ખૂબ વાયરલ થઈ રહ્યો છે હોટ ગર્લ નોરા ફતેહી નો આ જિમ વીડિયો,જોઈને તમે પણ દિવાના થઈ જશો…

અભિનેત્રી નોરા ફતેહી બોલીવુડની પ્રખ્યાત અભિનેત્રીઓમાંની એક છે. નોરા તેના ડાન્સ અને ગ્લેમરસ સ્ટાઇલ માટે પણ ખૂબ પ્રખ્યાત છે. નોરા સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ છે. દરરોજ તે તેના ચાહકો માટે ડાન્સ કરે છે અને તેના મનોહર ચિત્રો તેના ચાહકો સાથે શેર કરતી રહે છે. ફિટનેસની બાબતમાં નોરા કોઈ અન્ય અભિનેત્રીથી ઓછી નથી. તે પોતાના શરીરનું પણ ખાસ ધ્યાન રાખે છે. તાજેતરમાં નોરાનો એક વીડિયો સામે આવ્યો છે. જેમાં તે તેના વર્કઆઉટ આઉટફિટને ફ્લો કરતી જોવા મળી રહી છે.

Advertisement

અભિનેત્રી નોરા ફતેહી બોલીવુડની પ્રખ્યાત અભિનેત્રીઓમાંની એક છે. નોરા તેના ડાન્સ અને ગ્લેમરસ સ્ટાઇલ માટે પણ ખૂબ પ્રખ્યાત છે. નોરા સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ છે. દરરોજ તે તેના ચાહકો માટે ડાન્સ કરે છે અને તેના મનોહર ચિત્રો તેના ચાહકો સાથે શેર કરતી રહે છે. ફિટનેસની બાબતમાં નોરા કોઈ અન્ય અભિનેત્રીથી ઓછી નથી. તે પોતાના શરીરનું પણ ખાસ ધ્યાન રાખે છે. તાજેતરમાં નોરાનો એક વીડિયો સામે આવ્યો છે. જેમાં તે તેના વર્કઆઉટ આઉટફિટને ફ્લો કરતી જોવા મળી રહી છે. દરેક વ્યક્તિ જાણે છે કે નોરા ફતેહીને ડાન્સ કેટલો પસંદ છે. નોરાની આ સ્ટાઇલ વર્કઆઉટ કરતી વખતે પણ જોઇ શકાય છે.

નોરા ફતેહી પોતાને ફિટ રાખવા માટે વર્કઆઉટ સાથે ડાન્સ પણ કરે છે. સોશિયલ મીડિયા પર એક્ટિવ રહેતી નોરા ફતેહી પણ પોતાની ગ્લેમરસ તસવીરોને કારણે ઘણી હેડલાઇન્સ બનાવે છે. ઘણીવાર નોરા સોશિયલ મીડિયા પર પોતાની તસવીરો શેર કરે છે. જેમાં તેની બોલ્ડ અને હોટ સ્ટાઇલ જોવા મળી રહી છે. નોરાના ચાહકો પણ નોરાની તસવીરો પર પ્રેમ વરસાવે છે. તાજેતરમાં નોરા ફતેહી ફિલ્મ ‘ભુજ ધ પ્રાઈડ ઓફ ઈન્ડિયા’માં જોવા મળી હતી. નોરા ફિલ્મમાં પહેલીવાર અભિનય કરતી જોવા મળી હતી. આ પહેલા નોરા ઘણા વિડીયો સોંગમાં જોવા મળી છે. લોકોને નોરાના ગીતનો વીડિયો ઘણા પસંદ આવે છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Nora Fatehi (@norafatehi)


નોરા ફતેહી સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ છે. તેણી ઘણી વખત ઇન્સ્ટાગ્રામ પર તેના બોલ્ડ ફોટા અને વીડિયો શેર કરીને પ્રશંસા મેળવે છે. ચાહકો પણ તેની આ ગુણવત્તાને ખૂબ પસંદ કરે છે. એટલા માટે નોરાને શેર કરવામાં આવતા જ તેના ફોટા અને વીડિયો આડેધડ વાયરલ થઈ જાય છે. નોરા હંમેશા તેના લુકને લઈને સમાચારોમાં રહે છે. જોકે નોરાએ પોતાના ખાસ ડાન્સ માટે બોલિવૂડમાં એક અલગ ઓળખ બનાવી છે. વર્ક ફ્રન્ટ પર, નોરા તાજેતરમાં અજય દેવગણની ફિલ્મ ભુજ ધ પ્રાઈડ ઓફ ઈન્ડિયામાં જોવા મળી હતી. આ ફિલ્મમાં તેણે ભારતીય જાસૂસની ભૂમિકા ભજવી હતી. ફિલ્મમાં તે સ્ટન્ટ્સની સાથે સાથે ડાન્સ કરતી પણ જોવા મળી હતી.

Advertisement