પત્ની પર શક જતાં સોઈ દોરો લઈ ગુપ્ત ભાગે લીધાં ટાંકા…

આ દિવસોમાં મધ્યપ્રદેશના સિંગરૌલીથી બહાર આવેલા સમાચારે સમગ્ર વિસ્તારના લોકોને ચોંકાવી દીધા છે.  હકીકતમાં, પોલીસે તાજેતરમાં જ એક એવા આરોપીની ધરપકડ કરી છે, જેના પર તેની પત્નીનો ભાગ સોયના દોરાથી સીવવાનો આરોપ છે. પોલીસ રિપોર્ટ અનુસાર, 57 વર્ષીય આરોપી વ્યવસાયે ક્વાક તરીકે કામ કરે છે.

Advertisement

એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે આરોપીને લાંબા સમયથી શંકા હતી કે તેની પત્ની અન્ય કોઈ સાથે અફેર ધરાવે છે અને તેની સાથે છેતરપિંડી કરી રહી છે. તેનાથી નારાજ પતિએ આ ઘટનાને અંજામ આપ્યો છે. ઉલ્લેખનીય છે કે હવે આ કેસમાં પોલીસે ભારતીય દંડ સંહિતાની કલમ 498 (ઘરેલુ હિંસા), 323 (ઇરાદાપૂર્વક ઇજા), 324 (ખતરનાક હથિયારથી ઇજા પહોંચાડવી) અને 506 (ફોજદારી ષડયંત્ર) હેઠળ ગુનો નોંધ્યો છે.

આ મામલાની તપાસ કરી રહેલા અધિક પોલીસ અધિક્ષક અનિલ સોનકરે મીડિયા સમક્ષ આવીને આ અંગે વિસ્તૃત માહિતી આપી હતી. સોનકરના જણાવ્યા અનુસાર, 45 વર્ષીય મહિલાએ પોલીસ સ્ટેશનમાં આવીને પોતાનો રિપોર્ટ નોંધાવ્યો હતો. રિપોર્ટમાં મહિલાએ કહ્યું હતું કે તેના પતિને શંકા છે કે તેના અન્ય જગ્યાએ ગેરકાયદે સંબંધ છે. આ પછી પતિએ ગુસ્સાથી સોય અને દોરાની મદદથી પ્રાઈવેટ પાર્ટને સીલ કરી દીધો. પહેલા આ મામલે તબીબી તપાસ કરવામાં આવી હતી, ત્યારબાદ રિપોર્ટ નોંધવામાં આવ્યો હતો.

અત્યાર સુધી કેસની તપાસમાં એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે મેડિકલ તપાસ દરમિયાન માત્ર જિલ્લા હોસ્પિટલના તબીબોએ મહિલાના ટાંકા કાપી નાખ્યા છે. આ ઘટનાને કારણે મહિલાને નાની -મોટી ઈજાઓ થઈ છે, પરંતુ હાલ તેની તબિયત સ્થિર છે. તે જ સમયે, જ્યારે પોલીસે આરોપીની ધરપકડ કરી અને તેની પૂછપરછ કરી, ત્યારે તેણે કહ્યું કે તેની પત્ની ગામના જ અન્ય વ્યક્તિ સાથે ગેરકાયદે સંબંધ ધરાવે છે.

તેણે વાતચીત દ્વારા પરસ્પર સમાધાન માટે પણ પ્રયાસ કર્યો પરંતુ તેની પત્ની તેની વાત સાંભળવા તૈયાર ન હતી.  તેથી એક દલીલ પછી, મેં સોયના દોરા સાથે સોયના દોરા સાથે તેના જનન અંગને સીલ કર્યું. જો કે, મીડિયા સાથે વાત કરતી વખતે, પત્નીએ કહ્યું કે તેણીએ તેના પતિ સામે કેસ કર્યો કારણ કે તે તેના પર શંકાસ્પદ હતો, તેથી તેણે પાઠ તરીકે અહેવાલ દાખલ કર્યો.

Advertisement