વર્ષો પછી મહિલા એ ખોલ્યો રાજ કહ્યું, મને એક નહીં પરંતુ બે ગુપ્તાંગ છે….

કુદરતે દરેક સમુદાયને એક ખાસ રંગ રૂપ અને દેખાવ આપ્યો છે બધા મનુષ્યોનું બંધારણ લગભગ સમાન છે જેમ દરેકને બે હાથ બે પગ બે આંખો બે કાન એક મોં છે એટલે કે બધું સમાન છે એટલે કે બધું સદીઓથી નિશ્ચિત છે અને આજ સુધી કામ એ જ રીતે ચાલી રહ્યું છે પ્રાઇવેટ પાર્ટની વાત કરીએ તો બધા લોકોને સમાન પ્રાઇવેટ પાર્ટ મળે છે.

Advertisement

જો કે ક્યારેક કુદરત તેના પોતાના નિયમો ભૂલી જાય છે અને આવી અનોખી વસ્તુ કરે છે કે કરિશ્મા થાય છે દરરોજ આપણે એવી ઘટનાઓ સાંભળીએ છીએ કે કોઈની ત્રણ આંખો હોય અથવા કોઈની 11 આંગળીઓ હોય પરંતુ શું તમે ક્યારેય સાંભળ્યું છે કે કોઈના બે પ્રાઈવેટ પાર્ટ છે હા કેસાન્ડ્રા બેક્સન નામની મહિલાએ આવો જ એક દાવો કર્યો છે જેમાં તેણે કહ્યું છે કે તેની બે યોનિ છે.

તમને જણાવી દઈએ કે કેસાન્ડ્રા બેક્સન વ્યવસાયે ખૂબ જ પ્રખ્યાત યુટ્યુબ બ્લોગર છે લાંબા સમય સુધી બેક્સને એ હકીકત છુપાવી હતી કે કુદરતે તેને બે યોનિઓ આપી હતી જોકે લાંબા સમય બાદ તેમણે હિંમતથી આ વાત લોકો સમક્ષ મૂકી છે જલદી લોકોને આ વિશે ખબર પડી લોકોના મનમાં વિવિધ પ્રકારના પ્રશ્નો ઉભરાવા લાગ્યા અને તેઓએ મહિલાને તેની જિજ્ઞાસા શાંત કરવા માટે ઘણા પ્રશ્નો પૂછવાનું શરૂ કર્યું કોઈ પૂછતું હતું કે તે શારીરિક સંબંધ કેવી રીતે કરે છે તો કોઈએ તેને પૂછ્યું કે શું તેના પીરિયડ્સ મહિનામાં બે વાર આવે છે કે એકવાર.

કેસાન્ડ્રા બેકસને આ બધા પ્રશ્નોના જવાબ આપ્યા તેણીએ પીરિયડ્સના પ્રશ્ન પર કહ્યું કે તેને મહિનામાં માત્ર એક જ વાર પીરિયડ્સ આવે છે અને તે પણ સામાન્ય રહે છે નોંધપાત્ર રીતે તેમની પાસે બે ફેલોપિયન ટ્યુબ હોઈ શકે છે પરંતુ આ બંને એકબીજા સાથે જોડાયેલા છે જેના કારણે તેમને મહિનામાં માત્ર એક વખત સામાન્ય પીરિયડ્સ મળે છે.

સૌથી આશ્ચર્યજનક બાબત એ છે કે કેસાન્ડ્રા પાસે માત્ર બે યોનિ નથી પણ બે ગર્ભાશય અને બે સર્વિક્સ પણ છે તેણે આ બધું તેના ચાહકોને સમજાવવા માટે ચાર્ટની મદદ લીધી અને બધું સમજાવ્યું તેણે લોકોને કહ્યું કે તે અન્ય છોકરીઓ જેવી નથી તેમની પાસે એક નહીં પણ બે યોનિ છે.

વૈજ્ઞાનિકો આ સમગ્ર મામલે કહે છે કે અત્યાર સુધી આવા કેસમાં માત્ર બે મહિલાઓના નામ બહાર આવ્યા છે આ સાથે વૈજ્ઞાનિકો એ પણ માને છે કે કદાચ સમગ્ર વિશ્વમાં માત્ર પાંચ કે સાત મહિલાઓને જ આવી બે યોનિઓ હશે જો કે તેમાંથી ફક્ત બે જણે તેને જાહેરમાં જાહેર કરવાની હિંમત કરી છે.

Advertisement