આખરે આ રાત્રે મહિલાઓ શા માટે પોતાની જાત પર કાબૂ રાખી શકતી નથી,જાણો આ હકીકત વિશે…

શનિવારની રાત માત્ર પુરૂષો માટે જ મહત્વની નથી પણ આખી દુનિયાની મહિલાઓ માટે પણ ખાસ દિવસ હોય છે. ત્યારે યુકે સ્થિત હેલ્થ એન્ડ બ્યુટી રિટેલર સુપરડ્રગના અભ્યાસ પ્રમનાએ મોટાભાગની મહિલાઓ અઠવાડિયામાં એક વખત પોતાની જાત પર કાબુ કરી શકતી નથી અને તે પ્રસંગ સામાન્ય રીતે શનિવારની રાતનો હોય છે.

Advertisement

સર્વેમાં સામે આવ્યું છે કે મહિલાઓ પોતાને આકર્ષક બનાવવા માટે અનેક પ્રકારના ઉપાયો અજમાવે છે. ત્યારે મહિલાઓને ગરમ પાણીથી નહાવાનું પસંદ વધારે છે.ત્યારે તેણીને તેના સુંદર પગ બતાવવાનું અને પુશ-અપ બ્રા પહેરવાનું વધારે પસંદ છે.

જ્યારે તમે મૂડમાં હોવ ત્યારે તમારા પાર્ટનર બિઝી અથવા તેમનો મૂડ ન હોય. આવું થવા પાછળ મહિલા અને પુરુષની અલગ-અલગ હોર્મોન સાઈકલ જવાબદાર છે. સવારના સમયે પુરુષોનું ટેસ્ટોસ્ટેરોન લેવલ હાઈ હોય છે જ્યારે મહિલાઓનું દિવસ દરમિયાન ધીમે-ધીરે વધે છે. જોકે મહિલાઓનું ટેસ્ટોસ્ટેરોન લેવલ તેમના મેસ્ટ્રુઅલ સાઈકલ પર પણ નિર્ભય કરે છે.

એક્સપર્ટનું કહેવું છે કે મહિલાઓ ફ્લેક્સિબલ હોય છે જ્યારે પુરુષોની ઈચ્છા ટાઈમ પર આધારિત હોય છે. મહિલાઓની સેક્સ ડ્રાઈવ પર ટાઈમ ઉપરાંત અન્ય ઘણા ફેકટર્સ અસર કરે છે. મહિલાઓની લિબિડો ખૂબ જ કોમ્પ્લેક્સ હોય છે, મોટાભાગે સાઈકોલોજિકલ હોય છે જેને પાર્ટનર સાથે કોઈ લેવા દેવા નથી. જો તે પોતાને કોન્ફિડેન્ટ અને સેક્સી ફીલ કરે છે તો તે સેક્સ માટે વધારે ઓપન હોય છે અને તેમનામાં ક્લાઈમેક્સના વધારે ચાન્સ હોય છે.

ત્યારે તેને હોટ દેખાવવા માટે મનપસંદ પરફ્યુમનો હળવો સ્પ્રે યાદીમાં ટોચ પર છે.આ એક સુંદર હેરસ્ટાઇલ અને સ્મિત પણ સારી રીતે કામ કરે છે. ત્યારે ડેઈલી એક્સપ્રેસમાં છપાયેલ સુપરડ્રગની સારાહ વોલ્વરસનના જણાવ્યા પ્રમાણે આ મતદાન સ્પષ્ટ કરે છે કે મહિલાઓ જાણે છે કે અનુભવવા માટે તેમને શું કરવાની જરૂર છે.

પરંતુ તેઓ સામાન્ય રીતે એવું નથી કરતી. આ ટિપ્સ તેઓ કોઈ ખાસ દિવસે અપનાવે છે. 2000 મહિલાઓના સર્વેક્ષણમાં, અડધાથી વધુ મહિલાઓએ પરફ્યુમના સરળ સ્પ્રે માટે મતદાન કર્યું હતું તેણીને વિશેષ લાગે તે માટે તેને હળવા પરફ્યુમનો સ્પ્રે પસંદ કરે છે.ત્યારે ત્રીજા કરતાં વધુ મહિલાઓએ કહ્યું છે.

કે વાળનો નવો રંગ તેમને અનુભવવામાં મદદ કરે છે વેક્સિંગ, આખા શરીર પર નકલી ટેન લગાવવું અને વાળને સીધા કરવા અથવા કર્લિંગ કરવા, નિયમિત કસરત કરવી, ચુસ્ત-ફિટિંગ ટોપ, શોર્ટ સ્કર્ટ અને જ્વેલરી પહેરવાથી પણ લુક મેળવવામાં મદદ મળે છે. પોલમાં એ પણ બહાર આવ્યું છે કે મહિલાઓ સ્પામાં ઘણા કલાકો વિતાવે છે. પોતાને હળવા અને અનુભવો.

Advertisement