લાલા કિતાબનો આ ચમત્કારી ઉપાય કોઈ પણ મહિલા ને તમારા કાબૂ કરી દેશે….

આજે અમે તમને વશિકરણ માટે લાલ કિતાબની ટ્રિક્સ જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ. સામાન્ય રીતે, કેદ કરવા માટે લાલ કિતાબની અસરકારક પદ્ધતિઓ સૌથી મહત્વપૂર્ણ છે. જો તમે કોઈને મોહિત કરવા માટે લાલ કિતાબની યુક્તિઓનો ઉપયોગ કરો છો, તો તે વ્યક્તિ સરળતાથી તમારા નિયંત્રણમાં આવી શકે છે.

Advertisement

કારણ કે લાલ કિતાબની યુક્તિઓ પ્રાચીન સમયથી સંપૂર્ણ રીતે આપવામાં આવી છે, લાલ કિતાબની યુક્તિઓનો ઉપયોગ કરીને, તમે કોઈ ખોટું પરિણામ જોશો નહીં કે તમારા શરીર પર કોઈ આડઅસર થશે નહીં.એટલા માટે તમે લાલ કિતાબની યુક્તિઓનો મફતમાં ઉપયોગ કરી શકો છો, લાલ કિતાબની યુક્તિઓનો ઉપયોગ કરીને, તમને થોડા દિવસોમાં ફરક દેખાવા લાગશે. આજે આપણે વશિકરણ માટે લાલ કિતાબની યુક્તિઓ જોઈશું.

વશિકરણ માટે લાલ કિતાબની યુક્તિઓ.દરેક વ્યક્તિ કોઈને કોઈ મુશ્કેલીમાં હોય છે. જેમ કોઈ વ્યક્તિ હંમેશા પૈસાની સમસ્યામાંથી પસાર થાય છે, જો તમે પૈસાની સમસ્યામાંથી પસાર થાવ છો, તો તમારે સવારે ઉઠ્યા પછી ગરમ પાણીમાં લીંબુ અને મધ નાખીને આ પાણીને તમારા ઘરની સામે રાખવું જોઈએ. લાલ કિતાબમાં આ ટ્રિક જણાવવામાં આવી છે, આ ટ્રિકનો ઉપયોગ કરવાથી તમને પૈસાની કમી નહીં લાગે.

લાલ કિતાબની યુક્તિઓનો ઉપયોગ કરતી વખતે, દર શુક્રવારે રાત્રે સૂતા પહેલા ઘરના રસોડામાં એક મોટી રુદ્રાક્ષની માળા અને નાની રુદ્રાક્ષની માળા રાખો. આ બંને રુદ્રાક્ષની માળાઓને હળદર કુમકુમથી ચઢાવો અને આ બંને માળાઓની સામે ભગવાન શંકરની મૂર્તિ મૂકો. હવે તમારે આ ક્રિયા સતત 30 દિવસ સુધી કરવી પડશે, તમારી આખી જિંદગી બદલાઈ જશે અને તમારો બિઝનેસ પણ વધવા લાગશે.

જે લોકોને રોજીંદી જીવન જીવતી વખતે અનેક પ્રકારની સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડે છે, એવા લોકોએ દર મંગળવારે સાંજે 7 વાગે હનુમાનજીના મંદિરમાં જવું જોઈએ અને ઘરના દરવાજા પર હનુમાનજીના જમણા ખભા પર સિંદૂર લગાવવું જોઈએ જેથી જે કોઈ અંદર ઝઘડે છે. તમારું ઘર. લડાઈ ચાલી રહી છે, બહુ ઓછું થશે અને તમારો આખો પરિવાર આગળ વધવા લાગશે.

જો કોઈ વ્યક્તિ તમારા જીવનમાં આવીને તમને પરેશાન કરી રહી હોય તો આ વ્યક્તિનું નામ કાળા કપડા પર લખી રોજ સવારે ઉઠ્યા પછી આ કપડાને બાળી નાખવું જોઈએ. જો તમે આ પદ્ધતિ સતત ત્રણ દિવસ સુધી કરો છો, તો તે વ્યક્તિ મૃત્યુ પામે છે અથવા પાગલ થઈ જાય છે.

જો તમે તમારી પત્ની, ગર્લફ્રેન્ડ અથવા કોઈપણ સ્ત્રીને નિયંત્રિત કરવા માંગો છો, તો તમે લાલ કિતાબની વશિકરણ યુક્તિઓની મદદથી તે કરી શકો છો. લાલ કિતાબમાં જણાવેલ પ્રથમ યુક્તિ મુજબ ઘઉંનો લોટ લો અને લોટ વડે લાલ રંગના કપડા પર સ્વસ્તિક ચિહ્ન બનાવો. આ પછી સ્વસ્તિકની નીચે તે મહિલાનું નામ લખો.

તમે તમારા નિયંત્રણ હેઠળ શું કરવા માંગો છો.કપડા પર નામ લખ્યા પછી, તમારે “ॐ कलीम कृष्णाय नमः” મંત્રનો જાપ કરવો જોઈએ અને આ મંત્રનો 1001 વાર જાપ કરવો જોઈએ. આ મંત્રનો જાપ કર્યા પછી જે લોટમાંથી સ્વસ્તિક અને નામ લખવામાં આવ્યું છે તે લોટને એક વાસણમાં મૂકો અને આ લોટની ખીર બનાવો. તમે આ ખીર તે સ્ત્રીને ખવડાવો. તમે તમારા નિયંત્રણ હેઠળ શું કરવા માંગો છો. તમે ખીર ખાતા જ સ્ત્રી તમારા વશમાં આવી જશે અને તમારી દરેક વાત માનવા લાગશે.

મીઠાઈઓ સાથે વશ કરો.જો તમારી ગર્લફ્રેન્ડ કે ગર્લફ્રેન્ડ તમારી વાત ન સાંભળે તો કરો આ ટ્રિક. આ યુક્તિ અનુસાર ચોકલેટ જેવી મીઠી વસ્તુ લો અને તેને તમારા હાથમાં રાખો અને મનમાં 21 વખત તમારી ગર્લફ્રેન્ડનું નામ લો. નામ લીધા પછી તમારે ‘ઓમ નમો નારાયણાય સર્વ લોકં મમ વશાય કુરુ કુરુ સ્વાહા’ મંત્રનો જાપ કરવો જોઈએ. તમારે આ મંત્રનો 101 વાર જાપ કરવો જોઈએ. આ મંત્રનો જાપ કર્યા પછી તમે આ ચોકલેટ તમારી ગર્લફ્રેન્ડને ખવડાવો. ચોકલેટ ખાતા જ તમારી ગર્લફ્રેન્ડ તમારા નિયંત્રણમાં આવી જશે અને તમે જે કહેશો તે બધું સ્વીકારી લેશે.

Advertisement