આ સુંદર અભિનેત્રીએ,કપડાં વગર જ કરાવી દીધુ ફોટોશૂટ,તસ્વીરો જોઈને મોમાં આવી જશે પાણી….

હિન્દી ફિલ્મોની અભિનેત્રી અને મોડલ સાક્ષી મલિક પોતાની સુંદરતા અને ગ્લેમરસ સ્ટાઈલને કારણે અવારનવાર ચર્ચામાં રહે છે તેની હોટ અને બોલ્ડ સ્ટાઈલ તેના લાખો ચાહકોને પસંદ છે સાક્ષીની તસવીરો હંમેશા સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થાય છે જો કે આ વખતે તેની તસવીર જોયા બાદ ચાહકોના હોશ ઉડી ગયા છે.

Advertisement

સાક્ષી મલિક સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ છે અને દરરોજ તે પોતાના ફેન્સ માટે કોઈને કોઈ તસવીરો પોસ્ટ કરતી રહે છે તેણે થોડા કલાકો પહેલા પોતાની એક ખૂબ જ હોટ તસવીર શેર કરી હતી તેણે આ તસવીર ઈન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કરી છે જેમાં તેણે નીચે કંઈપણ પહેર્યું નથી આ સિવાય તમને તેની આ પ્રકારની બીજી ઘણી તસવીરો જોવા મળશે.

હાલમાં જ તે ઘૂંટણિયે બેસીને એક તસવીર ક્લિક કરતી જોવા મળી છે તેણે તેનો ફોન તેના હાથમાં પકડ્યો છે અને તે કેમેરા તરફ જોઈને પોઝ આપી રહી છે તમે જોઈ શકો છો કે અભિનેત્રીએ નીચે કંઈપણ પહેર્યું નથી તસવીર શેર કરતાં તેણે લખ્યું કે મેકિંગ ધ મિરર સેલ્ફી કટર.

તેના તાજેતરના એક ફોટોશૂટમાં, સાક્ષીએ માત્ર ટોપ પહેર્યું હતું જ્યારે તે ચાહકોને તેના હોટ પગ બતાવતી જોવા મળે છે ચાહકો તેની આ તસવીરને ખૂબ પસંદ કરી રહ્યા છે અને તેના પર ઘણી કોમેન્ટ્સ પણ આવી રહી છે જો કે આવા ફોટોશૂટ પર તેને ટ્રોલર્સ તરફથી ઘણી ટીકા પણ સાંભળવા મળી રહી છે.

નીચે કંઈ પહેર્યું નથી પરંતુ લોકો સાક્ષીને ખૂબ ટ્રોલ કરી રહ્યા છે જ્યાં તેમને કેટલાક લોકોનું સમર્થન મળી રહ્યું છે તો કેટલાક લોકોના વિરોધનો પણ તેમને સામનો કરવો પડી રહ્યો છે નોંધનીય છે કે સાક્ષી આવા બોલ્ડ અને હોટ ફોટોશૂટથી ચાહકોના હોશ ઉડાવે છે આ પહેલા પણ તેણે ખૂબ જ હોટ ફોટોશૂટ કરાવ્યું છે ઘણી વખત અભિનેત્રીએ ફેન્સને પોતાનો બિકીની અવતાર પણ બતાવ્યો છે સાક્ષી રિયલ લાઈફમાં ઘણી ગ્લેમરસ છે.

ઈન્સ્ટાગ્રામ પર સાક્ષીનું જોરદાર ફેન ફોલોઈંગ. સાક્ષી મલિકને પસંદ કરનારા લોકોની સંખ્યા લાખોમાં છે સોશિયલ મીડિયા પર તેણે ખૂબ જ મોટી ફેન ફોલોઈંગ જાળવી રાખી છે ઇન્સ્ટાગ્રામ પર આ અભિનેત્રીને 66 લાખ 6.6 મિલિયનથી વધુ લોકો ફોલો કરે છે તે જ સમયે તે ઇન્સ્ટા પર 121 લોકોને ફોલો કરે છે જ્યારે તેણે અત્યાર સુધીમાં ઈન્સ્ટા પર 1481 પોસ્ટ શેર કરી છે.

Advertisement