યુવકે ને પોતાની પત્ની સાથે શારીરિક સંબંધ બાંધવામાં મજા ન આવતી હતી,કારણ એવું આવ્યું કે…

પ્રશ્ન- હું 25 વર્ષનો છું. હું પરિણીત છું અને 2 બાળકો પણ છે. મને મારી પત્ની સાથે સેક્સ માણવામાં આનંદ નથી. ફોરપ્લેનો આનંદ પણ નથી લેતો. કેમ આવું છે.મને સેક્સ માણવાનું કેમ નથી લાગતું? મને આ વિશે કહો.

Advertisement

જવાબ- જો તમને લગ્ન કરવાનું મન ન થાય તો વાંધો નથી. અપમાન વિના તમારું જીવન જીવતા રહો. 2 બાળકો થયા પછી પત્નીને પણ આની ખાસ જરૂર રહેશે નહીં. તેથી, આના પર તમારું મન બગાડો નહીં. લાંબા સમય પછી, જો સગપણની ઇચ્છા હોય, તો પત્ની તમારી સાથે છે.

પ્રશ્ન- શું સેક્સ દરમિયાન સ્ત્રીઓ ઓર્ગેઝમ સુધી પહોંચી શકે છે.જવાબ- જો કોઈ સ્ત્રી સેક્સ પહેલા સારી રીતે ફોરપ્લે નથી કરતી તો તેને સેક્સ પછી ઓર્ગેઝમ નથી મળતું. આ સમસ્યા મોટાભાગની મહિલાઓને થાય છે. આવી સ્થિતિમાં પુરુષોએ સેક્સ કરતા પહેલા પોતાની મહિલા પાર્ટનર સાથે કેટલીક પ્રેમાળ વસ્તુઓ કરવી જોઈએ, તેને ઉત્તેજીત કરવી જોઈએ, તેના ખાસ ભાગોને સ્પર્શ કરવો જોઈએ. અમે તમને જણાવી દઈએ કે મહિલાઓ માટે સેક્સ એ શારીરિક રમત કરતાં માનસિક રમત છે. જેટલું તમે તેને માનસિક રીતે ઉત્તેજિત કરી શકશો, તેટલી જ તે સેક્સ માણશે.

પ્રશ્ન- હું ખૂબ જ ઝડપથી સ્ખલન થઈ જાવ છું. શું હું મારા બેડ પર નો સમય વધારી શકું?

જવાબ- સેક્સ માણવા માટે થોડી ક્ષણો પૂરતી છે.તે જરૂરી નથી કે તમે લાંબા સમય સુધી સેક્સ કરશો તો જ તમારી સેક્સ સારી રહેશે. સેક્સ માણવા માટે, સૂવાનો સમય સંપૂર્ણપણે ભૂલી જાઓ. હા, જો તમે લાંબા સમય સુધી બેડ પર તમારા પાર્ટનર સાથે ખાસ પળો માણવા માંગતા હો, તો તમે લાંબા સમય સુધી ફોરપ્લે કરી શકો છો. સેક્સ થેરાપિસ્ટ દ્વારા હાથ ધરાયેલા અભ્યાસ મુજબ, 3 થી 13 મિનિટ પૂરતો સેક્સ માણવા માટે પૂરતો સમય છે. તેથી સૂવાના સમય વિશે ક્યારેય દબાણ ન અનુભવો

પ્રશ્ન- સેક્સની શરૂઆત કેવી રીતે કરવી.

જવાબ- સામાન્ય રીતે અહીં સેક્સ શરૂ કરવાની જવાબદારી પુરુષ પાર્ટનરની હોય છે. જ્યારે મહિલાઓ જ આધાર આપે છે. શું પુરુષોએ હંમેશા પહેલ કરવી ખરેખર જરૂરી છે? કોઈપણ જીવનસાથી સેક્સ શરૂ કરી શકે છે. જો તમે આ બાબતે શરમાળ છો, તો પછી તમારા જીવનસાથીને કેટલાક પ્રોત્સાહક સંદેશો મોકલો. ધીરે ધીરે, જ્યારે મામલો આગળ વધવા માંડે છે, ત્યારે તે બંને એકબીજાની નજીક આવે છે. એકબીજા સાથે રૂબરૂ વાત કરો. આ રીતે સેક્સ શરૂ કરીને સેક્સનો આનંદ બમણો કરી શકાય છે.

પ્રશ્ન-શું સ્ત્રીઓ ગુદા મૈથુન નો આનંદ માણે છે.

જવાબ- કેટલીક સ્ત્રીઓ ગુદા મૈથુનનો આનંદ માણે છે જ્યારે કેટલીક સ્ત્રીઓને નથી. એક અભ્યાસે પુષ્ટિ કરી છે કે કેટલીક સ્ત્રીઓ હવે ગુદા મૈથુનનો પણ આનંદ માણી રહી છે. જો કે, હજી પણ મોટી સંખ્યામાં મહિલાઓ છે જે ગુદા મૈથુન કરવાથી દૂર રહે છે. હકીકતમાં, મોટાભાગની સ્ત્રીઓ અને પુરુષો હજુ પણ ગુદા મૈથુન કેવી રીતે કરવું તે જાણતા નથી. તેનો કોઈ ગેરફાયદો છે કે નહીં. આ જ કારણ છે કે મહિલાઓ તેને સંપૂર્ણપણે કરી શકતી નથી.

Advertisement