આ રીતે શરીર સુખને બનાવો રોચક, પાર્ટનરને મજા પડી જશે,

સેક્સ લાઇફને આમતો ખુબજ અંગત માનવામાં આવે છે. આપણે ત્યાં મોટેભાગે આ વાતની જાહેરમાં ચર્ચા કરવાનું ટાળવામાં આવે છે. સેક્સને જો મનભરીને માનવામાં આવે તો આ પળોને ખાસ મજેદાર બનાવી શકાય છે. સેક્સ કરવુ એ એક કળા છે જેને તમે થોડી સમજદારીથી હસ્તગત કરી શકો છો. થોડી સાવધાની રાખશો તો ગંભીર બીમારીઓથી બચી જશો અને તમારી સેક્સ લાઇફને ખુબજ રોચક બનાવી શકો છો.

Advertisement

ખરેખર, લગભગ દરેક જણ જાણે છે કે 80ટકા સ્ત્રીઓ સંભોગ દરમિયાન સંપૂર્ણ સંતુષ્ટ નથી થતી. તેથી તે ભારે આનંદ મેળવવાનું નાટક કરે છે, જેથી તેના જીવનસાથીને ખરાબ ન લાગે. કેટલાક પ્રસંગોએ, આનંદ બતાવવો તે સૂચવે છે કે તે હવે રતિક્રીડા ને સમાપ્ત કરવા માંગે છે.હાલમાં થયેલા એક સર્વેમાં આ ખુલાસો થયો છે કે મહિલાઓમાં સેક્સ બાદ નિરાશાનો ભાવના પેદા થાય છે. ક્વીઝલેન્ડ યુનિવર્સિટી ઓફ ટેક્નોલોજી, ઓસ્ટ્રેલિયાના ઓથર રોબર્ટ ડીએ જણાવ્યું કે સહમતિ સાથે સે-ક્સ બાદ પણ નિરાશાની ભાવના જાગૃત થાય છે.

એક સર્વે હાથ ધરવામાં આવ્યો હતો કે સેક્સ લાઇફને ભરપુર માણવા માટે કેટલાક ઉપાય કરવાથી જરૂરથી તમે તમારી લાઇફને ભરપુર માણી શકશો. સેક્સ લાઇફને મજેદાર કરવા માટે નીત નવી ટેકનીક અપનાવી શકો છો. હજારો લોકો પર કરવામાં આવેલા સંશોધન અનુસાર સંબંધોમાં રોમાન્સ લાવવો જરૂરી છે.

આ ઉપરાંત સેક્સ વિશે ઘણા યુગલો ખૂબ પ્રાયોગિક હોય છે. જો કે, તે નવી રોમાંચ આપે છે અને વધુ આનંદ મેળવે છે. તે જ સમયે, સેક્સ વિશે નવા પ્રયોગો કરીને, બંને ભાગીદારો વચ્ચેનો સંબંધ પણ ખૂબ મજબૂત છે. જ્યારે સેક્સ બંને ભાગીદારો વચ્ચેના પ્રેમમાં વધારો કરે છે, તો કેટલીકવાર સ્ત્રી જીવનસાથીને પણ આ સમય દરમિયાન ખૂબ પીડા થાય છે. જો કે, મોટાભાગની સ્ત્રીઓ આને તેમના ભાગીદારોથી છુપાવે છે. પરંતુ પુરુષ જીવનસાથીએ એ પણ સમજવું જોઈએ કે તેમના પાર્ટનરે કઇ સ્થિતિમાં વધુ મુશ્કેલી સહન કરવી પડે છે.મિશનરી પોઝિશન – જોકે તે સેક્સ દરમિયાન સૌથી સામાન્ય પોઝિશન હોય છે અને દરેક યુગલ આ પદને અપનાવે છે. ફક્ત પુરુષો જ આ પદનો આનંદ માણી શકતા નથી, પરંતુ તે મહિલાઓની પ્રથમ પસંદગી છે. પરંતુ આ સ્થિતિમાં મહિલાઓને ઘણું સહન કરવું પડે છે.ડોગી સ્ટાઈલ – તે પુરુષોની સૌથી પ્રિય સેક્સ પોઝિશન માનવામાં આવે છે અને તે તેમને વધુ સારું નિયંત્રણ પણ આપે છે. પરંતુ વાસ્તવિકતામાં આ શૈલી મહિલાઓને ઘણું દુખ પહોંચાડે છે. સંશોધન દર્શાવે છે કે આ સ્થિતિ પણ સ્ત્રીઓને યોનિમાર્ગનું કારણ બને છે.

ખુલ્લા મનથી તમારા પાર્ટનર સાથે વાતચીત કરો. તમારા પાર્ટનરને નવી નવી ટેકનીક કરવા માટે પ્રોત્સાહન આપો. મનગમતી પ્રવૃત્તિમાં સાથે રહો. જેટલો બને તેટલો સમય સાથે રહો. સાથ અને સહકારથી સે*ક્સ લાઇફ ખુબજ રોચક બને છે. તમારા પાર્ટનરને કોઇ ગિફ્ટ આવો. સાથે સંગીત સાંભળો, હળવો બોડી મસાજ કરો.

એક વાત કાયમી યાદ રાખો સેક્સમાં બંનેની સહમતી હોવી જરૂરી છે પ્રેમમાં વિશ્વાસ વધારવા માટે એક બીજાનો સાથ ખુબજ જરૂરી છે. સેક્સમાં ક્યારેય ઉતાવળ ન કરશો. તમારા પાર્ટનરની સાથે પ્રેમથી સમય વિતાવો, આવુ કરશો તો તમારા પાર્ટનરને સતત અહેસાસ થશે કે તેને તમારી કેટલી જરૂર છે.

જયારે પુરૂષો તેમની પાર્ટનર સાથે બેડ પર નોટી ટોકસ કરતા હોય ત્યારે તેમને તો સારું લાગતું જ હોય છે, પરંતુ મહિલાઓ પણ તેનો ભરપૂર આનંદ લેતી હોય છે. અને આ નોટી ટોક્સ તેમને નજીક આવવામાં અને પ્રેમની લાગણીઓ વ્યક્ત કરવામાં મદદરૂપ થાય છે. સેક્સ માટે મહિલાઓને ઉત્તેજિત કરવા માટે નોટી ટોક્સ પણ ઉત્તમ માધ્યમ છે.એક સમય હતો જ્યારે મહિલાઓ સેક્સ વિશે વાત કરતા પણ ડરતી હતી, પરંતુ હવે તે બિન્દાસપણે સેક્સ વિશે વાતો કરે છે. તેમજ સેકસમાં તેમને કેવી રીતે પરમસુખની પ્રાપ્તિ થાય છે તે વિશે ખુલ્લા મને પાર્ટનર સાથે વાત પણ કરતી હોય છે.

Advertisement