માત્ર 12 વર્ષ ની ઉંમરે જ અહીં છોકરીઓ બાંધી લે છે શારીરિક સંબંધ,જાણો શુ છે કારણ…

મિત્રો આજ કાલ ઘણા બળાત્કાર ના કિસ્સા જોવા મળતા હોય છે જેમાં છોકરીઓ પર ઘણા અત્યાચાર થાય છે અને મોટા ભાગના કેશ માં તો છોકરી મૃત્યુ પામે છે તેથી મિત્રો આજે અમે આ લેખ માં આવો એક કિસ્સો જણાવા જઇ રહ્યા છે જે જાણી ને તમે ચોકી જસો તો ચાલો મિત્રો જાણીએ.સૂત્રો પાસેથી મળેલી માહિતી મુજબ,આ મામલો ઇંગ્લેન્ડથી સામે આવ્યો છે જ્યાં કેટલાક અહીં એવું બન્યું છે કે લોકોને જાણીને આશ્ચર્ય લાગે છે કે આશ્ચર્યની વાત છે કે અહીં એક સગીર યુવતીએ તેની બધી હદ પાર કરી દીધી છે

Advertisement

અને છોકરી જયારે શાળાએ જતી હતી ત્યારે તે નસો કરીને જતી હતી અને દિવસ ભાર છોકરી નસમાં રહેતી હતી અને છોકરાઓને પોતાની તરફ આકર્ષિત કરતી હતી.આમ છોકરીઓ છોકરાઓ પર ખૂબ જલ્દી થી વિશ્વાસ કરી લેતી હોય છે અને તેનું પરિણામ ખૂબ ખરાબ હોય છે આમ કેટલાક હવસ ખોર છોકરાઓ છોકરીઓ ને ફસાવી ને શારીરિક સંબંધ બાંધી લેતા હોય છે.સ્કૂલની એક છોકરીએ જણાવ્યું છે કે તે ક્લાસમાં નસો કરતી હતી અને એટલું જ નહીં, તે શાળાના છોકરાઓ સાથે શારીરિક સબંધ પણ બનાવતી હતી.

એક દિવસ જ્યારે 19 વર્ષના સ્કૂલનાં છોકરા સાથે સબંધ બનાવતી ત્યારે કાર્ડિયાક એટેક આવ્યો હતો.જ્યારે તેણીને હોસ્પિટલમાં લઈ જવામાં આવી ત્યારે તે બેભાન થઈ ગઈ હતી, ડોક્ટરોએ તેને મુત જાહેર કરી હતી, યુવતીના પિતા સર્જન તરીકે ફરજ બજાવવાના હતા અને પછી તમને જણાવી દઈ એ કે જ્યારે યુવતીનું પોસ્ટમોર્ટમ થયું ત્યારે રિપોર્ટ સામે આવ્યો કે તેના લોહીમાં કોકેઇનનું પ્રમાણ ખૂબ વધારે હતું અને તેથી જ તેનું મૃત્યુ થયું હતું.આમ મિત્રો આવા ઘણા કિસ્સા આવતા રહે છે.

ત્યારબાદ મિત્રો આવો જ અન્ય કિસ્સો સામે આવ્યો છે તો ચાલો જાણીએ.40 વર્ષીય મહિલાની વાસનાની વાર્તા, બે સગીર છોકરા સાથે મળીને બંધાવવાના બહાને બોલાવાઈફ્લોરિડા. યુ.એસ.ના ફ્લોરિડા શહેરમાં એક મહિલાની ધરપકડ કરવામાં આવી છે જેમાં 16 થી 17 વર્ષની વયના પાંચ છોકરાઓને તેની સાથે સેક્સ માણવા દબાણ કર્યું હતું. મહિલા પર આરોપ છે કે તે છોકરાઓને તેના બહાને તેની સાથે સેક્સ માટે તેના ઘરે બોલાવે છે.40 વર્ષીય મહિલાની પુત્રીએ પોલીસને પણ તેની માતાને આવું કરતા જોવા જણાવ્યું છે.ફ્લોરિડામાં રહેતી 40 વર્ષીય જેમી આયરે બાથરૂમમાં કેટલાક કામના બહાને ઘરની પાર્ટીમાં બંને છોકરાઓને બોલાવ્યા અને પછી તેણીને તેના રૂમમાં લઈ ગયા. મહિલાએ છોકરાને કહ્યું કે તેની પાસે બાથરૂમમાં કામ છે અને તે તેની મદદ માટે આવો છે. મહિલા તેને બાથરૂમની જગ્યાએ રૂમમાં લઈ ગઈ. ઓરડામાં લઈ તેણે છોકરાના કપડાં ઉતારી અને તેને ઓરલ સેક્સ આપવાનું શરૂ કર્યું.

આ પછી, મહિલાએ બીજા છોકરાને પણ ઉમેર્યો. બંનેની ઉંમર 16-17 વર્ષ છે.છોકરાઓ મહિલાના ઘરેથી આવ્યા અને પોલીસમાં ફરિયાદ નોંધાવ્યા બાદ પોલીસે કેસની તપાસ શરૂ કરી અને મહિલાની ધરપકડ કરી. આ બંને છોકરાઓ ઉપરાંત ત્રણ વધુ છોકરાઓએ પોલીસને જેમી સાથે સેક્સ માણવાનું કહ્યું છે. તેણે કહ્યું કે જેમીએ તેને ઘરે બોલાવ્યો અને ત્યારબાદ તેની સામે તેના કપડા ઉતાર્યા, ત્યારબાદ તેણે સંબંધ બાંધવાનું કહ્યું.

પાંચ સગીર છોકરાઓ સાથે શારીરિક સંબંધ બાંધવા બદલ પોલીસે મહિલાની ધરપકડ કરી જેલમાં મોકલી આપી છે. જેમીની પુત્રીએ પોલીસ સમક્ષ કબૂલાત પણ આપી હતી કે તેની માતાએ સગીર છોકરાઓને ઓરડામાં રાખીને તેમની સાથે સંબંધ બાંધ્યો હતો અને તે પોતે આ ઘટના ઘણી વખત જોતી રહી છે.જાણો અન્ય સ્ટોરીપરિણીતા પુરુષે પાડોશમાં રહેતી મહિલા સાથે દુષ્કર્મ આચરી મોબાઈલ ફોન ઉપર તેની વિડીયો ક્લીપ બનાવી લીધી હતી.

વિડીયો ફરતો કરવાની અને બાળકોને મારી નાખવાની ધમકી આપી દોઢ વર્ષ સુધી હવસખોર મહિલા ઉપર દુષ્કર્મ ગુજારતો રહ્યો હતો.અંતે પતિ અને સાસરીયાએ હિંમત આપતા મહિલાએ હવસખોર વિરૂધ્ધ ફરિયાદ નોંધાવી હતી.મહિલાના બાળકોને મોતને ઘાટ ઉતારી દેવાની ધમકી આપી,લીંબડી જુના ચોરણીયાના રસ્તા પાસે રહેતા રાજેશ કાનજીભાઈ જાદવના પાડોશમાં રહેતી મહિલા ભેંસ દોહવા ગયા હતા.

પાડોશી ધર્મનું પાલન કરી ભેંસ દોહી મહિલા દૂધ મુકવા ઘરમાં ગયા ત્યારે રાજેશે તેમને પાછળથી પકડી બળજબરી પૂર્વક દુષ્કર્મ આચર્યું હતું. દુષ્કર્મ આચરતા હવસખોરે મોબાઈલ ફોન ઉપર વિડીયો ક્લીપ ઉતારી લીધી હતી. કોઈને વાતની જાણ કરશે તો આ વિડીયો ક્લીપ ફરતી કરવાની અને મહિલાના બાળકોને મોતને ઘાટ ઉતારી દેવાની ધમકી આપી હવસખોરે મહિલા ઉપર દોઢ વર્ષ સુધી દુષ્કર્મ ગુજાર્યું હતું.રાજેશ જાદવ વિરુદ્ધ લીંબડી પોલીસ મથકે ફરિયાદ નોંધાવી,અવાર-નવાર ધમકી આપી હવસખોર મહિલા ઉપર દુષ્કર્મ કરતો હતો.

મહિલાએ હિંમત ભેગી કરી પતિને સઘળી હકીકતની જાણ કરી દીધી. મહિલાના પતિએ રાજેશ જાદવને આવું નહીં કરવા સમજાવ્યો. પરંતુ હવસખોર એકનો બે ન થયો.અંતે પતિ અને સાસરીયાએ હિંમત આપતા મહિલાએ દુષ્કર્મ આચનાર રાજેશ જાદવ વિરુદ્ધ લીંબડી પોલીસ મથકે ફરિયાદ નોંધાવી હતી.આપણા દેશમાં મહિલાઓ સુરક્ષિત નથી એ વાત સાચી છે. તમને ન્યુઝ ચેનલોમાં અને ન્યુઝ પેપરમાં એવા ઘણા કેસ જોવા મળતા હશે, જેમાં મહિલાઓ પર યૌન શોષણ, એમની છેડતી, બળાત્કાર અને ત્રાસ ગુજારવાના બનાવો વિષે જણાવ્યું હશે.

અને ગુજરાતના અમદાવાદ શહેરમાંથી પણ એક 19 વર્ષીય મહિલાએ પોતાના પતિ વિરુદ્ધ યૌન શોષણનો આરોપ લગાવતા પોલીસ ફરિયાદ નોંધાવી છે.સૂત્રો દ્વારા મળેલી જાણકારી અનુસાર પીડિત મહિલાએ પોલીસને જણાવ્યું છે કે, એનો પતિ એને બાથરૂમમાં શારીરિક સંબંધ બાંધવા માટે મજબૂર કરે છે. અને જો તે એના કહ્યા પ્રમાણે એની સાથે બાથરૂમમાં શારીરિક સંબંધ બનાવવાની ના પાડે, તો તે પત્ની સાથે મારપીટ કરે છે. વાત આટલે નથી અટકતી.

પીડિત મહિલાએ ફરિયાદમાં એ પણ જણાવ્યું છે કે, તેના પતિના મોટા ભાઇ પણ તેની છેડતી કરે છે. અને તેના સાસરિયાઓ તેને દહેજ માટે પણ હેરાન પરેશાન કરે છે.મળેલી માહિતી અનુસાર, અમદાવાદના ગોમતીપુરમાં રહેતી મહિલાએ 4 વર્ષ અગાઉ ભાવનગરમાં રહેતા એક યુવક સાથે લગ્ન કર્યા હતા. અને લગ્ન કર્યા પછી તરત એના સાસરિયાવાળાએ એને દહેજ માટે હેરાન કરવાનું શરુ કરી દીધું હતું. મહિલાએ પોતાની આપવીતી કહેતા જણાવ્યું હતું કે, મારા સાસરિયાવાળા મને હંમેશાં અડધી રાત્રે જગાડતા હતા, અને મારા પિતા પાસેથી દહેજ લાવવા માટે દબાણ કરતા હતા.

અને પીડિત મહિલાએ પોતાના પતિ પર આરોપ લગાવતા જણાવ્યું છે કે, તે દરરોજ મારી સાથે શારીરિક સંબંધ બનાવવા માટે મને જબરદસ્તી બાથરૂમમાં લઇ જતો હતો. અને જ્યારે હું બાથરૂમમાં શારીરિક સંબંધ બનાવવા માટે એને ના પાડતી હતી, ત્યારે તે મને ઢોર માર મારતો હતો અને જબરદસ્તીથી સંબંધ બનાવતો હતો.પીડિત મહિલાએ એ પણ કહ્યું હતું કે, જ્યારે હું ઘરમાં એકલી હોવ ત્યારે મારા પતિનો મોટો ભાઇ મારી સાથે જબરદસ્તી કરતો હતો.

તેણે એ પણ જણાવ્યું કે, માત્ર સાસરિયાના લોકો જ નહીં પણ એમની પાડોશમાં રહેનાર એક મહિલા મારા પતિને મારી વિરુદ્ધ ભડકાવી મને મારવા માટે કહેતી હતી.છેવટે પતિ અને સાસરિયા પક્ષથી કંટાળીને તે પોતાના પિતા પાસે ગોમતીપુર પાછી ફરી અને ત્યારબાદ પોલીસ ફરિયાદ કરી. અને ગોમતીપુર પોલીસે મહિલાના પતિ અને સાસરિયા પક્ષના 4 લોકો વિરુદ્ધ આઇપીસીની કલમ 498(એ), 354 (શોષણ), 323,114 અને 294બી હેઠળ ફરિયાદ નોંધી છે.

આ કેસમાં આગળ તાપસ શરુ છે.ત્યારબાદ મિત્રો આવો જ અન્ય કિસ્સો સામે આવ્યો છે તો ચાલો જાણીએ.પરિવારમાં ભાઈ અને બહેનનો સબંધ ખૂબજ પ્રેમનો હોય છે.અને જ્યારે પણ બહેન પર કોઈ મુશ્કેલી આવે ત્યારે ભાઈ બહેનને તે મુશ્કેલીથી બહાર કાઢે છે.આ દરેક ભાઈની બહેન પ્રત્યે જીમદારી હોય છે.અને પરિવારના સભ્યો પણ આ બંને ને ખૂબજ પ્રેમ કરાવતા હોય છે.પરંતુ હાલમાં એક વાત ખૂબજ ચર્ચા પાત્ર બની હતી.કે એક ભાઈએ પોતાની બહેન સાથે સેક્સ સબંધ બાધ્યો હતો.

આ વાત સોસીયા મીડીયા પર ખૂબ વાયરલ થઇ હતી.તો આવો જાણીએ આ લેખના માધ્યમથી વિસ્તૃત માહિતી માં.આ સમાચાર સાંભળીને તમારા મનમાં એક સવાલ જરૂર ઉભો થતો હસે કે આપણા ભારત દેશમાં આવો પ્રસંગ બન્યો છે તે ખૂબજ દુઃખ ની વાત છે. જે વ્યક્તિ બહેન કહીને બોલાવતો હોય અને તેજ વ્યક્તિ પોતાની બહેન સાથે આ શરમ જનક કામ કર્યું હતું આ ઘટના સુરતમાં રહેતા પરિવારની છે.જેને બહેન કહીને બોલાવતો હતો તેની સાથે જ આડા સંબંધ રાખનાર ઈચ્છા રાખનાર બે ભાઈ હતા જે પોતાની બહેન સાથે શારીરિક સબંધ કરવાનો ઘણા સમયથી પ્રયાસ કરી રહ્યા હતા.

આ બે યુવક દરમિયાન કે તેમની બહેન સાથે શારીરિક સબંધ બાંધના માટે તેમણે પોતાની બહેનને ફસાવવા નો વિચારી કરી રહ્યા હતા.a e આ બંને યુવકોએ પોતાની બહેન કોઈ અન્ય છોકરા સાથે સબંધ છે એવું ખબર પડી હતી.એટલા માટે આ બે યુવક તેના પર નજર રાખતા હતા કે જ્યારે તે મળવા જાય એટલે બંને નો વિડિયો બનાવવાનો પ્લાન હતો.એક દિવસે છોકરીના ઘરે તેને માતા પિતા બહાર ગયા હતા તે સમયે દરમિયાન આ છોકરી તેને પ્રેમી ને મળવા માટે ગઈ હતું.

ત્યાર આ બે યુવક જે છોકરીના ભાઈઓ હતા.તેમણે પોતાની બહેન નો પીછો કર્યો અને બંને યુવક દરમિયાન પોતાની બહેન નો વિડિઓ બનાવી દિધો.અને પછી થોડાક સમય પછી આ વીડિયો ના માધ્યમથી પોતાની બહેનને ભ્લેકમેલ કરી રહ્યા હતા.આ બંને ભાઈઓ એ પોતાની બહેન સાથે શારીરિક સબંધ બાંધ્યા હતા પરંતુ ધોડાક સમય પછી આ વાતનો ખુલાસો થયો

પોલીસ સ્ટેશનમાં આ બન્ને આરોપીને પકડવામાં આવ્યા હતા.અને તેમની પાસે જે વિડિયો હતી તેની ધરપકડ કરી અને બંને આરોપીને 6 મહિનાની જેલની સજા સાંભળવા આવી હતી.ત્યારબાદ મિત્રો આવો જ અન્ય કિસ્સો સામે આવ્યો છે તો ચાલો જાણીએ.15 છોકરાઓ આ ચરબીયુક્ત યુવતી સાથે જોડાણ બનાવવાનો પ્રયાસ કરે છે પરંતુ ડાઇસ વળે છે અને લેવાનું ઘટે છે 15 છોકરીઓ પર બળાત્કાર અને જાતીય શોષણનો ખોટો આરોપ લગાવતી યુવતીએ એક છોકરીને 10 વર્ષની જેલની સજા ફટકારી છે.

બ્રિટનના સાઉથવાર્ક ડિસ્ટ્રિક્ટમાં રહેતી 25 વર્ષીય જેમા બીલે 2010 અને 2013 ની વચ્ચે જુદી જુદી ઘટનામાં 15 છોકરાઓ વિરુદ્ધ આ ખોટા કેસ કર્યા હતા. તપાસમાં ખુલાસો થયો છે કે બીલ આ છોકરાઓને પોતાને ખુબ ખુશ રાખવા માટે નિશાન બનાવે છે. આ સિવાય જેમા પોતાને લેસ્બિયન ગણાવીને ત્રણ વર્ષ પોલીસને બેવકૂફ બનાવતી રહી.જેમાએ સૌ પ્રથમ 2010 માં મહદ કાસિમ નામના છોકરા પર બળાત્કારનો આરોપ લગાવ્યો હતો

.જેમાએ પોલીસને જણાવ્યું હતું કે કાસિમે તેને લિફ્ટ આપવાના બહાને કારમાં બેસાડી હતી. કાસીમને આ ખોટા કેસમાં દોષિત ઠેરવવામાં આવ્યો હતો અને 7 વર્ષની જેલની સજા કરવામાં આવી હતી. આ સાથે જેમાને 11 હજાર પાઉન્ડનું વળતર પણ અપાયું હતું.ત્યારબાદ જેમાએ નોમ શેહઝાદ નામના છોકરા પર 2012 માં બળાત્કારનો આરોપ લગાવ્યો હતો. જામીન મળ્યા પછી જ નોમ દેશ છોડીને ભાગી ગયો. એ જ રીતે, 2010 થી 2013 ની વચ્ચે ચાર અલગ અલગ કેસોમાં, જેમાએ સમાન રીતે 15 છોકરાઓ પર બળાત્કાર અને જાતીય હુમલોના કેસ નોંધાવ્યા હતા.

તેમણે એટલું જ કહ્યું કે ભાજપ આવા અપરાધીઓને ક્યારેય સાચવતો નથી.ભાજપના ઉત્તર પ્રદેશ એકમના પ્રમુખ તરીકે હાલમાં જ નિમાયેલા સ્વતંત્રદેવ સિંહે જોકે એવું કહ્યું કે કુલદીપસિંહ સેંગરને પક્ષમાંથી સસ્પેન્ડ કરાયા હતા અને હજી પણ સસ્પેન્ડ થયેલા જ છે.સેંગરને સસ્પેન્ડ કરાયેલા હતા તો તેના વિશે શા માટે ક્યારેય જાહેરાત નહોતી કરાઈ અને ખરેખર સસ્પેન્ડ કરાયા હતા કે કેમ તે વિશે પક્ષમાંથી કોઈ સ્પષ્ટતા થઈ રહી નથી.

ભાજપની રાષ્ટ્રીય કારોબારીના સભ્ય એવા ભાજપના એક વરિષ્ઠ નેતાએ સ્વીકાર્યું કે આ મામલાના કારણે ભાજપની છાપ ખરડાઈ છે, પણ પક્ષ હવે આ બાબતે યોગ્ય વિચાર કરીને નિર્ણય જાહેર કરશે.સમગ્ર ઘટનાક્રમને જોઈએ તો એ સમજવું મુશ્કેલ લાગે છે કે સેંગરના દબદબા સામે શા માટે પહેલાં યોગી આદિત્યનાથની સરકાર અને હવે ભાજપ લાચાર દેખાઈ રહ્યાં છે.સમગ્ર મામલો ક્યારથી શરૂ થયો તે પહેલાં જોઈએ.

કુલદીપસિંહ સેંગર ભાજપની ટિકિટ પર ઉન્નાવ જિલ્લાની બાંગરમાઉ બેઠક પરથી ધારાસભ્ય બન્યા હતા.તેઓ માખી ગામમાં રહે છે. તેમના જ ગામની એક સગીરાએ 4 જૂન 2017ના રોજ તેમના પર બળાત્કારનો આરોપ લગાવ્યો હતો.જોકે પોલીસે વિધાનસભ્ય સામેની પીડિતાની ફરિયાદ સાંભળી નહોતી.કેસ દાખલ થાય તે પહેલાં ઉન્નાવ પોલીસે 8 એપ્રિલ, 2018ના રોજ પીડિતાના પિતાને આર્મ્સ એક્ટ હેઠળ પકડી લીધા.તે પછી પીડિતાએ મુખ્ય મંત્રીના નિવાસસ્થાન સામે અગ્નિસ્નાન કરવાની કોશિશ કરી હતી.

જોકે, તેને બચાવી લેવાઈ હતી.પીડિતાના પિતા સાથે પોલીસ કસ્ટડીમાં મારપીટ થઈ, તેના કારણે 9 એપ્રિલ, 2018ના રોજ તેમનું મૃત્યુ થઈ ગયું.સોશિયલ મીડિયામાં તસવીરો અને પીડિતાના પિતાનો વીડિયો વગેરે ફરતા થયા હતા.તે જોઈને એમ જ લાગે સત્તા તમારા હાથમાં હોય તો સિસ્ટમને તમે કઈ રીતે ખોખલી કરી શકો છો.

આમ આદમી સત્તામાં અંધ તંત્ર સામે કેવો લાચાર થઈ જાય છે તે જોઈ શકાતું હતું.તેની ઝલક યોગી આદિત્યનાથના એ નિવેદનમાં પણ મળી કે કોઈને પણ માફ કરવામાં આવશે નહીં.તેમના નિવેદન છતાં ગૃહ વિભાગના સચિવ અને યુપી પોલીસના વડા સેંગરને ધારાસભ્યજી અને માનનીય ધારાસભ્ય કહેતા રહ્યા હતા.પોલીસ વડા તેમને માનનીય કહેતા હતા તેની સામે પત્રકારોએ વાંધો ઉઠાવ્યો હતો.ત્યારે તેમણે કહ્યું કે હજી તો આરોપો જ લાગ્યા છે, હજી તેમને દોષી માની શકાય નહી.આ મામલે મીડિયામાં ભારે ઉહાપોહ થયો તે પછી 12 એપ્રિલ, 2018ના રોજ કેસ સીબીઆઈને સોંપી દેવાયો.ત્યારબાદ 7 જુલાઈ 2018ના રોજ સીબીઆઈએ પીડિતાના પિતાના મોતના કેસમાં એફઆઈઆર દાખલ કરી.

11 જુલાઈ 2018ના રોજ સેંગર પર બળાત્કારનો કેસ દાખલ કરવામાં આવ્યો.પીડિતા સગીરા હતાં તેથી પૉક્સો હેઠળ પણ કેસ નોંધાયો હતો.13 જુલાઈએ સીબીઆઈએ સેંગરની 16 કલાક પૂછપરછ કરી હતી અને પછી તેમની ધરપકડ કરી હતી.ત્યારબાદ 13 જુલાઈએ જ સીબીઆઈએ સેંગર પર પીડિતાના પિતા સામે ખોટો આરોપો મૂકવા બદલ કેસ દાખલ કર્યો હતો જોકે આ બધી ફરિયાદો પછી હજીય સુનાવણી શરૂ થઈ નથી.

Advertisement