બકરીએ મનુષ્ય જેવા બાળકને જન્મ આપ્યો,બે પગ,કાન અને મોં જોઈ સૌ ચોંકી ગયા…

આસામના કચર જિલ્લામાં એક વિચિત્ર ઘટના સામે આવી છે આસામના કચર જિલ્લામાં એક બકરીએ માનવ જેવા બાળકને જન્મ આપ્યો જેનાથી સ્થાનિક લોકો આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા આસામના કચર જિલ્લાના ધૌલાઈ વિધાનસભા વિસ્તારના ગંગા નગર ગામમાં બકરીએ બાળકને જન્મ આપ્યો છે પાલતુ બકરીને માનવ જેવું બાળક કેવી રીતે જન્મી શકે તે જાણીને દરેકને આશ્ચર્ય થાય છે.

Advertisement

ભાગ્યે જ તમે આવી ઘટના સાંભળી હશે કે કોઈ પ્રાણીએ માનવ બાળકને જન્મ આપ્યો હોય બકરી ગીવ બર્થ ટુ હ્યુમન લાઈક ચાઈલ્ડ આવી જ ચોંકાવનારી ઘટના પૂર્વોત્તર રાજ્ય આસામમાં સામે આવી છે અહીં એક બકરીએ માનવ જેવા બાળકને જન્મ આપ્યો છે જેઓએ આ ઘટના જોઈ તેઓને પોતાની આંખો પર વિશ્વાસ ન આવ્યો.

બકરીએ માનવ બાળકને જન્મ આપતા જ ​​આ સમાચાર આખા ગામમાં આગની જેમ ફેલાઈ ગયા તેમને જોવા માટે ગંગા નગર ગામમાં લોકોની ભીડ ઉમટી પડી હતી આ વિચિત્ર બાળકને જોવા દરેક લોકો ગામ તરફ આવવા લાગ્યા મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર જ્યારે લોકોએ કચર જિલ્લાના ગંગા નગર ગામમાં આ બકરીના બચ્ચાને જોયો તો બધા આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા બધા એક વાત કહેતા હતા કે તે માનવ બાળક જેવો છે બધું બકરીના બાળકના બે પગ અને કાનવાળા માનવ જેવું હતું.

બકરીના બાળકને બે પગ અને કાન હોય છે.આ બકરીના બચ્ચાને માણસોની જેમ બે પગ અને 2 કાન છે આ બકરીના બાળકનું આખું શરીર માનવ બાળકો જેવું છે માનવ સંતાન સાથે તેની સામ્યતાએ ઘણાને આશ્ચર્યચકિત કર્યા બકરીના બચ્ચાની આંખો પણ માણસ જેવી દેખાતી હતી.

બકરીના બચ્ચાની તસવીર તમામ સોશિયલ મીડિયા પ્લેટફોર્મ પર ઝડપથી વાયરલ થઈ રહી છે બાળકને જોઈને લાગે છે કે તેનો સંપૂર્ણ વિકાસ થયો નથી મનુષ્ય જેવા બાળકનો દેખાવ ખૂબ જ રહસ્યમય છે ગામના કેટલાક લોકોનું કહેવું છે કે તેમના કેટલાક પૂર્વજોએ બકરીના પેટમાંથી જન્મ લીધો છે બકરીના મૃત્યુ બાદ ગ્રામજનોએ પરંપરાગત રીતરિવાજ મુજબ તેને દફનાવી હતી પરંતુ આ ઘટના ચર્ચાનો વિષય બની રહી છે.

અડધા કલાકમાં બકરીનું બચ્ચું મરી ગયું.જો કે બકરીનું બાળક માનવ બાળકની જેમ જન્મ્યું હતું પરંતુ તે લાંબો સમય ટકી શક્યું નહીં જન્મના અડધા કલાક પછી બાળકનું મૃત્યુ થયું હતું જો કે ઘણા મીડિયા અહેવાલોમાં દાવો કરવામાં આવ્યો છે કે બકરીનું બચ્ચું મૃત જન્મ્યું હતું.

સમગ્ર મામલાને લઈને પશુ પતિનું કહેવું છે કે સોમવારે જ્યારે તેની પાલતુ બકરીએ તેના બાળકને જન્મ આપ્યો ત્યારે તેને પોતાની આંખો પર બિલકુલ વિશ્વાસ ન આવ્યો ઘણા લોકો તેના વિશે ઘણી વાતો કરવા લાગ્યા પશુપાલકનું કહેવું છે કે જ્યારે તેણે બકરીના બાળકને નજીકથી જોયું તો તેનો ચહેરો બિલકુલ માનવ જેવો દેખાતો હતો બાળકને પૂંછડી પણ નહોતી.

તમને જણાવી દઈએ કે બકરીના આ અનોખા બાળકની તસવીર સોશિયલ મીડિયાના અલગ-અલગ પ્લેટફોર્મ પર ઝડપથી વાયરલ થઈ રહી છે બાળકનો વિકાસ યોગ્ય રીતે થયો નથી તેવું ચિત્રમાં જોવા મળ્યું હતું પરંતુ જ્યારે તમે તેના ચહેરાને નજીકથી જોશો ત્યારે તમને તે માનવ ચહેરા જેવો દેખાશે સાથે જ આ ઘટનાને લઈને ગ્રામજનોમાં ઘણી ચર્ચાઓ થઈ રહી છે તેઓ કહે છે કે કોઈ પૂર્વજોએ બકરીના પેટમાં જન્મ લીધો છે સ્થાનિક લોકોએ પુરા રિવાજ સાથે બકરીના બચ્ચાની શોભાયાત્રા કાઢી હતી તેને દફનાવવામાં આવ્યો છે.

બકરીના માલિકે આખી હકીકત કહી.બકરીને ઉછેરનાર પશુપાલકે જણાવ્યું કે સોમવારે 27 ડિસેમ્બર તેમની બકરીએ માનવ શરીર જેવા બાળકને જન્મ આપ્યો હતો આ જોઈને બધાને નવાઈ લાગી તેમણે કહ્યું કે બકરીના બચ્ચા માનવ જેવા લક્ષણો ધરાવે છે તેની આંખો નાક અને મોં મનુષ્ય જેવા છે તેના કાન બકરી જેવા હતા તે બે અંગો સાથે જન્મ્યો હતો આ સમાચાર ફેલાતાની સાથે જ ગામમાં લોકો વિચિત્ર પ્રાણીની એક ઝલક મેળવવા માટે એકઠા થઈ ગયા હતા.

Advertisement