અનુષ્કા-વિરાટની પુત્રીને રેપની ધમકી, દિલ્હી મહિલા આયોગે લીધી કડક કાર્યવાહી..

T20 વર્લ્ડ કપની પ્રથમ મેચમાં પાકિસ્તાન સામે ટીમ ઈન્ડિયાની કારમી હાર બાદ ફાસ્ટ બોલર મોહમ્મદ શમી પર નિશાન સાધવામાં આવ્યું હતું શમીના ધર્મ પર નિશાન સાધતા કેટલાક યુઝર્સે તેને દેશદ્રોહી પણ કહ્યો હતો આ પછી કેપ્ટન વિરાટ કોહલીએ આવા ટ્રોલર્સ પર પ્રહારો કરતા કહ્યું કે જેમણે આવું કર્યું છે તેમની કમર વગરની છે.

Advertisement

દિલ્હી મહિલા આયોગના અધ્યક્ષ સ્વાતિ માલીવાલે ટ્વિટ કરીને આ મામલે દિલ્હી પોલીસને નોટિસ જારી કરવાની માહિતી આપી છે તેણે લખ્યું- જે રીતે વિરાટ કોહલીની 9 મહિનાની દીકરીને ટ્વિટર પર રેપની ધમકી આપવામાં આવી તે ખૂબ જ શરમજનક છે આ ટીમે આપણને હજારો વાર ગૌરવ અપાવ્યું છે હારમાં આ સસ્તી કેમ મેં દિલ્હી પોલીસને નોટિસ પાઠવી છે 9 મહિનાની બાળકીને બળાત્કારની ધમકી આપનારા તમામની ધરપકડ કરો.

જો કે ટ્રોલર્સને વિરાટની નારાજગી પસંદ ન આવી અને તેણે તેના બાળક વિશે દુર્વ્યવહાર અને અસંવેદનશીલ ટિપ્પણી કરવાનું શરૂ કર્યું બળાત્કારની ધમકી પણ આપતો રહ્યો બળાત્કાર સાથે જોડાયેલી આ પોસ્ટ આન્દ્રે બોર્ગેસે શેર કરી છે ટીમના કેપ્ટન વિરાટ કોહલીની પુત્રી વામિકાને ધમકી આપવાના મામલે દિલ્હી મહિલા આયોગે કડક કાર્યવાહી કરી છે આયોગે દિલ્હી પોલીસને નોટિસ મોકલીને આરોપીઓની વહેલી ધરપકડની માંગ કરી છે.

તેણે દિલ્હી પોલીસ પાસેથી આ સંદર્ભમાં નોંધાયેલી એફઆઈઆર વિશે માહિતી માંગી છે આયોગ જાણવા માંગે છે કે આ કેસમાં કયા આરોપીઓની ઓળખ કરવામાં આવી છે અને ધરપકડ કરવામાં આવી છે તેમણે કહ્યું છે કે જો કોઈ ધરપકડ કરવામાં આવી નથી તો દિલ્હી પોલીસે આરોપીની ધરપકડ કરવા માટે શું પગલાં લીધાં છે તેની માહિતી આપવી જોઈએ.

આ મામલાની સખત નિંદા કરતા દિલ્હી મહિલા આયોગના અધ્યક્ષ સ્વાતિ માલીવાલે કહ્યું કે આ વર્તન ખૂબ જ શરમજનક છે તેમણે પોલીસને આરોપીઓને વહેલી તકે ધરપકડ કરવા વિનંતી કરી હતી.

મિત્રો તમને જણાવી દઈએ કે રેપની ધમકી મળ્યા બાદ યુઝર્સે કોહલીનું સમર્થન કર્યું છે એકે લખ્યું કે જે રીતે કેટલાક લુચ્ચા લોકો પહેલાથી જ વામિકાને ટ્રોલ કરી રહ્યા છે તે આપણા દેશનું સ્તર દર્શાવે છે તે સારું છે કે વિરાટ-અનુષ્કાએ તેને સોશિયલ મીડિયાથી દૂર રાખવાનો નિર્ણય લીધો છે.

Advertisement