સવાર સવાર માં જોવા મળે આ સંકેત,તો સમજો બદલવાની છે તમારી કિસ્મત,બનવાના છો તમે કરોડપતિ..

કહેવાય છે કે દરેક વ્યક્તિના નસીબમાં સારો અને ખરાબ બંને સમય હોય છે અને જ્યારે નસીબ બદલાય છે ત્યારે ક્રમ પણ રાજા બની જાય છે, પરંતુ આ ભાગ્ય ક્યારે બદલાશે તે કોઈને ખબર નથી. કેટલીકવાર વ્યક્તિ તેના ખરાબ સમયમાં એટલી નિરાશ થઈ જાય છે કે તે સારા દિવસની આશા છોડી દે છે, પરંતુ આવી સ્થિતિમાં તમારે ઉપરોક્તમાં વિશ્વાસ રાખવો જોઈએ અને નિયતિના સંકેતોને સમજવાનો પ્રયત્ન કરવો જોઈએ.

Advertisement

ખરેખર, જ્યોતિષશાસ્ત્રમાં આવા કેટલાક સંકેતો જણાવવામાં આવ્યા છે જે આવનારા સારા સમય પહેલા મળવાનું શરૂ કરે છે. ખાસ કરીને સવારે. આજે અમે તમને આવા શુભ સંકેતો વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ.ધન સંબંધિત કોઈ પણ વ્યક્તિની ઈચ્છા ક્યારે પૂરી થશે, મહાલક્ષ્મીના આશીર્વાદ ક્યારે પ્રાપ્ત થશે તે જાણવા માટે, નસીબના તાળા ખોલવા માટે કેટલાક ઉપાયો જ્યોતિષમાં આપવામાં આવ્યા છે. એવું માનવામાં આવે છે કે જ્યારે પણ આ ચિહ્નો મળે છે ત્યારે તે સમજી લેવું જોઈએ કે વ્યક્તિને લક્ષ્મીના આશીર્વાદ મળવાના છે અને પૈસાની સમસ્યાઓ દૂર થવા જઈ રહી છે.

1. જો કોઈ વ્યક્તિના સ્વપ્નમાં સફેદ સાપ, સોના જેવા સાપ દેખાવા લાગે છે, તો આ પણ મહાલક્ષ્મીની કૃપાની નિશાની છે, જો આવું થાય તો નજીકના ભવિષ્યમાં કેટલીક વિશેષ સિદ્ધિઓ પ્રાપ્ત થઈ શકે છે.

2. જો કોઈ સફાઈ કામદાર ઘર છોડતાની સાથે જ જોવામાં આવે તો તે પણ એક સારો સંકેત છે.

3. સવારે ઉઠતાની સાથે જ જો તમારી નજર દૂધ કે દહીંથી ભરેલા વાસણ પર પડે તો સમજી લો કે કંઈક શુભ થવાની છે.

4. જો તમે સવારે શંખ અને મંદિરના ઘંટનો અવાજ સાંભળો છો, તો તે ખૂબ જ શુભ છે.શાસ્ત્રો અનુસાર શુક્રવારે મહાલક્ષ્મીની પૂજા કરવાથી વિશેષ કૃપા પ્રાપ્ત થાય છે. જો આ દિવસે કોઈ છોકરી તમને સિક્કો આપે તો તે એક સારો સંકેત છે. જો આવું થાય, તો તે સમજવું જોઈએ કે નજીકના ભવિષ્યમાં નાણાં નફાકારક બનશે.

6. જો તમે ઘરની બહાર નીકળતાં જ ગાય દેખાય તો તે શુભ સંકેત છે. જો ગાય સફેદ હોય તો તે ખૂબ જ શુભ સંકેત છે.

7. જો કોઈ વ્યક્તિ સવારે અને સાંજે શેરડી જુએ છે, તો તે નજીકના ભવિષ્યમાં પૈસા સંબંધિત બાબતોમાં સફળતા મેળવી શકે છે.

8. જો કોઈ વ્યક્તિના સપનામાં લક્ષ્મીજીનું પાણી, હરિયાળી અને ઘુવડ વારંવાર જોવા મળે તો સમજવું જોઈએ કે આવનારા સમયમાં માતા લક્ષ્મીની કૃપાથી ધન સંબંધિત સમસ્યાઓ દૂર થશે.

9. જો આપણે કોઈ અગત્યના કામ માટે જઈ રહ્યા છીએ અને રસ્તામાં કોઈ સ્ત્રી લાલ સાડીમાં સંપૂર્ણ સોળ મેકઅપમાં જોવા મળે છે, તો આ પણ મહાલક્ષ્મીની કૃપાની નિશાની છે.

10. જો સવારે નારિયેળ, શંખ, મોર, હંસ, ફૂલ વગેરે વસ્તુઓ જોવા મળે તો તે ખૂબ જ શુભ છે

Advertisement