આ સમયે સે@ક્સ કરતી વખતે અવાજ ન કાઢવો જોઈએ…

તમે પહેલાથી જ જાણો છો કે સે@ક્સ સમયે મહિલાઓ ઘણા પ્રકારના અવાજો કાઢે છે, જેમાં આહ.. અથવા ઉફ્ફ.. અને આઉચ. વગેરે વગેરેનો સમાવેશ થાય છે. તે ચોક્કસ નથી કે તમારી સ્ત્રી જીવનસાથી પણ ફક્ત આ શબ્દો જ બોલે છે, તે આ સાથે મેળ ખાતા અન્ય કેટલાક શબ્દો પણ બોલી શકે છે પરંતુ આજે આપણો વિષય એ છે કે એવા કયા સમય છે જ્યારે તમે અથવા તમારી સ્ત્રી જીવનસાથીનો કોઈપણ પ્રકારનો અવાજ ઉઠાવવો જોઈએ નહીં. આ સમયે બૂમો પાડવી એ સારી વાત નથી.આ સમયે સે@ક્સ દરમિયાન અવાજ ન કરવો.

Advertisement

જો તમારું ઘર ખૂબ નાનું છે અને તમારા પરિવારમાં અન્ય લોકો છે અને જો તમે જે રૂમમાં સૂઓ છો તેની બાજુના રૂમમાં અથવા તમારા રૂમની બહાર ઘરનો કોઈ સભ્ય સૂતો હોય તો તમારો અથવા તમારા જીવનસાથીનો અવાજ મદદ કરશે. તેને સાંભળી શકાય છે અને તે ખોટું વિચારશે.

જો તમારા બાળકો પણ તમારી નજીકના તમારા રૂમમાં સૂઈ જાય છે અને તમે સે@ક્સ માટે યોગ્ય સમય શોધી શકતા નથી પરંતુ તેમ છતાં જો તમે સે@ક્સ કરવા માંગતા હોવ તો તમારે તે સમયે પણ તમારા અવાજ પર નિયંત્રણ રાખવું પડશે. જો પાર્ટનરમાંથી કોઈને અવાજ કરવો પસંદ ન હોય તો પણ સે@ક્સ દરમિયાન અવાજ કરવો યોગ્ય નથી.

જો તમને સે@ક્સ કરવા માટે ક્યાંય મળતું નથી અને તમે એવી જગ્યાએ સે@ક્સ કરવાનું શરૂ કર્યું છે જ્યાં કોઈ પણ આવી શકે છે, તો સે@ક્સમાં વધુ ડૂબવું અને અવાજ કરવો તે યોગ્ય નથી.

ટેક્નિકલ રીતે કહીએ તો, ઘોંઘાટ કરવાનો અર્થ એ છે કે તમારો પાર્ટનર જે કરી રહ્યો છે તેનાથી તમને સારું લાગે છે. નિસાસો નાખવો, ઘોંઘાટ કરવો એ એ સંકેત છે કે કાર્ય દરમિયાન જે થઈ રહ્યું છે તે તમને ગમે છે. પરંતુ મૌન અને મૌનનો અર્થ એ છે કે તમને કૃત્ય ગમતું નથી. જો કે, દરેક જણ મોટા અવાજોથી આરામદાયક અનુભવતા નથી.

અવાજનો ડબલ આનંદ માણો.સે@ક્સ દરમિયાન મહિલાઓના સેક્સી અવાજો..ઉહ, આહ.ઓચ! સંભળાય છે અને આ મેઇલ શિક્ષણ પહેલા અને પછી વધુ છે. મતલબ કે જ્યારે પુરૂષ તેની પરાકાષ્ઠા પર હોય ત્યારે સ્ત્રીઓ આવા વધુ અવાજો કરે છે, તેના પહેલા અને તેના પછી જ, પ્રશ્ન શા માટે થાય છે?

66 ટકા મહિલાઓનું કહેવું છે કે આવા સમયે તેઓ તેમના પાર્ટનરના ઓર્ગેઝમને વધુ વધારવા અને એક રીતે પ્રેરણા આપવા માટે આવા અવાજો કરે છે. 92 ટકા મહિલાઓ માને છે કે..ઉહ, આહ.ઓચ તેના સે@ક્સી અવાજો દ્વારા, તે તેના પાર્ટનરના સંતોષના સ્તરને વધારવા માટે કરે છે. કેટલીક મહિલાઓનું કહેવું છે કે આવા અવાજોનો અર્થ તેમના પાર્ટનરને સ્પીડ વધારવાના સંકેત આપવાનો છે, તો કેટલીક મહિલાઓ પીડા, થાક દૂર કરવા માટે પણ આવા અવાજો કરે છે.

સે@ક્સ એ એક એવો શબ્દ છે જેને વધુ સારા પરફોર્મન્સ તરીકે જોવામાં આવે છે અને સંગમ પાર્ટનરની ઉગ્ર ઉત્તેજનાનો અતિરેક એ તેની સૌથી મોટી લાક્ષણિકતા છે. એવું નથી કે સે@ક્સમાં અવાજ માત્ર મહિલાઓ અને પુરૂષોના સે@ક્સ દરમિયાન જ બહાર આવે છે, પરંતુ ઘણા રિસર્ચ અનુસાર સે@ક્સ દરમિયાન પ્રાણીઓમાં પણ એક ખાસ પ્રકારનો અવાજ સંભળાય છે.વધુમાં, ઈન્ટરનેટ પર જોવા મળતા અસંખ્ય પો@ર્ન વીડિયોના આર્કાઈવ્સ અને તેમની વારંવાર ઉપલબ્ધતા, સે@ક્સ વિશે આપણે કેવી રીતે વિચારીએ છીએ તે પ્રભાવિત કરે છે. વિજાતીય મહિલાઓમાં સે@ક્સ દરમિયાન બોલ્ડ વસ્તુઓ જોવા મળે છે.

Advertisement