જાણો આ શહેર વિશે,જ્યાં માત્ર 10 રૂપિયા માં મળે છે ગર્લફ્રેન્ડ,વિશ્વાસ ના થતો હોય તો જાણી લો…

વિશ્વના દરેક વ્યક્તિને ઉંમરના કોઈના કોઈ તબક્કે પાટૅનરની જરૂર પડે જ છે જેના કારણે તે તેના ખાલીપન ભરવા માટે તેને શોધવાનું શરૂ કરે છેતેની ખોજમાં તેને ક્યારેય પોતાની મનપસંદ જીવનસાથી મળે છે.તો ક્યારેક તેને મળવું ખૂબ મુશ્કેલ થઈ જાય છે. પરંતુ દુનિયામાં એક જ જગ્યા છે જ્યાં એક ગર્લફ્રેન્ડ માત્ર 10 રૂપિયામાં મળી શકે છે.તમને આ સાંભળીને આશ્ચર્ય થયું હશે, પરંતુ તે સાચું છે.ખરેખર, ચીનના ગ્વાન્ડોંગમાં, ફક્ત 10 રૂપિયામાં ગર્લફ્રેન્ડ મળે છે. ખાસ વાત એ છે કે તમે તમારી પંસદ ની છોકરીને 20 મિનિટના 10 રૂપિયા આપી ને પોતાની ગર્લફ્રેન્ડ બનાવી લઈ જઈ શકો છો.

જો તમારે 20 મિનિટથી વધુ સમય માટે તે છોકરી સાથે રહેવું હોય, તો તમારે ડબલ ચુકવણી કરવી પડશે.ઉભી રહે છે. ચીન ના ‘હ્યુઆન સિટી ઇન ધ વીટાલિટી સિટી’ની અંદર એક ખાસ પ્રકારનું સ્ટોર બનાવવામાં આવ્યો છે, જ્યાં ગર્લફ્રેન્ડ બનવા માટે ખૂબ જ સુંદર મોડલ્સ પોડિયમ પર ઉભી રહે છે.ઇચ્છા વિના સ્પર્શ પણ નથી કરી શકતા. પરંતુ અમે તમને જણાવી દઈએ કે, ગર્લફ્રેન્ડ બનાવવા માટેના કેટલાક નિયમો છે.

તમે તેને શોપિંગ સંકુલમાં ફેરવી શકો છો અને તેને ખરીદી પણ કરી શકો છો.પરંતુ તમે તેની ઇચ્છા વિના તેને સ્પર્શ કરી શકતા નથી.એને તમે જબરજસ્તી કરી લઈજઈ શકો છો.હા,જો છોકરી જાતે જ બહાર નીકળવાની તૈયારીમાં હોય તો તમે તેને ક્યાંય પણ લઈ જઇ શકો છો.