સોનપરીમાં આવતી આ નાની છોકરી હવે થઈ ગઈ છે મોટી, લાગે છે ખુબજ હોટ તસવીરો જોઈ દીવાના થઈ જશો…….

માર્ગ દ્વારા, ઘણા કલાકારો આવતા અને જતા રહે છે. દરેકનું પોતાનું સ્થાન છે અને દરેક વ્યક્તિ પોતાની રીતે પ્રખ્યાત છે, પરંતુ કેટલાક કલાકારો એવા છે કે જેઓ ખરેખર હૃદયમાં સ્થાન બનાવે છે અને નેવુંના દાયકાના શોમાં જોવા મળતા બાળ કલાકારોએ પણ એવું જ કર્યું હતું. કંઇક કર્યું છે તમને સોનપરી સિરીયલ યાદ હશે જે એક સમયે ખૂબ જ પ્રખ્યાત હતી અને લોકો ઘણા મોહ્યા હતા પણ ઘણા લોકોને તેના વિશે યાદ રાખવા માટે ઘણું બધું છે, જે યાદ નહીં આવે.

Advertisement

ઓછામાં ઓછું તમને ફ્રુટ્ટી યાદ હશે જે તેમાં મુખ્ય ભૂમિકા ભજવતી હતી. હવે તે ખૂબ મોટી થઈ ગઈ છે. તેણીનું અસલી નામ તન્વી હેગડે છે અને તન્વી હવે ટીવી સિરિયલમાં ન જોઈ શકે પરંતુ તેણે અભિનય કરવાનું બંધ કર્યું નથી અને આજકાલ તે મરાઠી ફિલ્મોમાં જોવા મળે છે, જેમાં તે પણ ખૂબ સારી કામગીરી કરી રહી છે.તે ચેમ્પિયન, વિરુધ અને વાહ લાઇફ હો એસી જેવી ફિલ્મોમાં જોવા મળી છે અને તન્વીએ આમાં ખૂબ જ સારું કામ કર્યું છે. ચોક્કસપણે બાકી છે.અને કોઈ પણ આ વાતને નકારી શકે નહીં.

સમાન સુંદરતા વિશે વાત કરતાં, તે ઘણા લોકોના બાળપણના ક્રશ સુધી જીવે છે અને જ્યારે તે મોટી થાય છે, ત્યારે તે ઘણા વધુ સુંદર લાગે છે, પછી ઘણા લોકો જેઓ તેને બાળપણથી જ જોઈ રહ્યા છે.બાળપણમાં દરેકની પસંદની સિરિયલ હોય છે. મોટાભાગના બાળકો જાદુઈ સિરિયલો વધારે પસંદ કરે છે. તમને બધાને ટીવીની સૌથી પ્રખ્યાત સીરિયલ “સોનપરી” યાદ હશે? આ સિરિયલ બાળકોની સૌથી પ્રિય સીરિયલ હતી. આ સિરિયલ જોવા માટે બધા બાળકો દિવાના હતા. વર્તમાન સમયમાં પણ ઘણા લોકો હશે, જેની યાદોમાં સોનપરી અને ફ્રુટ્ટીની યાદો હશે. સોનપરી આન્ટી હોય કે ફ્રુટ્ટી કે અલ્ટુ, દરેકએ આ સિરિયલમાં પોતાનું પાત્ર સારું ભજવ્યું છે.

સોનપરી સિરિયલ માત્ર બાળકોનો પ્રિય શો જ નહોતો, પરંતુ વડીલો પણ તેને ખૂબ જ જોશથી જોવાનું પસંદ કરતા હતા. પરંતુ પાછળથી વર્ષ 2004 માં 268 એપિસોડ પછી આ સિરિયલ બંધ થઈ ગઈ હતી. આ સિરિયલના તમામ કલાકારોએ તેમના પાત્રને ખૂબ સરસ રીતે ભજવ્યું હતું. તે સમયે, સોનપરી સિરિયલની અંદર ફ્રૂટ્ટી એકદમ ક્યૂટ હતી. પરંતુ હવે ફ્રૂટ્ટી એકદમ મોટી થઈ ગઈ છે, અને તેનો લુક પણ ઘણો બદલાયો છે. આવી સ્થિતિમાં, તમે બધાને જાણવું ગમશે કે હવે સોનપરીની ફળફૂલ કેવી દેખાય છે.

તમે ‘સોનપરી’ ની સીરીયલ તો યાદ જ હશે. અરે એ સીરીયલ જે આપણા નાનપણની સૌથી વધુ મનપસંદ સીરીયલ હતી. આ સીરીયલ પણ આપણને શાકાલાકા બુમ બુમ, શરારત, શક્તિમાન, જુનિયર જી, કરિશ્મા કા કરિશ્મા જેવી સીરીયલો જેવી જ પસંદ હતી. પણ હવે આ સિરીયલને બંધ થયે 17 વર્ષ થઇ ગયા છે અને તે બધા હવે મોટા પણ થઇ ગયા છે, પણ શું તમે જાણો છો કે આ સીરીયલના કલાકાર હવે કેવા દેખાય છે.

તન્વી હેગડે એટલે ‘સોનપરી’ ની ફ્રૂટી જ્યારે ‘સોનપરી’ આવતી હતી ત્યારે તન્વી હેગડે એટલે ફ્રૂટી લગભગ ૩ વર્ષની હતી અને તેમણે પોતાની કેરિયરની શરૂઆત કરી હતી. પણ ફ્રૂટી એટલે તન્વી હવે ૨૫ વર્ષની થઇ ગયેલ છે અને તે ઘણી બોલ્ડ અને સુંદર દેખાય છે.
તે સાથે જ તમને જણાવી આપીએ કે સોનપરીની તન્વી હેગડે હવે ૨૬ વર્ષની થઇ ગઈ છે અને હોટ મોડલ બની ગયેલ છે.આ ટીવી સીરીયલમાં ફ્રૂટી ની ભૂમિકા તન્વી હેગડે એ ભજવી હતી. ‘સોનપરી’ આપણા બાળપણની ફેવરીટ શો નો ભાગ હતી બાળપણની ક્યુટ ફ્રૂટી હવે ઘણી બધી હોટ થઇ ગઈ છે.તે સાથે જ તન્વી હેગડે આજકાલ તે મરાઠી ફિલ્મો પણ કરવા લાગી છે તો મિત્રો કેવી લાગી તમને સોનપરી ફ્રૂટી.

તમને જણાવી દઈએ કે પ્રખ્યાત ટીવી સીરિયલ સોનપરીની અંદર ફ્રુટ્ટીની ભૂમિકા ભજવનારી છોકરીનું નામ તન્વી હેગડે છે. પરંતુ હવે તેઓ એકદમ મોટા થઈ ગયા છે. મોટા થયા પછી ફ્રુટ્ટી એટલે કે તન્વી હેગડે પહેલા જેવી સુંદર અને ક્યુટ લાગે છે. તન્વી હેગડેએ કારકીર્દિની શરૂઆત માત્ર 3 વર્ષની ઉંમરે કરી હતી. આ રસનાની પસંદગી બેબી હરીફાઈમાં કરવામાં આવી હતી. માત્ર આ જ નહીં, પરંતુ તે પછી તેણે અનેક અભિયાનો પણ કર્યા હતા.સોનપરી સિવાય તન્વી હેગડે ‘શાકા લકા બૂમ બૂમ’ અને ‘ખીચડી’ જેવા પ્રખ્યાત શો પણ કરી ચૂક્યા છે. જો કે તેણે માત્ર શાકા લકા બૂમ બૂમ શોના કેટલાક એપિસોડ્સમાં કામ કર્યું હતું.

સોનપરી સીરીયલ પછી તન્વી હેગડેએ બાળ કલાકાર તરીકેની ફિલ્મોમાં પણ કામ શરૂ કર્યું હતું. તેને 9 વર્ષની ઉંમરે ફિલ્મોમાં પહેલી તક મળી. એમ.એફ.હુસેનની ફિલ્મ ‘ગજા ગામિની’ માં તેણે બેબી શકુંતલાની ભૂમિકા ભજવી હતી.તન્વી હેગડે ચેમ્પિયન, વાહ! લાઇફ હો તો એસી જેવી હિન્દી ફિલ્મોમાં પણ કામ કર્યું છે. તે છેલ્લે 2016 ની મરાઠી ફિલ્મ “અંથાગ” માં જોવા મળી હતી. આ ફિલ્મમાં, તેણે એક છોકરીનું પાત્ર ભજવ્યું હતું જે એકતરફી ડ ડોક્ટરના પ્રેમમાં પડે છે, અને આ છોકરીને લાગ્યું કે ડોક્ટર તેને પ્રેમ કરે છે, પરંતુ સત્ય જુદી હતી.

આજકાલ સોનપરી સિરીયલની ફ્રુટ્ટી એટલે કે તન્વી હેગડે મરાઠી ફિલ્મોમાં સક્રિય છે. તાજેતરમાં જ તેમની ફિલ્મ “શિવા” ને પ્રેક્ષકોએ ખૂબ પસંદ કરી હતી. તન્વી હેગડે એક સરળ જીવન જીવે છે અને તે સોશિયલ મીડિયા પર પણ ઘણી સક્રિય રહે છે, મોટે ભાગે તેના ફોટા તેના ચાહકો વચ્ચે સોશિયલ મીડિયા પર શેર કરતી રહે છે. તમે તેના ચિત્રો જોઈને જીવવાનું કેટલું સરળ પસંદ કરો છો તેનો ખ્યાલ તમે મેળવી શકો છો.તેઓ હજી પણ તેને ખૂબ જ પસંદ કરે છે અને આ મામલે કોઈની પાસે બે અભિપ્રાય હોઈ શકે નહીં. આજે પણ તન્વી હેગડે એક સારું અને લોકપ્રિય નામ છે જેને ઘણા લોકો માને છે.

Advertisement