જવાન ભત્રીજીની ફિગર જોઈ કન્ટ્રોલનાં કરી શક્યો કાકો, શરૂ કરી દીધું એવું કૃત્ય કે જાણી ચોંકી જશો……

મિત્રો આજકાલ આવા કિસ્સા બનવાએ સામાન્ય બાબત થઈ ગઈ છે પરંતુ અમુક કિસ્સામા સમાજમા નીચુ દેખાવાનુ કામ કરે છે જે ખુબજ આઘાતજનક હોય છે મિત્રો આવા કિસ્સા દરરોજ આપણી આજુ બાજુ જોવા કે સાંભળવા મળતા હોય છે મિત્રો આજે તમને એક એવો કિસ્સો જણાવવા જઇ રહ્યા છે જેને સાંભળીને તમે હેરાન થઈ જશો તો મિત્રો આવો જાણીએ આ કિસ્સા વિશે.

Advertisement

મિત્રો આ કીસ્સો બિકાનેર જિલ્લાના નોખા તહસીલના પચ્છ પોલીસ સ્ટેશનમાં સામે આવ્યો છે જ્યાં 21 વર્ષીય યુવતીએ તેના કાકા દ્વારા બળાત્કાર ગુજાર્યો હતો અને બળાત્કારને કારણે બાળકીએ એક બાળકીને જન્મ આપ્યો હતો અને જ્યારે તબિયત લથડતાં પરિવારજનોએ બાળકીને બગડી રેફરલ હોસ્પિટલ નોખા લઈ ગયા હતા જ્યાં તેને સુવાવડ થવાની ખબર મળી હતી. આથી પરિવારના હોશ ઉડી ગયા હતા. ગુરુવારે યુવતીએ એક બાળકીને જન્મ આપ્યો હતો.

મિત્રો જ્યારે પોલિસ ને આ વાત ની બાતમી મળતાં જ પાચુ પોલીસ નોખા પહોંચી અને બળાત્કાર પીડિતાના નિવેદનો લીધા હતા જ્યા નિવેદન મા આપેલા પીડિતાએ જણાવ્યું હતું કે તેના કાકાએ તેની સાથે બળાત્કાર ગુજાર્યો હતો અને કોઇને કહેવા ઉપર જાનથી મારી નાખવાની ધમકી આપી હતી જો કે આ મામલે બળાત્કાર ના આરોપી વિરુદ્ધ પચ્છ પોલીસ સ્ટેશનમાં બળાત્કારનો ગુનો નોંધવામાં આવ્યો છે.

મિત્રો એસએચઓએ જણાવ્યું કે નવજાતને બિકાનેરના બાળ કેન્દ્રમાં મોકલવામાં આવી છે. પોલીસ આરોપી સુખરામની શોધ કરી રહી છે. પીડિતાએ જણાવ્યું હતું કે ગામની ધાનીમાં આરોપીએ તેની સાથે બળાત્કાર ગુજાર્યો હતો. તે સમયે તેના માતાપિતા, ભાઈ-બહેન બધા ઘરની બહાર હતા. જ્યારે તેણીએ જણાવ્યું કે તે ગર્ભવતી થઈ ગઈ હતી, ત્યારે કાકાએ તેને જાનથી મારી નાખવાની ધમકી આપી હતી. આ ડરને કારણે તેને આ વાત પરિવારના સભ્યોને બતાવી નહીં.

મિત્રો આવો જ એક બિજા કિસ્સામા બન્યુ છે એવુ કે એક કાકા એ તેની ભત્રીજી સાથે પ્રેમ સબંધ બાંધ્યો હતો અને તેણે ઘણીવાર તેની સાથે શારીરીક સબંધ બાંધ્યો હતો અને જ્યારે એક દિવસ તેને ખબર પડી કે તેની ભત્રીજીનુ લગ્ન નક્કિ કર્યુ છે ત્યારે તેણે તેની ભત્રીજી પાસે આવીને કહયુ કે તુ લગ્ન પછી પણ તુ મારી સાથે પ્રેમ સબંધ મા રહેજે પરંતુ પોતાના કાકા દ્વારા આવા દબાણ આપવાના કારણે તેણે તેના કાકાને સ્પષ્ટ ના પાડી દીધી હતી જેના કારણે તે છોકરીના કાકાએ તેના અને તેની ભત્રીજીના અંગતમા વિતાયેલા સબંધનો વિડીયો સોશિયલ મીડિયા ઉપર શેર કરી દીધો હતો જેના કારણે તે છોકરીના પિતાએ નજીકના પોલિસ સ્ટેશનમા ફરિયાદ નોધાવી હતી.

મિત્રો પોલીસ સૂત્રો દ્વારા પ્રાપ્ત થતી વિગતો મુજબ મૂળ સૌરાષ્ટ્રના વતની અને હાલમા સુરતમાં પુણા વિસ્તારમાં રહેતા શ્રમજીવીની 25 વર્ષીય પુત્રી માધવી જે ઘરે જ સાડી ઉપર લેસપટ્ટી લગાવવાનું કામ કરે છે અને પોતાનુ ઘર ચલાવવા મા તેના પિતાની મદદ કરે છે અને મિત્રો તમને જણાવી દઈએ કે તે આ કામ તેને ચાર વર્ષ અગાઉ તેના પિતરાઈ કાકા મુકેશ ડાહ્યાભાઈ લાડુમોર 60, મુક્તિધામ સોસાયટી, દક્ષિણામૂત સ્કૂલની સામે, પુણા, સુરતમા રહેતા હતા એ જ શરૃ કરાવ્યું હતુ અને તેના કાકા મુકેશ તેમના ઘરે અવરજવર રહેતી હતી જેના કારણે તેના ઘરે ગામના દરેક લોકો તેમના ઘરે આવતા જતા હતા.

મિત્રો એક વર્ષ અગાઉ એક દિવસ જ્યારે માધવી ઘરે એકલી હતી ત્યારે તેના કાકા મુકેશે મને કાકા શું લેવા કહે છે હું તને ભત્રીજી નથી માનતો અને તું મને સારી લાગે છે અને તેથી હું તને પ્રેમ કરું છું કહ્યા બાદ બંને વચ્ચે પ્રેમ સંબંધ શરુ થયો હતો અને તેના એક માસ બાદ ફરી એકાંત મળતા બંનેએ એકબીજા સાથે શારીરીક સબંધ પણ માણ્યા હતુ અને માધવીની મરજીથી મુકેશે તેનો વિડીયો પણ બનાવ્યો હતો અને તે દરમિયાન ત્રણ માસ અગાઉ માધવીની સગાઈની વાત શરુ થતા મુકેશે ઘરે આવી સગાઈ અને લગ્ન બાદ પણ તું મારી સાથે સંબંધ રાખજે તેમ કહ્યું હતું.

અને મુકેશે સગાઈ અને લગ્ન બાદ સંબંધ રાખવા દબાણ કરતા માધવીએ તેની સાથે બોલવાનું બંધ કરી દીધું હતું અને આથી ગુસ્સે થયેલા મુકેશે માધવીની સગાઈના ગણતરીના દિવસો અગાઉ જ અંગત પળોનો વિડીયો પહેલા માધવીના પિતાને અને બાદમાં સમાજના અગ્રણીઓને મોકલી વાયરલ કર્યો હતો જેના કારણે માધવીએ આખરે પિતરાઈ કાકા વિરુદ્ધ પુણા પોલીસ મથકમાં ફરિયાદ નોંધાવતા પોલીસે મુકેશને ઝડપી પાડવા તજવીજ હાથ ધરી છે.

જ્યારે મિત્રો આ જ વિસ્તાર આવો જ એક બીજો કિસ્સો આવો જ બન્યો હતો જેમા મિત્રો એક કાકાએ તેની ભત્રીજી ઉપર બળાત્કાર ગુજાર્યો હતો જેમા મિત્રો બન્યુ હતુ એવુ કે સુરતના પૂણા જ વિસ્તારમાં રહેતા કાકા વિકાસ ગૌસર પડોશમાં રહેતા તેના ભાઈની પુત્રીને પોતાના ઘરમા બોલાવે છે અને જ્યારે ભત્રીજી ઘરે પહોંચી ત્યારે તેના ભાઈ વિશે પૂછતાં કાકા વિકાએ કહ્યું કે ભાઈ ત્યાં નથી અને તેની છેડતી કરવાનું શરૂ કર્યું.

અને જોતજોતામાં કાકાની હિલચાલ પણ વધવા માંડી ત્યારે સગીરએ બૂમ પાડવા માંડી અને તેથી તેણે તેના મોં મા કાપડ મુકી ને બંધ કરી દીધુ અને ત્યારબાદ તેણે તેની સાથે બળાત્કાર ગુજાર્યો હતો અને બાદમાં તેની ભત્રીજીને ધમકી આપતાં તેણે કોઈને ન કહેવાનું કહ્યું હતું પરંતુ પોલીસે સગીરની માતાની ફરિયાદ ના આધારે આરોપી વિકાસ ગૌસર સામે 376, 511, 506 અને પાસ્કો એક્ટ હેઠળ ગુનો નોંધ્યો છે મિત્રો આ સગીર ભત્રીજીએ આ બળજબરી ની ઘટના ની જાણ તેની માતાને કરી હતી અને ખરેખર આ ઘટના સમયે માતા બહાર ગઈ હતી.

મિત્રો આ સગીરાએ જણાવ્યું હતુ કે તે કાકાના ઘરે તેના ભાઈને બોલાવવા ગઈ હતી અને તે સમયે ઘરે કોઈ નહોતું અને જ્યારે ભાઈને કાકા વિશે પૂછતાં તેણે કહ્યું કે તે ત્યાં નથી અને મને ઓરડાની અંદર લઈ ગયો અને ખોટું કામ કર્યું મિત્રો તમને જણાવી દઈએ કે પોતાની આબરુ લૂંટતા પહેલા ભત્રીજીએ તેના કાકા સાથે સંબંધ ના બાંધવાની પણ હાકલ કરી હતી પોલીસના જણાવ્યા મુજબ, સગીરાને કહ્યું કે કાકાએ તેને કહ્યું કે સબંધ જેવુ કઇ પણ હોતુ નથી.

મિત્રો આજના આપણા દેશમાં સંબંધોમાં પણ અનૈતિક સંબંધોનો ચાલી રહ્યા છે જેમાં તમે ઘણા કિસ્સાઓ સાંભળ્યા હશે જેમ કે ભાઈએ ભાભી સાથે, કાકાએ પડોશની કાકી સાથે, પોતાના સગા પિતાએ પોતાની જ દીકરી સાથે વગેરે જેવા તમે જોયા હશે અને સાંભળ્યા હશે.આજકાલ આવા કિસ્સા બનવા એ સામાન્ય વાત બની ગઈ છે અને કાયમ માટે આવા કિસ્સા આપણને જાણવા મળતા હોય છે જેમા મિત્રો આજે એક નવો જ કિસ્સો સામે આવ્યો છે જેમા એક પત્નીને તેના લગ્નના બે વર્ષ બાદ તેના પતિને નપુંસક બોલાવતા તેના પતિએ કઇક એવુ કર્યુ કે તેને જાણીને તમે પણ હેરાન થઇ જશો.

મિત્રો ચેન્નઇમાં આવી જ એક અનોખી ઘટના છે જે સાંભળીને તમે પણ આશ્ચર્યચકિત થઈ જશો ખરેખર અહીં એક પત્નીએ પતિથી છૂટાછેડા માટે નપુંસકતાના કારણો બનાવ્યા હતા અને આ મામલો કોર્ટમાં ગયો હતો જ્યારે પતિના પુરુષાર્થ પર સવાલ ઉઠાવવામાં આવ્યા ત્યારે તે વ્યક્તિએ એવું પગલું ભર્યું કે તે સીધા જેલમાં ગયો અને તેણે બીજી મહિલા સાથે શારિરીક સંબંધ રાખતો વીડિયો બનાવ્યો અને તેને તેના સાસરે મોકલી આપ્યો હતો.

મિત્રો તમારી માહિતી માટે તમને જણાવી દઈએ કે કે લગ્નના દિવસે એક નવી પરિણીત મહિલાને તેના જ પતિ દ્વારા નિર્દયતાથી માર મારવામાં આવી હતી અને આ મારને કારણે 23 વર્ષીય મહિલાને ઘણું સહન કરવું પડ્યું હતુ વ્યવસાયે શિક્ષક સુરેશએ શનિવારે રાત્રે તેની પત્ની સુનિતા સાથે આ કૃત્ય કર્યું હતું મિત્રો સુરેશ અને સુનિતા ના લગ્નના બંધનમાં બંધાયા હતા અને ત્યારબાદ તે તેની પત્ની સાથે અફેરના ઘરે હતો તેનું કારણ કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે સુનિતાએ એ તેના પતિ સુરેશ ને નપુંશક કહ્યા હતા.

અને ત્યારબાદ રાજેશ રેડ્ડી પોતાનો ગુસ્સો ગુમાવી બેસીને તેની પત્નીને ખરાબ રીતે માર માર્યો હતો. અને આ કારણે મહિલાને ઘણી ઈજાઓ પહોંચી છે મિત્રો અહેવાલ મુજબ મામલો ચેનાઈ નો છે અને અહીં રહેતા સુરેશે બે વર્ષ પહેલા માં મુતામિઝ નગરની સુનિતા સાથે લગ્ન કર્યા હતા પોલીસે જણાવ્યું કે લગ્નના બે વર્ષ પછી બંને એક સાથે રહ્યા અને ત્યારબાદ બંને કોઈ વાતને લઈને ઝઘડામાં આવી ગયા અને સુનિતા પાછી તેના માતા-પિતા પાસે આવી ગઈ અને આ પછી તે તેના પતિ પાસે આવવા તૈયાર નથી.

તમામ મહિલા પોલીસે એમ કે બી નગરના ઇન્સ્પેક્ટર ડી ચિત્રાએ જણાવ્યું હતું કે લગ્ન પછી તરત જ પતિ-પત્ની વચ્ચે ઝઘડો થયો હતો કોઈ રીતે સુનિતા એ તેના સાસરીના ઘરે બે વર્ષ વિતાવ્યા પછી તે તેના માતા-પિતા પાસે ગઈ હતી તેણી ફરી સાસરીમાં જવાની સંમતિ આપી નહોતી જોકે બંને પરિવારે આ મામલાને હલ કરવા માટે સખત પ્રયાસ કર્યા હતા પરંતુ સુરેશ અને સુનિતા સમાધાન માટે સંમત થયા ન હતા મિત્રો મહિલા નિરીક્ષકે જણાવ્યું હતું કે બંનેના પરિવારે તેમને સમજાવવાનો પ્રયત્ન કર્યો હતો, પરંતુ સુનિતા પતિ સાથે પાછી ફરવા તૈયાર ન હતી.

અને સુનિતા એ ફેમિલી કોર્ટમાં છૂટાછેડા માટે અરજી કરી હતી અને આ અરજીમાં સુનિતા એ કહ્યું હતું કે તેનો પતિ નપુંસક છે તેથી તે તેની સાથે રહેવા માંગતી નથી તેમજ સુનિતાએ ફેમિલી કોર્ટમાં સુરેશથી છૂટાછેડાની માંગણી સાથે કેસ દાખલ કર્યો હતો જેમાં છૂટાછેડાને નપુંસક હોવાનું જણાવ્યું હતું અબે જ્યારે તેના પતિને આ વિશે ખબર પડી તેથી તે ખુબજ ગુસ્સે થયો હતો અને પત્ની દ્વારા લગાવવામાં આવેલા આક્ષેપને ખોટો સાબિત કરવા માટે તેણે એક બીજી મહિલા સાથે જાતીય સંબંધ બનાવ્યા હતા અને તેનો સંપૂર્ણ વીડિયો શૂટ કર્યો હતો.

અને મહિલા નિરીક્ષકે કહ્યું હતું કે સંબંધ બનાવતી વખતે ઓરડામાં સુરેશ અને મહિલા સાથે અન્ય એક શખ્સ હતો જે આ વીડિયો શૂટ કરતો હતો તેમજ સુરેશે આ 5 મિનિટનો વીડિયો બનાવ્યો અને તેને ચેન્નાઇમાં રહેતા તેના સાસરીમા રહેતી તેની પત્નીના પિતા અને કાકી ને મોકલી આપ્યો હતો તેઓએ આ કૃત્ય બદલ તુરંત પોલીસ પાસે ફરિયાદ કરી હતી પોલીસ પૂછપરછમાં આરોપી એ પોતાનો ગુનો કબૂલ્યો હતો અને તેણે કહ્યું કે પત્ની ખોટો આરોપ લગાવી રહી છે.

તેથી તેણે આવું કર્યું હતુ અને પોલીસે આરોપી વિરુદ્ધ આઈટીસી એક્ટ સહિત આઈપીસીની વિવિધ કલમો હેઠળ ગુનો નોંધીને જેલમાં મોકલી આપ્યો છે મિત્રો જો છોકરો નપુંસંક છે તો તે સ્ત્રી સાથે છેતરપિંડી કરી રહ્યો છે અને જેની સજા તેને મળવી જોઈએ પરંતુ આવા કિસ્સામાં ઘણી વાર વાત જુદી પડે છે અને લગ્ન પછી આપણા સમાજમાં બાળકો પેદા કરવા માટે પતિ અને પત્ની પર દબાણ આવે છે અને જો લગ્નના ઘણાં વર્ષો વીતી ગયા

હોય તો છોકરીને પહેલા શંકા સાથે જોવામાં આવે છે કે તે વંધ્ય છે અને તેને સંતાન નહીં થાય પરંતુ ઘણી વાર જોવા મળે છે કે જ્યારે બાળકો ન હોય ત્યારે માણસને નામર્દ પણ કહેવામાં આવે છે કારણ કે તેણે સંતાન પેદા કર્યું નથી અને લગ્ન પછી પુરુષાર્થ બાળકો દ્વારા માપવાનું શરૂ કરે છે અને સંતાન ન થવાની સ્થિતિમાં તેઓ છોકરીના ઘરના છોકરાને અને છોકરાના ઘરની છોકરીને દોષી ઠેરવે છે.

Advertisement