મોટા સ્તન વાળી સ્ત્રીઓ કરતાં નાના સ્તન વાળી સ્ત્રીઓ નું જીવન હોય છે, એકદમ સરળ થાય છે તેમને આટલાં ફાયદા, જાણો એકજ ક્લિકમાં….

પુરુષો ઘણીવાર મોટા સ્તન વાળી છોકરીઓને પસંદ કરે છે. એક તો એમાં કલિવેજ સારી દેખાય છે અને બીજું, શરીરમાં વળાંક સારા દેખાવા લાગે છે. પુરુષોને એક આદત હોય છે કે જ્યારે પણ તે કોઈ છોકરી અથવા સ્ત્રીને જુએ છે, ત્યારે સૌ પ્રથમ તેનું ધ્યાન મહિલાઓના સ્તન પર હોય છે અને જેમને મોટાં સ્તન હોય છે તેઓ તેમને હોટ માને છે.

Advertisement

એવું માનવામાં આવે છે કે મોટા સ્તનોવાળી સ્ત્રીઓ સાથે શારીરિક સંબંધ બાંધવો તે બમણો મજાં આવે છે. પરંતુ આપણે જણાવી દઈએ કે સંશોધન મુજબ, છોકરીના સ્તનનું કદ નાનું અથવા મોટું તેના જન્મ પર આધારીત છે અને તે પ્રકૃતિની ભેટ છે.

જે મહિલાઓ નાના સ્તનો ધરાવે છે તે દોષિત લાગે છે કે તેમના ભાગીદારો નાના સ્તનો હોવાને કારણે તેમને વધુ મહત્વ આપતા નથી. સ્ત્રીઓ તેમના શરીર અને આકૃતિ વિશે સકારાત્મક છે. તે હંમેશાં પાતળા સુવ્યવસ્થિત શરીર અને સુંદર દેખાવ માંગે છે. સામાન્ય રીતે સ્ત્રીઓ માને છે કે જો તે મોટી છે તો તે સારી છે, કદાચ તમે આનો અર્થ સમજી શક્યા હોત. અહીં અમે સ્તનના કદ વિશે વાત કરી રહ્યા છીએ.

સામાન્ય રીતે, છોકરીઓ સ્તનના કદ અનુસાર પોતાને સુંદર અને વિષયાસક્ત માને છે. તેથી જ સ્ત્રીઓ અને છોકરીઓ તેમના સ્તનો વિશે ખૂબ જ સંવેદનશીલ અને સજાગ હોય છે. આવી સ્થિતિમાં, ઘણી છોકરીઓ તેમના સ્તનોને સુવ્યવસ્થિત બનાવવા માટે દવાઓ અને તેલનો ઉપયોગ પણ કરે છે.જેથી તે આકર્ષક લાગે.

મહિલાઓ માને છે કે જે પુરુષો તેમના શરીરના આકાર અને સ્તનો પ્રત્યે આકર્ષાય છે તે પહેલા આકર્ષાય છે, પરંતુ તમને કહેવા માંગશે કે પુરુષોનું વર્તન તમારા વ્યક્તિત્વ પર આધારિત છે, તમારા સ્તન પર નહીં.

સ્ત્રીઓ જલ્દી ઉત્સાહિત થાય છે.નાના સ્તનોમાં તેના ફાયદા છે. ટૂંકા સ્તનોવાળી સ્ત્રીઓ વધુ ઝડપથી ઉત્સાહિત થાય છે અને શારીરિક સંબંધોનો આનંદ માણે છે. નાના ભાગમાં ઓછી ચેતા હોવાને કારણે ઉત્તેજનામાં વધારો થાય છે. ચાલો આપણે તમને જણાવી દઈએ કે એક પ્રકારની માનસિકતા એવી છોકરીઓમાં જોવા મળે છે.

જેમના સ્તનો નાનો હોય છે.મોટા સ્તનોવાળી સ્ત્રીઓ આનંદ કરી શકતી નથી.બીજી બાજુ, જો તમે મોટા સ્તનોવાળી મહિલાઓની વાત કરો, તો તેમને વધુ સ્પર્શની જરૂર છે જેથી તેઓ સેક્સ દરમિયાન આનંદ માણી શકે. મોટી સ્તનવાળી છોકરીઓ લાંબા સમય સુધી સેક્સનો આનંદ માણી શકતી નથી.

નાના સ્તનના ફાયદાનાના સ્તનના ફાયદા ઘણા છે. તે ફક્ત શરીર અથવા શારીરિક સંબંધ બનાવવાની વાત નથી. અમે તમને નાના સ્તનના ફાયદા જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ, એ જાણ્યા પછી કે તમને ક્યારેય શરમ નહીં આવે.સ્તનને લઈને છોકરીઓમાં ઘણી બધી ગૂંચવણો હોય છે. જે સ્ત્રીઓના સ્તનો નાના હોય છે તેઓ તેમના સ્તનો વિશે વધુ ચિંતિત હોય છે. પરંતુ આપણે તમને જણાવી દઈએ કે નાના સ્તનો ધરાવતી સ્ત્રીઓને ચિંતા કરવાની જરૂર નથી કારણ કે નાના સ્તનોમાં ઘણા ફાયદા છે.

બ્રા વગર ઘરની બહાર નીકળોસામાન્ય રીતે યુવતીઓ બ્રેસ્ટને કર્વી દેખાવા માટે ટાઇટ સ્ટ્રેપ બ્રા પહેરે છે, પરંતુ તેમને ઘણી બધી મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડે છે, તેથી નાની ટઇટવાળી છોકરીઓ બ્રા પહેરવી જરૂરી નથી. તમે બ્રા વગર મુક્તપણે ફરતા કરી શકો છો. બધા સમયે ઓછા વજનવાળા સ્તન માટે બ્રા પહેરવી જરૂરી નથી અને તમે બ્રા વગર પણ ડાન્સ કરી શકો છો.

પાતળા દેખાશેચાલો આપણે તમને જણાવી દઈએ કે જેમના સ્તન નાના છે તેમના શરીરનો આકાર અન્ય કરતા વધુ પાતળો લાગે છે. ઘણા લોકો આ રહસ્ય સમજી શકતા નથી.લોકો તમારા સ્તને જોતા નથીજ્યારે મોટા સ્તનોવાળી છોકરીઓ તારીખે જાય છે.

ત્યારે મોટાભાગે વાતચીત દરમિયાન, પુરુષો વારંવાર તમારા સ્તન તરફ જોશે અને તે તમારી આંખો કરતાં વધુ તમારા સ્તન તરફ ત્રાસ આપવાનું શરૂ કરશે. આવી સ્થિતિમાં, તમે અસ્વસ્થતા પણ અનુભવી શકો છો. આવી સ્થિતિમાં, ફ્લેટ સ્તનવાળી છોકરીઓ ફાયદામાં હોય છે, જ્યારે પણ કોઈ માણસ તેમની સાથે વાત કરે છે, ત્યારે તેઓ તેમની નજરમાં જુએ છે.

બ્રા પસંદ કરવામાં સરળતાનાના સ્તનોવાળી છોકરીઓ માટે, બ્રા ડિઝાઇન, રંગો અને વિવિધતા માટે ઘણા બધા વિકલ્પો છે, જ્યારે મોટા સ્તન કદવાળા લોકો માટે, ફક્ત થોડી જાતો બજારમાં ઉપલબ્ધ છે. તેઓ સમજી શકતા નથી કે તેઓએ સી કપ લેવો જોઈએ કે ડી કપ.

તે જ સમયે, નાના સ્તન વિના બ્રા પહેરવાનું પણ ફીટ દેખાઈ શકે છે. ફ્લેટ સત્નવાળા લોકો ગાદીવાળાં, પુશ-અપ, બ્રેસલેટ, હાફ કપ અને નો-પસંદગી નહીં ધરાવતા હોય છે અને મોટા બૂબ્સવાળી મહિલાઓએ બ્રા ખરીદવા વિશે વિચારવું પડે છે.રમતો બાકીનાટૂંકા સ્તનોવાળી છોકરીઓ માટે રમતી વખતે તે ખૂબ જ આરામદાયક છે. સપાટ સ્તન હોવાને કારણે, છોકરીઓ ખૂબ જ સરળતાથી કૂદી શકે છે પરંતુ મોટા બૂબવાળી છોકરીઓ માટે, રમતો ખૂબ અસ્વસ્થ થઈ જાય છે.

નાની સ્તનવાળી છોકરીઓ જલ્દી ઉત્સાહિત થાય છેવિયેના યુનિવર્સિટીમાં થયેલા એક અધ્યયનમાં બતાવવામાં આવ્યું છે કે નાના સ્તનો મોટા સ્તનો કરતા 24 ટકા વધુ સંવેદનશીલ હોય છે. મોટી સ્તનવાળી છોકરીઓ પુરુષોની અંદર ઉત્તેજના જગાડે છે.

નાની સ્તનવાળી છોકરીઓને કમર દર્દ થતો નથી.સંશોધન દર્શાવે છે કે મોટા સ્તનના કદની મહિલાઓ નાના સ્તનના કદની સ્ત્રીઓ કરતા પીઠનો દુખાવો વધારે હોય છે. કારણ કે તમારી છાતીનું વજન વધારે છે, જેના કારણે તમારે રાત્રે કમરના દુખાવાની સમસ્યાનો સામનો કરવો પડે છે.

ઠંડા ગળાનાં કપડાંમાં ક્લેવીજ જોવા મળતો નથીઆ તે છે કે ફ્લેટ બૂબ્સવાળી છોકરીઓ આરામથી ઠંડા ગળાનાં શર્ટ અથવા ટોપ્સ પહેરી શકે છે, તેથી તેમને ક્લીવેજ લુક વિશે ચિંતા કરવાની જરૂર નથી. ઉપરાંત, બેકલેસ પહેરતી વખતે તેમને સ્તન લિફ્ટિંગ ટેપની જરૂર નથી.

પેટ પર સૂઈ જાઓમોટા સ્તનોવાળી છોકરીઓ તેમના પેટ પર સૂવામાં અસ્વસ્થતા અનુભવે છે અને ગૂંગળાયેલી હોય છે જ્યારે નાના સ્તનવાળી છોકરીઓ તેમના પેટ પર ખૂબ જ સરળતાથી સૂઈ જાય છે. પથારીમાં તમને વધુ આનંદનો અનુભવ થશે.

વધતી ઉંમર સાથે સ્તનો ઢીલું થવુંસ્તનપાન કરાવ્યા પછી, સ્તનપાનની સાથે, તમારા સ્તનોના કોષો ફેલાવાનું શરૂ કરે છે, આ કિસ્સામાં, સપાટ છાતી તમારા માટે ફાયદાકારક છે. તેઓ મોટા સ્તનો કરતાં વધુ ફેલાવતા નથી. તેમજ ઝૂંકના પણ નથી થતું.

શારીરિક સંબંધ બનાવતી વખતે વિશેષ કાળજી લેવીશારીરિક સંબંધ બનાવવામાં છોકરીના સ્તનોનું વિશેષ મહત્વ હોય છે. જો તમારી પાસે નાના સ્તનો હોવાને કારણે ગૌણતાના સંકુલ છે, તો ચિંતા કરશો નહીં કારણ કે તે ક્ષણો માટે આ નાના સ્તનો વધુ મહત્વપૂર્ણ ભૂમિકા ભજવે છે.

જો તમારી ગર્લફ્રેન્ડનાં સ્તનો નાનાં છે, તો એવું વિચારશો નહીં કે તે તરત જ તમારી સાથે શારીરિક સંબંધ બાંધવા માટે તૈયાર થઈ જશે. સૌ પ્રથમ, તમારે ધ્યાનમાં રાખવું જોઈએ કે છોકરીને સેક્સ માણવાની મંજૂરી લેવી ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ છે.

જો છોકરી તમારી સાથે સંભોગ કરવા તૈયાર છે, તો પછી તમે આગળ વધી શકો છો. કોઈ પણ યુવતી સાથે સંભોગ કરતા પહેલા, તેને ઉશ્કેરવું ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ છે. કારણ કે જો તમે તેની સાથે ઉત્તેજીત થયા વિના સંભોગ કરો છો, તો તમને સેક્સ માણવામાં આનંદ થશે નહીં અને આ વખતે નાના સ્તન પણ નાના સ્તન ઉપયોગી છે.

Advertisement