જાણો કોને ડેટ કરી રહ્યો છે જેઠાલાલ નો દીકરો ટપ્પુ,?,નામ જાણીને ઝાટકો લાગશે….

કોને ડેટ કરી રહ્યો છે ,તારક મહેતા કા ઉલટા ચશ્મા, નો આ એકટર ટપુ બબીતા જી સાથે પણ જોડાઈ ચૂક્યું છે નામ.નમસ્કાર મિત્રો આજ ની પોસ્ટ માં આપ સૌનું હાર્દિક સ્વાગત છે મિત્રો આજ ના લેખ માં આપણે એવી સેલિબ્રિટી વિશે ચર્ચા કરવા જઈ રહ્યા છે તે હજુ ઉંમર માં નાના છે પણ તેમની ચર્ચા ખુબજ છે આ ટેલિવિઝન એકટર એટલે કે તારક મહેતા કા ઉલટા ચશ્મા માં કામ કરતા રાજ અનાડ કટ એટલે કે ટપ્પુ વિશે ચર્ચા કરવા જઈ રહ્યા છે.

તો ચાલો તેના વિશે વધુ માહિતી મેળવીએ તો ચાલો તારક મહેતા કા ઉલટા ચશ્માં સતત 12 વર્ષોથી લોકોનું મનોરંજન કરે છે. આ શોમાં ટપ્પુ નું પાત્ર રાજ અનડકટની ભૂમિકા નિભાવી રહ્યું છે. જોકે અગાઉ આ પાત્ર ભવ્યા ગાંધી દ્વારા ભજવ્યું હતું. આટલા ઓછા સમયમાં રાજની ફેન ફોલોઇંગમાં ઘણો વધારો થયો છે જે અભિનેતા સિંગલ છે કે કેમ તે કોઈને ડેટ કરે છે તે જાણવાની કોને પાગલ છે.

મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, રાજ એક વખત ચેટ દરમિયાન ચાહકના સવાલનો જવાબ આપે છે. આ દરમિયાન ચાહકે તેને પૂછ્યું કે, તે સિંગલ છે અથવા કોઈને વાસ્તવિક જીવનમાં ડેટ કરી રહ્યું છે. આનો જવાબ આપતા રાજે જાહેર કર્યું કે, ‘ના, હજી આ પ્રકારનું કંઈ નથી. મને લાગે છે કે જો આવું કંઇક થાય તો લોકો ચોક્કસપણે તેના વિશે જાણતા હશે. ”રાજે ખુલ્લેઆમ કહ્યું કે તે કોઈને જોઈ રહ્યો નથી અને ખુશ છે.

થોડા સમય પહેલા આવા અહેવાલો બહાર આવ્યા હતા જેમાં જણાવાયું હતું કે રાજ અને મુનમૂન એક બીજાને ડેટ કરી રહ્યા છે. ગયા વર્ષે રાજની તસવીરો વાયરલ થઈ હતી જેમાં તે બબિતા જી એટલે કે શોના મુનમુન દત્તા સાથે રેસ્ટોરન્ટમાં જોવા મળ્યો હતો. તે બંને ચોકલેટ બ્રાઉની ખાતા જોવા મળ્યા હતા. ડેટિંગની અફવાઓ પણ ફાટી નીકળી, પરંતુ તેણી સારી બોન્ડિંગ શેર કરે છે.

રાજ અનાડકાતે સિદ્ધાર્થકુમાર તિવારી દિગ્દર્શિત મહાભારતમાં કામ કર્યું હતું જ્યારે તે 15 વર્ષનો હતો.આ શ્રેણીમાં,રાજ કૌરવોના 100 ભાઈઓમાંથી એક બન્યો.તેમણે તાજેતરમાં જ સ્પોટબોયને આપેલા એક ઇન્ટરવ્યુમાં કહ્યું હતું કે,તે બહુ મહત્વનું પાત્ર નહોતું, પરંતુ મેં કૌરવોના 100 ભાઈઓમાં ત્રીજા નંબરનો ભાઈ ભજવ્યો.આ મુલાકાતમાં તેણે એમ પણ કહ્યું હતું કે જ્યારે રીપીટ ટેલિકાસ્ટ થઈ રહ્યું છે ત્યારે તેના પ્રશંસકો મને ઓળખે છે.

ખરેખર રાજ શરૂઆતમાં ટપ્પુની ભૂમિકા માટે નહીં પણ આ શોમાં કેમિયો રોલ માટે ઓડિશન આપતો હતો. રાજ અનાડકાતે કોઈ મુલાયને એક મુલાકાતમાં કહ્યું હતું કે, શરૂઆતથી જ તેમનો પરિવાર શોના ઘણા ચાહક છે. તેણે ખુલાસો કર્યો કે તે શોમાં કેમિયો માટે toડિશન આપવા માટે શોના સેટ પર ગયો હતો. આ સમય દરમિયાન, તેણે પ્રથમ વખત દિશાના વાકાણી દયાબેનનું પાત્ર સહિતના શોના અન્ય કલાકારોને જોયા.

રાજ અનડકટ તારક મહેતા કા ઉલટા ચશ્મા ના ટપ્પુ બર્થડે અસાધારણ દ્રશ્યમાં પ્રવેશ કરશે. તેના સાથીઓ, ઉપરાંત ટપ્પુ સેના તરીકે ઓળખાતા, યજમાને તેના માટે ગેટ-ટુગરની વ્યવસ્થા કરી. અવ્યવસ્થા શરૂ કર્યા પછી, ટપ્પુના પપ્પા જેઠાલાલ એકઠા કરવા માટેનું બિલ ચૂકવવાની બાંયધરી આપે છે. મેળાવડામાં, બોક્સ માંથી એક નવી તાપ્પુ પુન:સ્થાપિત થાય છે, બધા પુખ્ત અને સરળ છે અને હોશિયાર, હોંશિયાર અને સમજદાર છે.

રાજ અનાડકટ કેટલાક ટીવી શોમાં જોવા મળી ચૂક્યો છે. તેમણે પોતાના વ્યવસાયના પ્રારંભિક સમય પર એક રિશ્તા સંજેદરી કા જેવા મનોરંજન અનુક્રમમાં અભિનય કર્યો. થોડા સમય પછી તે ઝીંગ્સ પ્યાર તુને ક્યા કિયા ઉપરાંત મળી. ભારતીય ટીવી ગ્રાન્ટ માટે બાકી રહેલી આઈ ટી એ ગ્રાન્ટની વચ્ચે શેડિંગ દ્વારા તેમણે તેમનું સ્વાગત કર્યું. જેમ કે, તે અને ટીવી વ્યવસાયની જાણીતી વ્યક્તિ છે.

અહેવાલો અનુસાર, તે નવી તકો માટે બહાર નીકળી ગયો છે. ભવ્યા આ શોમાં ટીપેન્દ્ર જેઠાલાલ ગડા તરીકે જોડાયો હતો, અન્યથા ટપ્પુ તરીકે ઓળખાતો હતો,જે મુખ્ય દંપતી જેઠા લાલ અને દયા ભાભીનું બાળક હતું, જે પ્રખ્યાત બાળક છે જે દરેકને યુક્તિઓ રમવા માટે પ્રિય છે.દૈનિક સાબુ અભિનેતા રાજ એ ગુરુવાર, 7 નવેમ્બર, 1996 ઉમર 23 વર્ષ, 2019 ના રોજ, મુંબઇ, મહારાષ્ટ્ર, ભારત માં તેમના માતાપિતા પાસેથી જન્મ લીધો. તેનો જન્મ એક વ્યવસાયિક પરિવારમાં થયો હતો અને તે લોહાણા જ્ઞાતિ ધરાવે છે. રાજ અનાડકટ તેનો જન્મદિવસ દર વર્ષે 7 નવેમ્બરના રોજ તેના પરિવાર અને મિત્રો સાથે ઉજવે છે.

તેમના પિતા એક સફળ ઉદ્યોગપતિ છે અને માતા ગૃહિણી છે. કુટુંબમાં રાજની મોટી બહેન નામ જાણીતું નથી છે. તેમને નાનપણથી જ અભિનયમાં રસ છે. તેની મમ્મી હંમેશાં આ ક્ષેત્રમાં તેમનો સાથ આપે છે.અનાદકટને અભિનય કરવાની ક્રેઝ છે કે શા માટે તે તેની શાળા અને કોલેજના દિવસોમાં થતા દરેક કાર્યક્રમોમાં અનુભવી રહ્યો.તે પ્રાથમિક શિક્ષણ માટે તેમના વતનની એક સ્થાનિક ઉચ્ચ શાળામાં જોડાયો. બાદમાં તેમણે મહારાષ્ટ્ર યુનિવર્સિટીમાંથી માસ મીડિયામાં સ્નાતકની સ્નાતક પૂર્ણ કરી. તે પછી, તેણે ઘણા શો અને મૂવીઝ માટે ઓડિશન આપવાનું શરૂ કર્યું.