કપિલે પૂછ્યું સેટ પર કોની પત્ની સૌથી વધારે વાર આવતી હતી?,અક્ષય કુમારે આપ્યો આવો જવાબ..

અક્ષય કુમારને ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રીનો સૌથી અતરંગી મિજાજ નો અભિનેતા માનવામાં આવે છે. તે હંમેશા ફિલ્મના સેટ પર તેના સાથી ખેલાડીઓ સાથે મસ્તી કરવા માટે જાણીતો છે. જો રિતેશ દેશમુખ તેની સાથે હોય તો તેની જુગલબંધી ખૂબ જ જોવાલાયક છે. અક્ષય અને રિતેશની જોડી જ્યારે પણ કપિલ શર્માના શોમાં આવે છે, ત્યારે ચાહકોને ઘણી રમુજી વાતો સાંભળવા મળે છે.

ફિલ્મ સાથે જોડાયેલા કલાકારોને ઘણી વખત ઘરની બહાર રહેવું પડે છે. આવી સ્થિતિમાં એક વખત કપિલ શર્માએ અક્ષય અને રિતેશને એક ખૂબ જ રમુજી સવાલ પૂછ્યો હતો.કપીલ શર્માએ પૂછ્યું હતું કે, સેટ પર કોની પત્ની સૌથી વધુ કોલ કરતી હતી? આ સવાલના જવાબમાં રિતેશે કોઈ વિલંબ કર્યા વગર કહ્યું, મારી પત્ની સેટ પર હતી. અક્ષયે કહ્યું, મારી પત્ની આવતી હતી. પરંતુ તે કોઈ દિવસ સેટ પર ન હોતી આવતી કેમ કે તેમને સેટ થી હવે નફરત થઈ ગઈ છે.

કપિલે અક્ષયને વધુ પૂછ્યું, તમે તેને સેટ પર આવવા નથી દેતા કે તેને આવવાનું પસંદ નથી ? જવાબમાં અક્ષયે કહ્યું, તે શૂટિંગને ઘણો નફરત કરે છે અને તે અભિનયને પણ નફરત કરે છે. તેથી તે 13 ફિલ્મો કરતી રહી, જેમાંથી 12 ફ્લોપ રહી. અક્ષયનો જવાબ સાંભળીને ત્યાં હાજર બધા જોરજોરથી હસવા લાગ્યા. ત્યારે જ રિતેશ અક્ષયને કહે છે કે ‘આજની ​​રાતનું ભોજન નહીં મળે.

અક્ષય કુમાર પોતાની ફિલ્મોના પ્રમોશનના સંબંધમાં કપિલ શર્માના શોમાં ઘણી વખત દેખાયો છે અને બંને વચ્ચે ઘણું હાસ્ય છે. અક્ષય કુમારની ફિલ્મ ‘બેલ બોટમ’ રિલીઝ થવાની છે અને એવી ચર્ચા છે કે તે કપિલ શર્માના શોમાં દેખાવા જઈ રહ્યો છે. કપિલ શર્માએ તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર તેના સેટ પરથી એક તસવીર શેર કરી છે. આ તસવીરમાં અક્ષય કુમાર કપિલ શર્માના પગને સ્પર્શ કરતો જોવા મળી રહ્યો છે. તેણે તેની સાથે લખ્યું, ‘પ્રખ્યાત ફિલ્મ અભિનેતા શ્રી અક્ષય કુમાર તેમની નવી ફિલ્મ બેલ બોટમ માટે આશીર્વાદ લઈ રહ્યા છે.

અક્ષય કુમારની ફિલ્મ ‘બેલ બોટમ’નું ટ્રેલર મંગળવારે રિલીઝ થયું હતું. આ અંગે કપિલ શર્માએ બુધવારે ટ્વિટર પર અક્ષય કુમારને ટેગ કરીને લખ્યું, ‘સુંદર ટ્રેલર અક્ષય કુમાર પાજી. ‘બેલ બોટમ’ની સમગ્ર ટીમને અભિનંદન અને શુભેચ્છાઓ. કપિલ શર્માએ પોતાના ટ્વીટમાં ફિલ્મનું ટ્રેલર પણ શેર કર્યું છે. જવાબમાં અક્ષય કુમારે હાસ્ય કલાકારને ખેંચ્યો. કપિલ શર્માના ટ્વીટનો જવાબ આપતા અક્ષય કુમારે લખ્યું કે, તને ખબર પડી કે હું હું શો પર આવી રહ્યો છુંત્યારે જ શુભેચ્છાઓ મોકલી તે પહેલા નહીં.સાથે મળીને હું તારી ખબર લઈશ.

‘ધ કપિલ શર્મા શો’ના કલાકારોએ 7 ઓગસ્ટ શનિવારથી શૂટિંગ શરૂ કરી દીધું છે અને અર્ચના પૂરણ સિંહે એક વીડિયો દ્વારા આ વિશે માહિતી આપી છે. અર્ચના પૂરણ સિંહે સોશિયલ મીડિયા પર લગભગ દોઢ મિનિટનો વીડિયો પોસ્ટ કર્યો છે અને શોને લગતી અપડેટ્સ આપી છે. કોરોના વાયરસના કારણે શોનું શૂટિંગ અટકી ગયું હતું. આ સિવાય કપિલ શર્મા પણ પોતાના પરિવાર અને બંને બાળકો સાથે સમય પસાર કરવા માંગતો હતો.