મેકઅપ વગર આવા દેખાઈ છે આ બોલિવૂડ સિતારાઓ,તસવીરો જોઈને ઓળખી પણ નહીં શકો..

બોલિવૂડ ગ્લેમર અને સુંદરતાનો ઉદ્યોગ છે જેટલા લોકો આપણા કલાકારોના અભિનયના પાગલ છે તેઓ તેમના દેખાવ અને સુંદરતા માટે પણ એટલા જ પાગલ છે પરંતુ શું સ્ક્રીન પર જોવા મળતી સુંદરતા વાસ્તવિક છે કે પછી સુંદરતાનો એક સ્તર ઉમેરીને બનાવવામાં આવી છે જાણવા માટે મેકઅપ વગર બોલિવૂડ કલાકારોની તસવીરો અને તમારા મનપસંદ કલાકારની વાસ્તવિક સુંદરતા જુઓ.

90 અને 2000 ના દાયકાની શરૂઆતમાં જબરદસ્ત કોમેડી અને વિવિધ બેકગ્રાઉન્ડ ફિલ્મો કરનાર ગોવિંદાએ તેમના સમયમાં મહિલાઓમાં ભારે લોકપ્રિયતા મેળવી હતી ઇન્ડસ્ટ્રીના શ્રેષ્ઠ ડાન્સર પૈકીના એક ગોવિંદા હવે તેની ઉંમરને કારણે મેકઅપ વગર તેના ઓન સ્ક્રીન લુકથી તદ્દન અલગ દેખાય છે.

આમિર ખાન.તાજેતરમાં પોતાના બીજા છૂટાછેડાના સમાચારથી બધાને ચોંકાવી દેનાર આમિર ખાન સિનેમા જગતના સૌથી પ્રભાવશાળી કલાકારોમાંના એક છે આમિરની ઉંમર સમય સાથે વધતી ગઈ પરંતુ તેની બોક્સ ઓફિસ પર તેની ફિલ્મોની કમાણી પર કોઈ અસર થઈ નહીં પરંતુ આમિરની વધતી જતી ઉંમરના પુરાવા મેકઅપ વગરની તેની તસવીરોમાં સ્પષ્ટ દેખાય છે સફેદ વાળ અને ચહેરાની કરચલીઓ સાથે આમિરને એરપોર્ટ અને ઘરની બહાર ઘણી વખત જોવામાં આવ્યો છે.

આર. માધવન.બોલિવૂડમાં કેટલીક પ્રખ્યાત ફિલ્મોમાં અભિનય કરનાર આર.કે.માધવને પોતાના અભિનયની સાથે સાથે તેના દેખાવથી પણ દર્શકોને દીવાના બનાવી દીધા છે પણ મેકઅપ વગર પણ તે તેના ઓન-સ્ક્રીન લુક જેટલી સુંદર દેખાતી નથી.

અક્ષય કુમાર.એક વર્ષમાં સૌથી વધુ ફિલ્મો કરવા માટે જાણીતા ફિટનેસ ફ્રીક અક્ષય કુમારે આટલા વર્ષો સુધી ઇન્ડસ્ટ્રીમાં રહ્યા પછી પણ લોકોમાં પોતાની લોકપ્રિયતા ગુમાવી નથી જોકે અક્ષય જાહેરમાં ઘણી વખત મેકઅપ વગર અને તેના સફેદ વાળ કલર કર્યા વગર જોવા મળ્યો છે જો કે આ નો-મેકઅપ લુક અક્ષયને ઘણો અનુકૂળ કરે છે.

શાહરુખ ખાન.બોલિવૂડના કિંગ રોમાંસ કિંગ શાહરૂખ ખાનના વિશ્વભરમાં લાખો ચાહકો છે ખાસ કરીને મહિલાઓમાં તેમની લોકપ્રિયતા ઇન્ડસ્ટ્રીમાં આટલા વર્ષો પછી પણ યથાવત છે પરંતુ હવે વધતી ઉંમરની અસર શાહરૂખ પર પણ દેખાઈ રહી છે તેના ચહેરા પર કરચલીઓ સ્પષ્ટ દેખાય છે અને મેકઅપ વગર તે હવે એકદમ વૃદ્ધ દેખાઈ રહી છે.

અર્જુન કપૂર.દિગ્દર્શક બોની કપૂરના પુત્ર અર્જુન કપૂરે બોલિવૂડમાં અનેક ફિલ્મોમાં કામ કર્યું છે તે જાણીતું છે કે અર્જુને બોલિવૂડમાં આવવા માટે ઘણું વજન ઘટાડ્યું છે જેના કારણે તે તેની કારકિર્દીના શરૂઆતના દિવસોમાં એકદમ ફિટ દેખાતો હતો પરંતુ હવે તેઓ ન તો તેમની ફિટનેસ ન તો અભિનય કે સુંદરતા દ્વારા દિગ્દર્શકોને આકર્ષવા સક્ષમ છે.

સલમાન ખાન.એક સમયે સલમાન ખાન જે પોતાના સિક્સ પેક એબ્સ માટે મહિલાઓમાં ખૂબ જ લોકપ્રિય હતો તેણે પણ ઉંમર બતાવવાનું શરૂ કર્યું છે સલમાનની ઉંમર હવે 50 થી વધુ થઈ ગઈ છે જે હવે મેકઅપથી છુપાયેલી નથી સલમાન હવે વાસ્તવિક જીવનમાં તેની ફિલ્મોના દેખાવથી તદ્દન અલગ દેખાય છે.

અભિષેક બચ્ચન.અમિતાભ બચ્ચનના પુત્ર અભિષેક બચ્ચનની કારકિર્દી ઉદ્યોગમાં ઘણા ઉતાર -ચઢાવમાંથી પસાર થઈ રહી છે તાજેતરમાં અભિષેકે ઓટીટી દ્વારા જબરદસ્ત કમબેક કર્યું છે અભિષેક ભાગ્યે જ મેકઅપ વગર જોવા મળે છે તાજેતરના સમયમાં તેના અભિનયની ઘણી પ્રશંસા કરવામાં આવી છે પરંતુ તેનો કોઈ મેક-અપ દેખાવ પડદા પર ઉભો નથી.

રજનીકાંત.દક્ષિણ ભારતના સૌથી લોકપ્રિય અભિનેતા રજનીકાંતની લોકપ્રિયતા આટલા વૃદ્ધ થયા પછી પણ ઓછી થઈ નથી રજનીકાંત જેઓ હજુ પણ ફિલ્મોમાં ખૂબ સારા દેખાય છે તેઓ વાસ્તવિક જીવનમાં ખૂબ જ વૃદ્ધ દેખાવા લાગ્યા છે આજકાલ તે મોટાભાગે મેકઅપ વગર જોવા મળે છે રજનીકાંતની વધતી ઉંમરે તેના ચાહકોને ખૂબ નિરાશ કર્યા હશે.