આ યુવકે પોતાની લફરાબાજ પત્નીને પાઠ ભણાવવા સાસુ સાથે બાંધ્યા શરીર સ-બંધ,પછી જે થયું એ જોઈને….

ઘણીવાર એવું જોવા મળે છે કે જ્યારે પણ લોકો પ્રેમમાં છેતરાય છે, ત્યારે તેઓ તેમના મન અને તેમની પરિસ્થિતિને કંઈક અથવા બીજાથી ઠીક કરવાનો પ્રયાસ કરે છે. પ્રેમમાં છેતરાયેલા કેટલાક લોકો જીવનભર આ બધી વસ્તુઓ છોડી દે છે, જ્યારે કેટલાક લોકો એવા હોય છે જે કોઈને કોઈ રીતે બદલો લેવાનો પ્રયાસ કરે છે. આજે અમે તમને એક એવા પુરુષ વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ જે પોતાની પત્નીની બેવફાઈનો બદલો લેવા માટે કંઈક અલગ જ કરે છે.

Advertisement

એક રિપોર્ટ પ્રમાણે સોશિયલ મીડિયા સાઈટ Reddit પર એક યુઝરે લોકોને તેમના અંગત રહસ્યો જાહેર કરવાની અપીલ કરી છે. ત્યારે તેમાં એક યુઝરે લખ્યું છે કે, આજે આપણી અંગત લાઈફ સાથે જોડાયેલ એક રહસ્ય જાહેર કરીએ, ત્યારે તેના પર તમને પસ્તાવો થશે. સાથે ઘણા યુઝર્સે તેમાં ચોંકાવનારી પોસ્ટ પણ લખી છે.

આ વિચિત્ર સમાચાર સોશિયલ મીડિયા પર ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યા છે. વ્યક્તિ પોતાની ચીટર વાઈફને પાઠ ભણાવવા માટે કંઈક એવું કરે છે જેની કોઈએ કલ્પના પણ નહીં કરી હોય અને ભાગ્યે જ કોઈ તેના પર વિશ્વાસ કરી શકશે. જ્યારે આ વ્યક્તિએ સોશિયલ મીડિયા પર પોતાના બદલાની વાતનો ખુલાસો કર્યો તો બધા ચોંકી ગયા.

ત્યારે પણ એક માણસ જે બોલ્યો તે સાંભળીને બધા હેરાન થઈ ગયા. ત્યારે આ એક યુઝરે લખ્યું કે મારી પત્ની મારી સાથે છેતરપિંડી કરી રહી છે, જ્યારે મને આ વિશે ખબર પડી ત્યારે મેં તમને પાઠ ભણાવવાનું નક્કી કર્યું જયારે પ્રેમમાં દગો ખાનારા લોકો કાં તો ‘પ્રેમ’ છોડી દે છે અથવા તો ગુનો કરવાનું મન બનાવી લે છે. ત્યારે તેની ચીટર પત્નીને પાઠ ભણાવવા માટે આ યુવકે એવું કર્યું તે માનવું મુશ્કેલ છે.

ત્યારે આ વ્યક્તિએ સોશિયલ મીડિયા પર પોતાનો બદલો જાહેર કર્યો તો લોકો આ વાત જાણીને ચોંકી ગયા. તેઓ માની શકતા ન હતા કે આવું કરીને કોઈ બદલો લઈ શકે છે.ત્યારે આ વ્યક્તિએ જણાવ્યું કે મારી છેતરપિંડી કરનાર પત્નીને પાઠ ભણાવવા તેની માતા એટલે કે મારી સાસુની નજીક આવ્યો ત્યારે અમે બંને ટૂંક સમયમાં ગાઢ બની ગયા અને ગાઢ સ-બંધ પણ બંધાયા.

ત્યારે આ યુઝરે લખ્યું, ‘જ્યારે મને ખબર પડી કે મારી પત્ની મારી સાથે છેતરપિંડી કરી રહી છે, ત્યારે મેં મારી સાસુ સાથે અફેર શરૂ કર્યું. અમે બંનેએ સારો સમય પસાર કર્યો છે એક વિચિત્ર પરિસ્થિતિનો સામનો કરવો પડ્યો ત્યારે આ યુવકે ઘણા લોકોએ તેમના અંગત સિક્રેટ્સ વિશે માહિતી આપી છે. એક વ્યક્તિએ લખ્યું કે જ્યારે તે પોતાના પાર્ટનર સાથે મસ્તી કરી રહ્યો હતો ત્યારે તેણે એક વિચિત્ર પરિસ્થિતિનો સામનો કરવો પડ્યો.

ત્યારે તેણે જણાવ્યું હું મારી ગર્લફ્રેન્ડ સાથે ગરમ પાણીથી ભરેલા ટબમાં મજા કરી રહ્યો હતો જ્યારે તેની માતા ત્યાં આવી. તે મારા માટે ખૂબ જ વિચિત્ર પરિસ્થિતિ હતી. પણ હું જે કરતો હતો તે કરતો રહ્યો. દરમિયાન મારી ગર્લફ્રેન્ડની માતા મારી સાથે વાત કરી રહી હતી.

મિત્રો બીજો એક આવોજ કિસ્સો સામે આવ્યો છે જેના વિશે આપણે જાણીશું.કહેવામા આવ્યું છે કે આ વ્યક્તિ વ્યવસાયે સુથાર છે અને તેની પત્નિ અને સાસુ બંનેને મળીને ઘણો છેતરતો છે જેના વિશે કહેવામા આવ્યું છે અને તેની સાથે જ કહેવામા આવ્યું છે કે

આ વ્યક્તિએ તેની પત્નિની માતા સાથે દુષ્કર્મ કર્યુ હોવાની કબૂલાત આપી છે અને તેમજ અહીંયા જણાવ્યું છે કે આ યુવકે તેની પત્નિ સાથે નહીં પણ તેની સાસુ સાથે સબંધ બાંધ્યા છે તેવું જણાવવામાં આવ્યું છે અને તેની સાથે જ એવું પણ કહેવામાં આવ્યું છે આ યુવક તેની પત્નિ સાથે કંઇ સબંધ બાંધ્યા ન હતા અને તેનાથી ઊલટું તે તેની સાસુ સાથે સુહાગરાત પણ મનાવી હતી.

તેમજ આ વિશે તેની પત્નિને જાણ થતાં જ તેને આ વિશે તેના પતિને જાણ કરી હતી અને ત્યારબાદ ઝગડો પણ થયો હતો અને એવામાં એક મોટો ઝગડો બની ગયો હતો પણ ત્યારે જ આ યુવતીએ છુટાછેડા લેવાનું નક્કી કરી લીધું હતું અને તેમજ આગળ વાત કરવામાં આવે તો અહીંયા એવું પણ જણાવ્યું છે

કે લગ્ન પહેલાથી જ્યારે તેની સગાઈ આ યુવતી સાથે થઈ હતી ત્યારથી જ તે તેની સાસુ સાથે પ્રેમમાં પડ્યો હતો અને તેની સાથે સબંધ બાંધવાનું વિચારતો હતો પણ એવામાં તેને આવો કોઈ મોકો જ મળ્યો ન હતો પણ જ્યારે તેની પૂછતાછ કરવામાં આવી ત્યારે આ આરોપીનું કહેવું એવું છે કે તેણે ગુપ્ત રીતે તેના સાસુ સાથે તેના લગ્ન અને સુહાગરાતની મજા લીધી હતી.

તેની સાથે સાથે એવું પણ કહેવામાં આવ્યું છે કે જ્યારે તેણે આવું ગુપ્ત રીતે કર્યું હતું અને આ મુજબ આ વાતની તેની પત્નિને પણ જાણકારી ન હતી અને ત્યારબાદ આ બંનેએ છૂટાછેડા પણ લીધા હતા અને તેની સાથે સાથે આ વ્યક્તિએ યુવતીની માતા સાથે દુષ્કર્મ કર્યું હોવાની કબૂલાત આપી છે અને તેમજ આરોપીનું કહેવું છે કે તેણે ગુપ્ત રીતે તેના સાસુ સાથે તેના લગ્ન અને હનીમૂનની ઉજવણી કરી હતી.

ત્યારબાદ બંનેએ છૂટાછેડા લીધા હતા. સાસુ-સસરા સાથે છૂટાછેડા મળતાંની સાથે જ આરોપીએ તેના પત્નિ સાથે લગ્ન કર્યા હતા અને ત્યારબાદ હાલમાં કહેવામા આવ્યું છે કે આ મામલો સ્થાનિક અદાલતમાં પહોંચ્યો છે અને તે વ્યક્તિ પર લગ્ન અન ગેરકાયદેસર સંબંધો હોવાનો આરોપ મૂકવામાં આવ્યો છે.

ત્યારબાદ આગળ વાત કરતા જ ઇજિપ્તની રાજધાની કૈરોમાં રહેતા એક વ્યક્તિએ શહેરમાં રહેતી એક યુવતીને પ્રેમની જાળમાં ફસાવી હતી અને ત્યારબાદ આ યુવતીને તેની સાથે લગ્નનું કરવાનું વચન પણ આપ્યું હતું અને તેમજ જો કે આ લગ્ન થયા ત્યાં સુધીમાં યુવતીના માતા-પિતા વચ્ચે ઝઘડો થયો હતો

અને તેઓ અલગ થઈ ગયા હતા પણ આ સમય દરમિયાન આ યુવતીની માતા અને તેના ઘરના સાથી જમૈને મળી હતી પણ ત્યારે જ તેની સાથે સબંધ બાંધવાનું વિચાર્યું હતું અને તેની સાથે જ ધીરે ધીરે સાસુ અને જમાઈને પ્રેમ થવા લાગ્યો હતો અને ત્યારબાદ તેમને સંબંધ પણ ઘણીવાર બાંધ્યા હતા.

Advertisement