આ અંગ પર ડુંગળી લગાવવાથી કોઈ પણ મહિલા થઈ જશે સંભોગ માટે રેડી

જો તમે આ ભાગ પર ડુંગળી મૂકો છો, તો પછી સ્ત્રી સેક્સ માટે તડપી ઉઠે છે.માસિક સ્રાવના પાંચ દિવસ પહેલા અને માસિક સ્રાવના પાંચ દિવસ પછી જાતીય સંભોગ માટે સલામત માનવામાં આવે છે. આ સમય દરમિયાન, તમે કોન્ડોમ વિના જાતીય સંભોગની મજા લઇ શકો છો.

Advertisement

એટલું જ નહીં, પત્નીનો પણ આ સમય દરમિયાન પૂરો ટેકો મળે છે કારણ કે આ સમયે સ્ત્રીની અંદર સેક્સ માટેની તીવ્ર ઇચ્છા ઉત્પન્ન થાય છે. માસિક સ્રાવની યોગ્ય ગણતરી કરો.તમને માહિતી માટે કહીએ કે જાતીય સંભોગ દરમિયાન, જેમ કે ડુંગળીનો રસ યોનિમાર્ગમાં નાખવામાં આવે છે.

તેમ વીર્ય તટસ્થ થઈ જાય છે.એટલે કે, આ પદ્ધતિ અપનાવીને, તમે કોન્ડોમનો ઉપયોગ કર્યા વિના અસુરક્ષિત સમયમાં પણ ઉગ્ર ઉત્તેજનાનો આનંદ માણી શકો છો. અને ગર્ભાવસ્થા વિશે કોઈ ચિંતા નથી. માર્ગ દ્વારા, આ રેસીપી સદીઓથી ચાલે છે, તેનો પ્રયાસ કરવો તે તમારા વિવેકબુદ્ધિ પર છે. પરંતુ સત્ય એ છે કે દંપતીનો પ્રેમ ફક્ત સેક્સની ભૂખ વધારે છે.

જાણો અન્ય સ્ટોરી.આજનાં નવયુવાનોને હંમેશા થાય છે કે માસિક સ્ત્રાવ દરમિયાન શા માટે સંભોગ ના કરવું જોઈએ. જો ત્યારે ઈચ્છા થાય તો શું કરવું જોઈએ..? તો આજે અમે આ વાતનું તમારી સામે સોલ્યુશન લાવ્યા છીએ.

યુવાનોને વિવાહ પછી સંભોગ કરવાની ખુબ જ ઇચ્છા થાય છે પરંતુ મહિલાઓને દર મહીને આવતા માસિક સ્ત્રાવને લીધે પુરુષ નાખુશ રહે છે. તેથી તેઓ મહિલાઓને સંભોગ માટે માસિક સ્ત્રાવ દરમિયાન પણ મનાવે છે. આ કરવાથી બંને વચ્ચે ઝગડાઓ થાય છે.

આ સવાલ અમને એક નવદંપતી એ કર્યો છે તેઓ કહે છે કે અમારા લગ્ન થયાં એને હજુ 8-9 મહિના જ થયા છે. તેથી નવા લગ્નને કારણે અમારી વચ્ચે ઘણીવાર પિરિયડ્સ દરમ્યાન પણ નજદીકી આવી જાય છે.

મને ક્યારેક વિચિત્ર લાગે છે, પરંતુ મારા પતિને હું પિરિયડ્સમાં હોય ત્યારે સંભોગ કરવાની ખુબ ઇરછા થાય છે. એક-બે વાર અમે આ સમય દરમ્યાન સંભોગ પણ કર્યો છે.ત્યારે એક-બે દિવસ સુધી સંભોગ ના કારણે વધારે માસિક આવે છે.

તો શું આ એબ્નૉર્મલ કહેવાય? માસિક સ્ત્રાવ દરમ્યાન સંભોગને કારણે ફર્ટિલિટી પર અસર તો નહીં પડે ને? માસિક સ્ત્રાવ દરમ્યાન ઇન્ટર્નલ ડૅમેજ થાય એવું સંભવ છે? આવું કરવાનું કેટલું સેફ છે? નવાં-નવાં લગ્ન થાય ત્યારે સંભોગની ઇરછા થવી એ સ્વાભાવિક છે અને માસિક સ્ત્રાવ દરમ્યાન થવી એ પણ સ્વાભાવિક છે.ત્યારે પુરુષો અને સ્ત્રીઓ બંનેને ખુબ જ ઇરછા થાય છે.

માસિક સ્ત્રાવ વખતે સબંધ બાંધવાથી સ્ત્રીઓને માસિક વધારે આવે તેનાથી ગભરાવવું જોઈએ નહિ. એનાથી આંતરિક અવયવોને કોઈ જ પ્રકારનું ડૅમેજ થતું નથી. એવું જોવા મળ્યું છે કે સંભોગ દરમ્યાન વધુ બ્લીડિંગ થઈ જાય તો ઓવરઑલ બ્લીડિંગનો સમય ઓછો થઈ જાય છે. માસિક સ્ત્રાવ દરમ્યાન સંભોગ કરવો સુરક્ષિત છે.

પરંતુ આ પ્રક્રિયામાં બન્ને પક્ષની સંમતિ મહત્ત્વની છે. ખાસ કરીને સ્ત્રીની તૈયારી હોવી ખૂબ જરૂરી છે. કેટલીક સ્ત્રીઓને માસિક સ્ત્રાવ દરમ્યાન વધુ પીડા થતી હોવાને કારણે કે પછી સંકોચને કારણે સમાગમ કરવાનું ગમતું નથી હોતું તો ઘણાં યુગલોને માસિક દરમ્યાન સંભોગ કરવામાં વધુ આનંદ આવતો હોય છે.

હાઇજીનની જાણ જો સ્ત્રીને પૂરતી ન હોય તો પુરુષને ઇન્ફેક્શન થવાની અને યુરિનમાં બળતરા થવાની સમસ્યા થઈ શકે છે. સેક્સ દરમ્યાન એન્ડોર્ફિન અને એડ્રિનાલિન હૉર્મોન્સ રિલીઝ થાય છે. આ કારણે તેઓ ચિંતામુક્ત થઈને સેક્સ માણી શકે છે, પરંતુ કૉન્ડોમ પહેરીને કરો તો વધારે સારું રહે છે.

જોકે માસિક દરમ્યાન અને એ પછી પણ સ્ત્રીએ એ ભાગની યોગ્ય ચોખ્ખાઈ રાખવી જરૂરી છે.માસિક સ્ત્રાવ દરમ્યાન યોનિમાર્ગમાં વધુ ભીનાશ અને ચીકાશ હોય છે એટલે સંભોગ કરવામાં સરળતા રહે છે. બીજું, આ સમય દરમ્યાન પ્રેગ્નન્સી રહેવાના ચાન્સિસ નહીંવત્ હોય છે.

એ એક પેઇનકિલરનું કામ પણ કરે છે. જો સ્ત્રીને પૂરતો સંતોષ થયો હોય તો પિરિયડ્સ દરમ્યાન થતા કમર, પેડુ અને પગના દુખાવામાં રાહત મળે છે.સેક્સ એક શબ્દ છે જે હમેશા થી જ માન્યતાઓ અને ગેરમાન્યતાઓ સાથે સંકળાયેલ છે.

જયારે વાત સંતોષ ની આવે છે ત્યાં કોઈ વૈજ્ઞાનિક સાબિતી આપતો કાયદો પૂર્વ નિર્ધારિત કાયદો નથી. જે પણ યુગલો ને આનંદમય અને સંતોષ આપતો હોય તે તેઓ સેક્સ માં અજમાવતા હોય છે. આ બધા માટે આપણે કોઈ પણ પ્રકારના નિયમો નાં બનાવી શકે કેમ કે દરેક અલગ દંપતી ના શોખ, ઈચ્છા અને મનવૃત્તિ અલગ અલગ હોય છે.

જો કે સેકસ હંમેશા ચર્ચા માં રહેતો મુદ્દો છે જેથી તેના વિષે ની ગેરસમજો લોકો ના માનમાં પેદા થાય છે. તો ચાલો જાણીએ તેવી અમુક ગેરસમજો વિષે.લિંગ નો કદ,રસપ્રદ વાત એ છે કે, જો મહિલાઓ ને પસદગી કરવાનું કેહવામાં આવે તો મોટા ભાગ ની મહિલાઓ નાના કદ ના લિંગ ને પસંદ કરશે.

મહિલા નોંધપાત્ર રીતે વધુ પીડાદાયક સંભોગ અનુભવે તેવી શક્યતા છે, અને અનિવાર્યપણે, પ્રથમ બે ઇંચ જ મહત્વ રાખે છે. કેમ કે યોની ના તે બે ઇંચ જ યોની ણો માત્ર સંવેદનશીલ ભાગ હોય છે.

પુલીંગ આઉટ” કામ,સેક્સ દરમિયાન અચાનક બહાર કાઢી લેવાની પધ્ધતિ એ બાળક ના જન્મ ને નિયંત્રણ માં રાખવાની સારી પધ્ધતિ ના ગણી શકાય. ત્યાં ગર્ભાવસ્થાનું જોખમ ખુબ વધી જાય છે જ્યાં પુરુષ અજાણપણે વધારે પડતું ઉત્તેજિત થઇ યોનીમાં જ સંખલન કરી નાખે.

શુક્રાણું પોતાનો યોની તરફ પોતાની માર્ગ આપમેળે શોધી લે છે જયારે પુરુષ લિંગ ને બાહર કાઢવા માં ધીમો પડે અથવા લિંગ ને સંપૂર્ણપણે બહાર કાઢ્યા વગર જ સંખલન કરે.મહિલાઓ ની એક થી વધારે વાર સેક્સ ની માંગણી,ઘણી બધી મહિલાઓ એક સમયે માત્ર એક જ વાર સેક્સ ની ઈચ્છા રાખતી હોય છે. એક થી વધુ વાર સેક્સ ની માંગણી ૨૦ થી ૨૪ વર્ષ ના લોકોમાં નથી હોતી.

મારે મારા “ખરાબ” શરીરનાં છુપાવવા જોઈએ.આ છેલ્લી વસ્તુ છે જે તમને ચિંતાગ્રસ્ત બનાવે છે. ખુબ જ શરમ ની વાત છે જો તમે વિચારો છો કે તમારા વધારે પડતા બહાર નીકળેલા પેટ ના લીધે તમે સેક્સ માં ઉપર ની તરફ જતા શરમાઓ છો.

જો લોકો એક બીજા ના શરીર પર વધારે ભાર મુકે છે પરંતુ વ્યક્તિત્વ દેખાવ કરતાં વધુ મહત્વનું હોય છે. કોઈ પાર્ટી માં તમને એવા લોકો મળે જે તમને સૌથી વધારે ગમી જાય પણ જાયે તમે તેમના સંપર્ક માં આવો ત્યારે તમને ખબર પડે કે તે તો સૌથી મોટો મૂર્ખ માણસ છે. માટે માણસ નો દેખાવ જ માત્ર સાધન નથી સેક્સ એન્જોય કરવા માટે.

હું ગર્ભવતી ના બનુ જો હું મારા માસિક દરમીયા સેક્સ એન્જોય કરું,માસિક દરમિયાન સેકસ કરવાથી ગર્ભ રહી શકે છે તે વાત સાચી છે. તમે તમારા અંડોત્સર્ગ દરમિયાન સૌથી વધારે ગર્ભવતી રહી શકો છો જે છેલ્લા માસિક આવ્યા ના ૧૪ દીવસ પછી શરુ થાય છે જો માસિક નો સમય દર મહીને બદલાતો રહે છે.

વીર્ય મહિલાના શરીર માં ૫ દિવસો સીધી જીવિત રહી શકે છે, જો આ વીર્ય અંડોત્સર્ગ દરમિયાન પણ જીવિત રહે તો ગર્ભ રેહવાની શક્યતા વધી જાય છે.રા જાતિય કલ્પનાનું પ્રતિબિંબિત મારા જાતીય અભિમુખતા,સમલિંગીક લોકો માં પણ વિષમલિંગીકતા રહેલી હોય છે અને વિષમલિંગીક લોકો માં પણ સમલિંગીકતા હોઈ શકે છે.

માટે તેને વધારે પડતા ગંભીરતા થી લેવી જોઈય્યે. તેઓ તમારા જાતીય અભિમુખતા વિશે કશું પણ કેહતા નથી. તેવી જ રીતે, આ કલ્પનાઓ મોટાભાગના સામાન્ય નથી હોતી તમારા સપના અને કલ્પનાઓ તમારી સોચ પર આધારિત હોય છે.

ચુસ્ત કોન્ડમ જ સારી,જો વાત કોન્ડમ ની આવે તો તમારો જ્ઞાન સૌથી મહત્વ રાખે છે બીજી વસ્તુઓ કરતા. તમે હંમેશા કોન્ડમ ને યોગ્ય રીતે સેક્સ દરમિયાન પહેરો અને લિંગ બહાર કાઢતા દરમિયાન સાવચેતી પૂર્વક પકડી ને બહાર કાઢો.મહિલાઓ એ શીખવું જોઈય્યે કે કેવી રીતે સેક્સ પહેરાવવું જેથી પુરુષ વધારે ઉત્તેજિત થાય.

હું અશ્લીલ ફિલ્મો દ્વારા સેક્સ વિશે બધું જાણી શકું છું,કેટલાક લોકો ને લાગે છે કે તેઓ અશ્લીલ ફિલ્મમાં જે પણ જોય છે તે બીજે ક્યાંય જાણવા ના મળે. જોકે અશ્લીલ ફિલ્મો અવાસ્તવિક સેક્સ ને તમારી સામે રજુ કરે છે.

છોકરીઓ ખરેખર કહી શકે છે જ્યારે છોકરાઓ માત્ર પોર્ન દ્વારા સેક્સ શીખી છે અને તે સારી વાત ના ગણી શકાય. અને આ વસ્તુ છોકરામાં તેમની સેક્સ પ્રત્યે કુશળતા માં વધારો કરી શકે છે અને સેક્સ ની વાસ્તવિકતા સમજી શકે.

Advertisement