રાત્રે બેડ પર જતા પહેલા કરીના,સેફ અલી ખાન ઉપરાંત આ 2 વસ્તુઓ પણ સાથે લઈ જાય છે,જાણીને તમે પણ કહેશો બેબો આવું કરે છે?

કરીના કપૂર અને સૈફ અલી ખાનની જોડી બોલિવૂડના સૌથી રોમેન્ટિક કપલમાંથી એક છે.  રીલ લાઇફમાં નહીં, પરંતુ રિયલ લાઇફમાં આ કપલ રોમાન્સ માટે કોઇ તક છોડતું નથી.  તેમના લગ્નને 9 વર્ષ પૂર્ણ થવાના છે અને આ દંપતી બે બાળકો (તૈમુર અને જેહ) ના માતા -પિતા છે.  થોડા મહિના પહેલા એક ઇન્ટરવ્યુ દરમિયાન, કરીના કપૂરે તેના રોમેન્ટિક જીવન વિશે વાત કરતી વખતે બેડરૂમનું રહસ્ય જાહેર કર્યું હતું.  કરીના બેડરૂમમાં આ 3 વસ્તુઓ વગર રહી શકતી નથી.ખરેખર એપ્રિલ 2021 માં, કરીના કપૂરે રસોઈ શો સ્ટાર વીએસ ફૂડ દરમિયાન તેના બેડરૂમના રહસ્યો ખોલ્યા હતા.કરીનાએ કહ્યું હતું કે જ્યારે તે સૂવા માટે પથારીમાં જાય છે ત્યારે તેને બેડ પર ત્રણ વસ્તુઓની જરૂર પડે છે.આ ત્રણ વસ્તુઓ વાઇનની બોટલ, પાયજામા અને પતિ સૈફ અલી ખાન છે.

Advertisement

શો દરમિયાન, ત્યાં હાજર લોકો કરીનાનો જવાબ સાંભળીને હસી પડ્યા.કરીનાએ કહ્યું કે મને લાગે છે કે આનાથી વધુ સારો જવાબ બીજો કોઈ હોઈ શકે નહીં.મને આ માટે ઈનામ મળવું જોઈએ.કરીનાની આ દોષરહિત શૈલીની સોશિયલ મીડિયા પર પણ ખૂબ ચર્ચા થઈ હતી.થોડા મહિના પહેલા સૈફ પત્ની કરીના સાથે ચેટ શોમાં ગયો હતો.અહીં તેણે પોતાના અંગત જીવન વિશે ઘણી વાતો શેર કરી.કરીનાએ સૈફને પૂછ્યું હતું – એવી કઈ વસ્તુ છે કે જે લોકોએ તેમના લગ્ન જીવનમાં કરવી જોઈએ.એવું કંઈક જે તેમના લગ્નજીવનમાં સ્પાર્ક રાખશે?

આનો સૈફે જવાબ આપ્યો અને કહ્યું – રોલ પ્લે.  આ સાંભળીને કરીનાએ શરમાઈ અને કહ્યું – ખરેખર, અમે આ શોમાં લગભગ દરેક વિષય પર વાત કરી છે, તેથી તે પણ સારું છે.સૈફે આગળ કહ્યું જો તમે તમારા જીવનમાં કંઈક નવું કરતા રહો છો, તો એક તાજગી રહે છે.જેથી જ્યારે તમે દિવસના અંતે મળો ત્યારે કંઈક અલગ જ હોય.સૈફના મતે, એક જ વસ્તુઓ સતત કરવાથી પરિણીત જીવન કંટાળાજનક બની જાય છે.  ઉપરાંત, મને લાગે છે કે લગ્ન પછી સ્પાર્ક જાળવવા માટે કોઈએ કોઈ દબાણ હેઠળ ન હોવું જોઈએ.તમે હંમેશા તમારું આકર્ષણ જાળવી શકતા નથી.

કરીનાએ એક અન્ય ઈન્ટરવ્યુમાં કહ્યું હતું કે જ્યારે તે સૈફને પહેલી વખત મળ્યો ત્યારે તેના મનમાં એકદમ ફિલ્મી લાગણી હતી.હું બિલકુલ સુષ્મિતા સેન જેવો નથી.જેમ તે આવે છે, બેકગ્રાઉન્ડમાં એક રોમેન્ટિક ગીત વાગે છે અને તેની સાડીનો પલ્લુ એ જ રીતે ઉડે છે.તમને જણાવી દઈએ કે સૈફ-કરીનાની પહેલી મુલાકાત ફિલ્મ ‘ટશન’ના સેટ પર થઈ હતી.આ ફિલ્મમાં બંને એકબીજાની સામે જોવા મળ્યા હતા.ફિલ્મ ભલે ફ્લોપ રહી હોય પરંતુ બંનેની જોડી વાસ્તવિક જીવનમાં હિટ બની.સૈફ-કરીનાએ વર્ષો સુધી એકબીજાને ડેટ કર્યું અને પછી 2012 માં લગ્ન કરવાનું નક્કી કર્યું.

કરીના કપૂર ઉંમરમાં સૈફ અલી ખાન કરતા 12 વર્ષ નાની છે.તે જ સમયે, સૈફની પહેલી પત્ની અમૃતા અભિનેતા કરતાં 12 વર્ષ મોટી હતી.  સૈફે પરિવારને જાણ કર્યા વગર ગુપ્ત રીતે અમૃતા સાથે લગ્ન કર્યા.લગ્ન પછી, બંને બે બાળકો (સારા અલી ખાન અને ઇબ્રાહિમ અલી ખાન) ના માતાપિતા બન્યા.એક ઈન્ટરવ્યુમાં કરીનાએ પતિ -પત્ની વચ્ચેના ઝઘડા અંગે ખુલાસો કર્યો હતો અને કહ્યું હતું કે જ્યારે પણ સૈફ સાથે તેની લડાઈ થાય છે ત્યારે તે સોરી કહે છે.હું માનું છું  કે પુરુષોએ હંમેશા બોલવું જોઈએ કારણ કે મોટાભાગની ભૂલો તે જ કરે છે.

Advertisement