રાત્રે સૂતા પહેલા કરી લો આ કામ,જીવનભર ઘર માં નહીં થાય ધનની અછત,જરૂર જાણી લો…

નમસ્કાર મિત્રો સ્વાગત છે અમારા આર્ટિકલ માં આજે અમે લાવ્યા છે તમારા માટે કઈ નવું જ તમને જાણી ને ખૂબ આનંદ થશે અને તમને કઈ નવું જાણવા મળશે તો ચાલો મિત્રો જાણીયે તેના વિશે આ દુનિયામાં પૈસા ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ ચીજો માનવામાં આવે છે અને ઘણા બધા વ્યક્તિઓને પૈસાની કમી રહેતી હોય છે. જ્યોતિષશાસ્ત્ર અનુસાર જ્યારે ઘરમાં કોઈ પણ પ્રકારની સમસ્યા અથવા અન્ય કોઇ પરેશાની થાય છે, તો ઘરમાં આવેલ પૈસા ચાલ્યા જાય છે.

Advertisement

આજે અમે તમને આ લેખના માધ્યમથી એવા ઉપાય વિશે જાણકારી આપીશું, જેને તમે રાતે સુતા પહેલા અજમાવશો તો ત્યારબાદ તમારા ઘરમાં ક્યારેય પણ ધન સંબંધી પરેશાની મહેસુસ થશે નહીં. તો ચાલો તમને અમે આ આર્ટિકલમાં તે ઉપાય વિશે વિગત નથી જણાવીએ.ઉપાય માટેની સામગ્રી બે લીંબુ સુકાયેલું લાલ મરચું છ લવિંગ બે અગરબત્તી આ રીતે કરો ઉપાય તમારે સૌથી પહેલા બે લીંબુ લેવાના છે.

ત્યારબાદ એક નાની કપડાં સીવવા માટેની સોય લો અને લીંબુ માં કાણું પાડી દો. ત્યાર બાદ તમારે લવિંગ લેવાનું છે અને આ ત્રણ લવિંગને લીંબુ માં નાખી દો. ત્યારબાદ બીજા લીંબુ માં ત્રણ લીંબુ નાખી દો. પછી તમારે દોરો લેવાનો છે અને લાલ મરચું લેવાનું છે અને આ લાલ મરચાને દોરાથી બાંધી દેવાનું છે.જ્યારે તમે આ બધી વિધી કરી લો તો ત્યારબાદ દોરાને લીંબુની સાથે બાંધી દો. એક મરચાને પહેલાં લીંબુની સાથે અને બીજાને બીજાની સાથે બાંધી દો.

ત્યાર બાદ તમારે રાત્રે સુતા પહેલા પોતાના ઘરના મુખ્ય દ્વારથી થોડું બાજુમાં તે લીંબુને રાખી દેવાનું છે. તે સિવાય તેની સામે બે અગરબત્તી પણ કરવાની છે. જો તમે આ ઉપાય કરો છો તો તમારા ઘરમાં જેટલા પણ દોષ રહેલા છે તે બધા દૂર થઈ જશે.તાંત્રિક ગ્રંથો આવા અનેક પ્રયોગો વિશે જણાવે છે,જેની મદદથી અશક્ય કાર્યો શક્ય થઈ શકે છે.આ છોડ ખાસ છોડ,પૂજા સામગ્રી,ફળો અને અન્ય વસ્તુઓનો ઉપયોગ કરે છે.

તંત્રના જણાવ્યા અનુસાર લીંબુ અને લવિંગની મદદથી જીવનની ઘણી સમસ્યાઓ એક જ સ્ટ્રોકમાં નાબૂદ કરી શકાય છે.જો બાળકમાં કે વૃદ્ધ વ્યક્તિને ઘરમાં ખરાબ નજર આવે છે,તો માથાથી પગ સુધી લીંબુની સાત વાર વારી લો. આ પછી,આ લીંબુના ચાર ટુકડાઓ કાપીને તેને કોઈ સુમસામ જગ્યાએ અથવા ચકલા પર ફેંકી દો.લીંબુના ટુકડા ફેંક્યા પછી પાછળ ન જોવાની કાળજી લો અને સીધા ઘરે આવો.

દૃષ્ટિ તરત જ દૂર થઈ જશે.જો કોઈ વ્યક્તિનો ધંધો સારી રીતે ચાલી રહ્યો નથી,તો તેણે શનિવારે લીંબુનો તાંત્રિક ઉપાય કરવો જોઈએ. આ ઉપાય મુજબ દુકાનની ચાર દિવાલોમાંથી એકને લીંબુને ટચ કરો.આ પછી,લીંબુને ચાર ટુકડાઓમાં સારી રીતે કાપો અને ચોકડી પર જાઓ અને લીંબુના ટુકડો ચારે દિશામાં ફેંકી દો. આ દુકાનની નકારાત્મક ઉર્જા અને વ્યવસાયના સ્થળનો નાશ કરશે.ઘરની નકારાત્મક ઉર્જાને દૂર કરવા માટે,ઘરમાં લીંબુનું વૃક્ષ લગાવો.

લીંબુના ઝાડની આજુબાજુનું વાતાવરણ હકારાત્મક ઉર્જાથી ભરેલું છે.આ સાથે ઘરમાં લીંબુના ઝાડ વાવવાથી ઘરનો આર્કિટેક્ચરલ ખામી પણ દૂર થાય છે.પ્રવર્તમાન માન્યતા મુજબ, જો કોઈ બીમાર વ્યક્તિના માથા પર સોય લગાડવામાં આવેલ લિબુ તેને 7 વખત ઉતારી ચોકડી પર મૂકવો જોઈએ. કોઈપણ વ્યક્તિ ક્રોસમાંથી પસાર થાય છે તે લીંબુને પાર કરશે અથવા તેને સ્પર્શે, પછી માંદા વ્યક્તિને તમામ રોગ દૂર થાય છે.

જો કોઈ વ્યક્તિ અચાનક માંદગીમાં આવે છે અને તેના પર દવાઓની કોઈ અસર થતી નથી, તો આ માટે લીંબુનો ઉપાય પણ કરવામાં આવે છે. આવી સ્થિતિમાં,આખા લીંબુ પર કાળી શાહી વડે 307 લખો અને વ્યક્તિ પર ઉલટી દિશામાંથી તેને 7 વાર વારી નાખો.આ પછી,તે જ લીંબુને ચાર ભાગોમાં એવી રીતે કાપો કે તે નીચલા સાથે જોડાયેલ હોય. અને તે જ લીંબુને ઘરની બહાર એકાંત સ્થળે ફેંકી દો.આ ઉપાયથી પીડિત વ્યક્તિ 24 કલાકમાં સ્વસ્થ થઈ જશે.જો તમને સખત મહેનત પછી પણ વારંવાર નિષ્ફળતા મળી રહી છે.

તો લીંબુનો નાનો સોલ્યુશન તમારા બધા કામ કરશે. આ માટે તમે લીંબુ અને 4 લવિંગ સાથે નજીકના હનુમાન મંદિરમાં જાઓ.ત્યાં હનુમાનજીની પ્રતિમાની સામે બેસો અને લીંબુની ઉપર ચાર લવિંગ મૂકો,આ પછી હનુમાન ચાલીસાના પાઠ કરો. પાઠ કર્યા પછી,સફળતા માટે હનુમાનજીને પ્રાર્થના કરો અને આ લીંબુને ખિસ્સામાં લો.તમને ચોક્કસ સફળતા મળશે.ઘરની નકારાત્મક ઉર્જાને દૂર કરવા માટે, ઘરમાં લીંબુનું વૃક્ષ લગાવો. લીંબુના ઝાડની આસપાસનો વાતાવરણ હકારાત્મક ઉર્જાથી ભરેલું છે.

આ સાથે ઘરમાં લીંબુના ઝાડ વાવવાથી ઘરનો આર્કિટેક્ચરલ ખામી પણ દૂર થાય છે.પ્રવર્તમાન માન્યતા અનુસાર, જો કોઈ બીમાર વ્યક્તિના માથા પર સોય મારેલું લિબું 7 વખત વારી ચોરસ પર મૂકી આવો. કોઈપણ વ્યક્તિ ક્રોસમાંથી પસાર થાય છે તે લીંબુને પાર કરશે અથવા તેને સ્પર્શે, પછી માંદા વ્યક્તિને તમામ રોગ દૂર થાય છે.જો કોઈ વ્યક્તિ અચાનક માંદગીમાં આવે છે અને તેના પર દવાઓની કોઈ અસર નથી થતી તો આ માટે લીંબુનો ઉપાય પણ કરવામાં આવે છે.

આવી સ્થિતિમાં, આખા લીંબુ પર કાળી શાહી વડે 307 લખો અને વ્યક્તિ પર ઉલટીમાંથી તેને 7 વાર વારો આ પછી, તે જ લીંબુને ચાર ભાગોમાં એવી રીતે કાપો કે તે નીચલા ભાગથી જોડાયેલ હોય. અને પછી તે જ લીંબુને ઘરની બહાર કોઈ નિર્જન સ્થળે ફેંકી દો. આ ઉપાય કરવાથી, પીડિત 24 કલાકમાં સ્વસ્થ થઈ જશે.દરેક વ્યક્તિના જીવનમાં કોઈ ને કોઈ સમસ્યા રહેલી જ હોય છે.

વ્યક્તિ ખુબજ પ્રયાસ કરવા છતાં અમુક સમસ્યા દુર કરવામાં સફળ નથી રહેતા, આવું એટલા માટે થાય છે કે એમના જીવનમાં કે કિસ્મત માં કેટલાક વસ્તુ દોષ રહેલ હોય છે. અને આવા દોષો દુર કરવા માટે વાસ્તુ માં જણાવ્યા મુજબ કેટલાક સચોટ ઉપાયો કરવા ખુબજ જરૂરી છે. તો આજે અમે એવો જ એક ઉપાય જણાવીશું જેને અપનાવવા થી જીવનની ઘણી બધી મુશ્કેલીઓ દુર કરી શકાય છે.

તો ચાલો જાણીએ લવિંગ ના ઉપાય વિશે.જીવનમાં નડતરરૂપ સમસ્યાઓને નિવારવા માટે જે પ્રયોગો કે ઉપાય કરવામાં આવે છે તેની પૂજા સામગ્રીમાં ખાસ પ્રકારના છોડ, ફળ જેવી વિવિધ વસ્તુઓનો ઉપયોગ કરવામાં આવે છે. તંત્ર શાસ્ત્રમાં આવી જ ચમત્કારી વસ્તુ માનવામાં આવે છે લીંબુ અને લવિંગને. આ વસ્તુઓનો સાથે પ્રયોગ કરવાથી અનેક સમસ્યાઓ માંથી છૂટકારો મળી શકે છે.જો વેપારમાં નુકસાની થતી હોય તો શનિવારે આ ઉપાય કરવો.

એક લીંબુ લઈ તેને દુકાનની ચાર દિવાલને સ્પર્શ કરાવી અને તેના ચાર ટુકડા કરી અને ચાર રસ્તા પર જઈ ચારેય દિશામાં એક એક ટુકડો ફેંકી દેવો. જ્યારે ઘરે પરત ફરતાં હોય ત્યારે પાછળ ફરીને જોવું નહીં. ઘરમાં લીંબુ નો છોડ ઉગાડવો. તેનાથી નકારાત્મક ઊર્જા ઘરમાં પ્રવેશી શકશે નહીં.જો કોઈ વ્યક્તિને લાંબા સમયથી કોઈ બીમારી સતાવી રહી હોય તો એક લીંબુ લેવું અને તેના પર 307 લખી અને બીમાર વ્યક્તિના માથા પરથી ઊંધી દિશામાં 7 વાર ઉતારી અને તેના એવી રીતે ટુકડા કરવા કે તેનો નીચેનો ભાગ છૂટો ન પડે. આ લીંબુ ને નિર્જન સ્થળે ફેંકી દેવું. કામમાં સફળતા મેળવવા માટે એક લીંબુ અને 4 લવિંગ લઈ હનુમાનજીના મંદિરમાં જવું અને હનુમાન ચાલીસાનો પાઠ કરવો સાથે જ લીંબુ માં લવિંગ ભરાવી દેવા અને તેને સાથે લઈ જવું.

Advertisement