આ 5 ઉપાય કરવાથી તમારી સે@કસ લાઈફ બની જશે ટકાટક,અત્યારે જ ચાલુ કરી દો….

રોમેન્ટિક સંબંધમાં સેક્સ એ એક વિશાળ યોગદાન છે જો સંભોગ લાઈફ સારી હોય તો ઘણી સમસ્યાઓનો ઉકેલ ગૂંચવણો વિના થઈ જાય છે દરેક વ્યક્તિ લિંગને ધ્યાનમાં લીધા વિના સંભોગ માણવા માંગે છે કેટલીકવાર પાર્ટનરના સહકાર છતાં સેક્સ આપણા માટે મજાનું નથી આવી સ્થિતિમાં ક્યારેક આપણે આપણી જાતને તો ક્યારેક આપણા પાર્ટનરને દોષ આપીએ છીએ.

Advertisement

પરંતુ ચિંતા કરવાની જરૂર નથી અમે તમને કેટલીક ટિપ્સ જણાવી રહ્યા છીએ જેના દ્વારા તમે તમારા સેક્સ અનુભવ અને સેક્સ લાઈફને સુધારી શકો છો અહીં અમે તમને કેટલીક સરળ ટીપ્સ આપવા જઈ રહ્યા છીએ જેના દ્વારા તમે તમારા સેક્સ અનુભવ અને સેક્સ લાઈફને સુધારી શકો છો.

વર્કઆઉટ.આ અટપટું લાગે પણ તે 100% સાચું છે શરીરને ફિટ રાખવાની સીધી અસર તમારી સેક્સ લાઈફ પર પડે છે ડાન્સિંગ યોગા હાઇકિંગ સલાડ ખાવા સમયસર સૂવું અને થોડી વધારાની ઊંઘ તમારા શરીરમાં નવી ઊર્જાથી ભરે છે તેનાથી તમારી સેક્સ માટેની ઈચ્છા વધે છે.

સંભોગ દરમિયાન શરીરને ખૂબ જ તાકાતની જરૂર હોય છે કાર્ડિયો વર્કઆઉટ કરવાથી તમારું હૃદય સક્રિય થાય છે આના કારણે, જનનાંગોમાં અને આખા શરીરમાં લોહીનું પરિભ્રમણ વધુ સારી રીતે થાય છે આનાથી સેક્સમાં તમારું પરફોર્મન્સ સુધરશે અને ઓર્ગેઝમમાં સુધારો થશે.

તમારી જાતને નિયમિત રીતે સંતુષ્ટ કરો.તેઓ કહે છે કે જો તમે તમારી જાતને પ્રેમ નથી કરતા તો કોઈ બીજાને કેમ કરશે એટલા માટે નિયમિત રીતે હસ્તમૈથુન કરો આ તમને સમજવામાં મદદ કરશે કે તમને શું ગમે છે અને શું નથી હસ્તમૈથુન વિશે ઘણી ગેરમાન્યતાઓ છે પરંતુ વૈજ્ઞાનિકો દ્વારા સાબિત થયું છે કે હસ્તમૈથુનથી કોઈ નુકસાન નથી આનાથી તમારી સાથે તમારા સંબંધ વધુ સારા બને છે.

એકબીજાને શીખવો.સેક્સને રોજિંદી વસ્તુ ન બનાવો એકબીજા સાથે નાજુક પળોનો આનંદ માણો તમારા સાથીને તમને ગમતી વસ્તુઓ કહો એવું માનવું કે તેઓ બધું જાણતા હશે અને તેઓ પોતે જ કરશે તમે બે અલગ-અલગ લોકો છો તેથી તમારી પસંદ અને નાપસંદ અલગ હશે જ્યાં સુધી તમે બંને એકબીજાને કહો નહીં ત્યાં સુધી તમે આનંદ માણી શકશો નહીં એટલા માટે તમારા પાર્ટનરને પોતાને આનંદ આપતા શીખવો.

યોનિની કાળજી લો.સારા સેક્સ માટે તમારા જનનાંગોની કાળજી લેવી ખૂબ જ જરૂરી છે યોનિમાર્ગ શુષ્ક ખંજવાળ અથવા દુર્ગંધયુક્ત હોવા તમારા બંનેના સેક્સ અનુભવને બગાડી શકે છે તેથી સ્વચ્છતાનું ધ્યાન રાખો આ સાથે લુબ્રિકેશન પણ ખૂબ જ જરૂરી છે.

કાલ્પનિક મુક્તપણે જીવો.સેક્સ સાથે જોડાયેલી અનેક કલ્પનાઓ દરેકના દિલમાં હોય છે તમારા પાર્ટનરને તેના વિશે ખુલ્લેઆમ કહો જો બંને સહમત થાય તો કંઈ ખોટું કે સાચું નથી તમારી પોતાની અને તમારા જીવનસાથીની કાલ્પનિકતાનો દિલથી આનંદ લો તે તમને કંઈક નવું આપશે અને સેક્સને એક મહાન અનુભૂતિ કરાવશે સેક્સ એ ખૂબ જ ખાસ અને મહત્વપૂર્ણ લાગણી છે તેનો આનંદ લેવો મહત્વપૂર્ણ છે.

Advertisement