પોલીસને આ બાબતની જાણ કરી હતી અને પિતાની ફરિયાદના આધારે પોલીસે તેની પુત્રીની તબીબી તપાસ કરી બંને આરોપીઓ વિરુદ્ધ ગુનો નોંધી કાર્યવાહી શરૂ કરી હતી અને પોલીસનું કહેવું છે કે આરોપીઓને પકડવા પ્રયાસો ચાલુ છે અને આરોપીની ધરપકડ ટૂંક સમયમાં કરવામાં આવશે.