IPL માં મેચ દરમિયાન જાહેર માં આ સિતારાઓ કરી નાખ્યા હતા આવા કાંડ,કે જાહેર માં થઈ હતી બદનામી…

ઈન્ડિયન પ્રીમિયર લીગ રમતગમતની દુનિયાની સૌથી ગ્લેમરસ ટૂર્નામેન્ટોમાંની એક છે. અહીં બોલિવૂડથી બિઝનેસમાં સંબંધિત ઘણા મોટા ચહેરાઓ જોવા મળે છે. ગ્લેમર દરમિયાન ઘણી વખત સેલેબ્સે એકબીજાને કિસ કરતા ક્લિક પણ કર્યા હતા. તેમાંથી સૌથી વધુ ચર્ચા રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોરના માલિક સિદ્ધાર્થ માલ્યા અને બોલિવૂડની સુંદરતા દીપિકા પાદુકોણની હતી. 2010 ની આઇપીએલ સીઝનમાં બંને વચ્ચે ઘણી નિકટતા જોવા મળી હતી. સિદ્ધાર્થ દીપિકાનો એક્સ બોયફ્રેન્ડ છે.

Advertisement

દીપિકા પદુકોન એક એવું નામ કે જે હાલ બોલિવુડમાં બધાના દિલની ધડકન બનીને બેઠી છે પણ આજે આપણે તેમનો પાસ્ટ વિશે થોડું જાણીએદીપિકા પાદુકોણ સિદ્ધાર્થ માલ્યા: દીપિકા પાદુકોણનું નામ અનેક હસ્તીઓ સાથે સંકળાયેલું છે. જો કે, તેઓ જે સંબંધની સૌથી વધુ ચર્ચા કરે છે તે સિદ્ધાર્થ માલ્યા સાથે છે. દીપિકા સિદ્ધાર્થ સાથે લગભગ 2 વર્ષથી અફેરમાં હતી. એક દિવસ અચાનક સમાચાર આવ્યા કે બંનેના સંબંધ તૂટી ગયા. દીપિકાને બ્રેકઅપ પાછળ સિદ્ધાર્થની ઘોર ક્રિયાઓ માટે દોષી ઠેરવવામાં આવ્યા હતા.રણબીર કપૂર સાથેના બ્રેકઅપ પછી દીપિકા 2010 માં સિદ્ધાર્થની નજીક આવી હતી. વર્ષ 2012 માં બંને છૂટા થયા હતા. આ બે વર્ષોમાં, બંનેને ઘણી જગ્યાએ એક સાથે જોવામાં આવ્યા. સિદ્ધાર્થ માલ્યાની ખાનગી પાર્ટીઓથી માંડીને સામાજિક કાર્યક્રમો માં પણ દીપિકા જોવા મળી હતી.2011 માં, આઈપીએલની મેચ દરમિયાન સિદ્ધાર્થે સ્ટેડિયમમાં દીપિકાને ચુબંન કર્યુ હતું. આ ચુબંન ને ખૂબ જ હંગામો પેદા કર્યો.

2012 માં એક દિવસ સમાચાર આવ્યા કે દીપિકા સિદ્ધાર્થથી અલગ થઈ ગઈ છે. મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, એકવાર સિદ્ધાર્થ માલ્યા દીપિકા સાથે બેંગાલુરુની તાજ હોટલમાં ગયા હતા. ત્યાં તેણે દીપિકાને આખું બિલ ચૂકવવા કહ્યું. દીપિકા આનાથી ખૂબ ગુસ્સે હતી. દીપિકાએ પોતાની ડાયટ કોક સિદ્ધાર્થની બીયરમાં મૂકી દીધી અને તનાવ માં આવી ને ત્યાથી નિકળી ગઈ.યુનિવર્સલ ટાઇમ્સ સાથે વાત કરતાં દીપિકાએ કહ્યું હતું કે, ‘પહેલા તેણે મને પરીક્ષા થી જવા માટે મજબૂર કરી. આ પછી, જ્યારે મેં તેમને એક ડ્રેસ અપાવવાનું કહ્યું, ત્યારે તે મને સ્થાનિક બજારમાં લઈ ગયો. તે માર્કેટમાં સેલ લાગ્યો હતો. ત્યાં મને એક ટોપ ગમ્યું અને સિદ્ધાર્થે દુકાનદાર સાથે સોદાબાજી શરૂ કરી. મને આ બધું જોઈને ખૂબ શરમ આવી. આ પછી, જ્યારે અમે તાજ હોટેલ ગયા ત્યારે તેમણે કહ્યું કે હુ આખું બિલ ચૂકવવું.

દીપિકાએ કહ્યું હતું કે સિદ્ધાર્થની આ છૂટાછવાયા કૃત્યોને કારણે મારી પાસે તેના થી અલગ થયા સિવાય બીજો કોઈ વિકલ્પ નહોતો.ત્યારે સિદ્ધાર્થે આ સમગ્ર મામલે કહ્યું, ‘તે એક પાગલ સ્ત્રી છે. મેં તેને કહ્યું કે એકવાર મારા પિતા બધા દેવાં સમાપ્ત કરી લે છે અને સરકાર તેને છોડી દે , ત્યારબાદ હું તેના બધા પૈસા પાછા આપીશ. પરંતુ તે સ્વીકારવા તૈયાર નહોતી.રાજસ્થાન રોયલ્સના સ્ટાર શેન વોર્નની ગર્લફ્રેન્ડ લિઝ હર્લીએ ઘણી વખત ફિલ્ડ કિસ કરી હતી.

ઓસ્ટ્રેલિયાના દિગ્ગજ સ્પિનર શેન વોર્ન અને તેની ગર્લફ્રેન્ડ બ્રિટીશ અભિનેત્રી લિઝ હર્લી વચ્ચેના સંબંધો હવે પુરા થઈ ગયા છે. શેન વોર્ન સાથે છુટા પડ્યા બાદ હર્લી અન્ય વ્યક્તિ સાથે અફેર કરી રહી છે તેવી અટકળો ઇંગ્લેન્ડના મીડિયામાં કરવામાં આવી રહી છે. હર્લીની એક કિસની તસવીર હાલમાં જ ઇન્ટરનેટ ઉપર વાયરલ બની ગઈ છે.હર્લીની અન્ય અન્ય વ્યક્તિ સાથે કિસની તસવીર વાયરલ થતા શેન વોર્ને પણ ટ્વિટર ઉપર પોતાની પ્રતિક્રિયા આપે છે. વોર્ને ટ્વિટર ટ્વીટ કર્યું છે કે કેટલાક લોકો જલ્દી આગળ વધી જાય છે.
વોર્ન અને હર્લી ઘણો સમય સાથે રહ્યા હતા પણ બન્ને હાલમાં જ અલગ થઈ ગયા છે.

હર્લી સાથે લંડનની સડક ઉપર કિસ કરતો જે વ્યક્તિને બતાવવામાં આવ્યો છે તે પ્રખ્યાત વાઇલ્ડ લાઇફ ફોટોગ્રાફર ડેવિડ યેરો હોવાની ચર્ચા છે. ડેવિડે વાઇલ્ડ લાઇફ ફોટોગ્રાફર તરીકે વિશ્વભરના સુંદર સ્થળોનો પ્રવાસ કર્યો છે અને તેમનો સામનો ખતરનાક જાનવરો સાથે થયો છે. ગ્લાસગોના રહેવાસી ડેવિડે પૃથ્વીના સૌથી ઘનિષ્ટ જંગલોમાં જઇને ફોટોગ્રાફી કરી છે.રોહિત શર્મા તેની પત્ની રિતિકાને કિસ કરી રહ્યો છે.શિખર ધવનની પત્ની આયેશા મુખર્જી.

 

શાહરૂખ ખાને સ્ટેન્ડ પર રવીના ટંડનને કિસ કરવા ક્લિક કર્યું છે.બોલીવુડ ના કિંગ માનવા વાળા અભિનેતા શાહરૂખ ખાન ની મિત્રતા બહુ બધી અભિનેત્રીઓ ની સાથે છે, હવે રવિના ટંડન એ પણ શાહરૂખ ખાન થી જોડાયેલ એક બહુ જ ખાસ જણાવી છે. રવિના ટંડન નું કહેવું છે કે શાહરૂખ ખાન ને તેમની સુગંધ બહુ સારી લાગે છે. તેમને જણાવ્યું કે શાહરૂખ તેમના પતિ થી પણ આ કહે છે, કે તેમના પાસે વાઈફ ની રૂપ માં સૌથી સારી સુગંધ વાળી એક્ટ્રેસ છે. હમણાં માં એક ઈન્ટરવ્યુ ના દરમિયાન રવિના ટંડન એ જણાવ્યું કે “જ્યારે પણ હું અને શાહરૂખ ખાન સાથે હોય છે, તો શાહરૂખ ખાન અનીલ રવિના ટંડન ના પતિ અનીલ થી કહે છે કે તમારા પાસે વાઈફ ના રૂપ માં સૌથી સારી સુગંધ વાળી એક્ટ્રેસ હાજર છે” શાહરુખ ખાન કહે છે કે જયારે હું રવિના ના સાથે કામ કરું છું અને તેમના નજીક જાઉં છું અને તેમની સુગંધ ને અનુભવ કરું છું તો બહુ સારું લાગે છે.

અમે તમને જણાવી દઈએ કે રવિના ટંડન એ શાહરૂખ ખાન ની સાથે “જમાના દીવાના” માં પહેલી વખત ક કર્યું હતું. આ ફિલ્મ નું નિર્દેશન મશહુર નિર્દેશક રમેશ સિપ્પી એ કર્યું હતું. આ ફિલ્મ 1995 માં રીલીઝ થઇ હતી. હા આ ફિલ્મ બોક્સ ઓફીસ પર કંઈ ખાસ કમાલ ના દેખાઈ શકી. તેના પછી વર્ષ 2004 માં “યે લમ્હેં જુદાઈ કે” માં પણ શાહરૂખ ખાન રવિના એ એકસાથે કામ કર્યું હતું. આ ફિલ્મ બહુ સમય થી રીલીઝ થઇ હતી. જો રવિના ટંડન ની વાત કરીએ તો આજકાલ રવિના નાના પડદા પર છવાયેલ છે. થોડાક દિવસો પહેલા રવિના ટંડન સ્ટાર પ્લસ પર આવવા વાળા રીયાલીટી શો “નચ બલિયે” સીઝન 9 માં એક જજ ના રૂપ માં દેખાઈ આવી હતી.

ગાયન રેડ્ડી, જે ડેક્કન ચાર્જર્સની મલિક હતી, તે ટીમના કોચ ડેરન લેહમેન દ્વારા ચુંબન કરતો હતો.
કિંગ્સ ઇલેવન પંજાબની મલિક, પ્રીતિ ઝિન્ટાને કિસ કરતો એડમ ગિલક્રિસ્ટ.કિંગ્સ ઇલેવન પંજાબની મિસ્ટ્રેસ પ્રીતિ ઝિન્ટા અને તેનો એક્સ બોયફ્રેન્ડ નેસ વાડિયા કરી રહ્યા છે.

Advertisement