આવી સ્થિતિ માં ક્યારેયના કરો સમાગમ,નહીં તો ભોગવવું પડશે ભારે પરિણામ…

સમાગમ અદ્ભુત છે આનંદ છે જોડાયેલ લાગણીઓ એકબીજાને પ્રેમની અનુભૂતિ કરાવવાનો એક માર્ગ છે સાચું કહું તો સમાગમ એ આનંદ છે બે લોકો માટે પ્રેમની વહેંચણી લાગણીને જાગૃત કરવા અમે નજીક છીએ આ વસ્તુને અનુભવવા માટે પરંતુ આજે અમે તમને સમાગમ વિશે કેટલીક એવી વાતો જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ જે ઘણીવાર મગજમાં નથી આવતી હા સમાગમના ગેરફાયદા વિશે તમે વિચારશો કે તે જે સુખ અને ચમક આપે છે તેના વિશે તમે સાંભળ્યું છે પરંતુ નુકસાન?

Advertisement

તો ચાલો તમને જણાવી દઈએ કે વિજ્ઞાન આપણને ઘણું જ્ઞાન આપે છે પરંતુ સમાગમ સાથે જોડાયેલી એક એવી જાણકારી પણ છે જે આજે અમે તમને જણાવીશું અને તે છે ખોટી રીતે સમાગમ કરવાથી નુકસાન કે ખતરો ઘણી વખત એવું બને છે કે સમાગમ કરતી વખતે કેટલીક બાબતો ખોટી થઈ જાય છે અથવા તો સમાગમ ડ્રાઈવને કારણે આપણે વસ્તુઓ પર ધ્યાન આપતા નથી તો આજે અમે તમને આવી જ ત્રણ પરિસ્થિતિઓ વિશે જણાવીશું.

કારની પાછળની સીટ પર સમાગમ કરવું એ અલગ બાબત છે અને સામાન્ય પણ છે પણ કાર ઊભી હોય ત્યારે જ ડ્રાઇવિંગ કરતી વખતે પ્લીઝ આ ખતરનાક બની શકે છે તેના બદલે હું કહીશ તે ખતરનાક છે તમે સમાગમ ડ્રાઇવને કારણે અથવા તમારા સંબંધોને વધુ સારા બનાવવા માટે કંઈક અલગ કરવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યાં છો પરંતુ ડ્રાઇવિંગ કરતી વખતે કોઈનું ધ્યાન ભટકાવવું ઘાતક છે તેથી આવી પરિસ્થિતિ ટાળો.

સામાન્ય સેક્સ ટોયનો ઉપયોગ.પહેલા તમારી જાત પર સેકસ ટોયનો ઉપયોગ કરો પછી તમારા પાર્ટનર પર તે જ રમકડાનો ઉપયોગ કરવાથી STI ચેપ થઈ શકે છે જાતીય ચેપ ટાળવા માટે કોઈપણ રીતે પરીક્ષણ કરાવવું હંમેશા સારો વિચાર છે ઉપરાંત જ્યારે તમે એકબીજા વિશે બધું જાણતા હોવ

ત્યારે જ સેક્સ ટોય શેર કરો જો કે ડોકટરો પણ ભલામણ કરે છે કે સેક્સ ટોયનો ઉપયોગ કરવા માટે તેને કોન્ડોમથી ઢાંકી દો એટલે કે જ્યારે પણ તેનો ઉપયોગ કરવાની વાત હોય તો તાજા કોન્ડોમનો જ ઉપયોગ કરો દર વખતે એક ઉપયોગ પછી તેને બીજા ઉપયોગ માટે સાફ કરો ઉપરાંત ઉપયોગ કર્યા પછી તમારા રમકડાને જંતુમુક્ત રાખો.

હાથ બાંધવા.તે ચોક્કસપણે ખૂબ રોમેન્ટિક અને ગરમ હોઈ શકે છે પરંતુ ઘણી વખત આપણે સમાગમ ડ્રાઈવમાં એટલા મગ્ન થઈ જઈએ છીએ કે આપણને ખબર જ નથી પડતી કે સામેની વ્યક્તિનું કમ્ફર્ટ લેવલ શું છે આમા શું છે તેથી કોઈપણ પદ્ધતિ અજમાવતા પહેલા થોડો વિચાર કરો જો તમારા જીવનસાથીના હાથ બંધાયેલા છે તો તમારે તપાસ કરવાની જરૂર છે કે તેઓ આરામદાયક છે શું

તેઓને સમસ્યા નથી શું ગાંઠ બહુ ચુસ્ત નથી ગાંઠ એવી હોવી જોઈએ કે જરૂર પડ્યે હાથ સરળતાથી બહાર આવી શકે એટલે કે તેમનું રક્ત પરિભ્રમણ બંધ ન થવું જોઈએ વગેરે ઘણી વખત એક જ સ્થિતિમાં રહેવાથી વ્યક્તિના તે ભાગમાં નિષ્ક્રિયતા આવે છે અથવા કળતર થાય છે તમારે આ પણ તપાસવું પડશે કારણ કે આનંદ એક વસ્તુ છે પરંતુ ખતરનાક આનંદ એક અલગ સ્તર છે રંગમાં ઓગળી ન જાવ અને થોડી બેદરકારી તમને મોંઘી ન પડે માટે આ ત્રણ બાબતોનું ધ્યાન રાખો.

Advertisement