ભૂતનો પડછાયો છે એમ કહીને ઉતરાવ્યા મહિલાના કપડા અને અડવા લાગ્યો જ્યાં ત્યાં,પછી કર્યું ન કરવાનું કામ….

આજે જોવા જોવા જઈએ તો આવા રેપ અને બળાત્કાર ના કિસ્સા ખૂબ વધી ગયા છે.દિવસે ને દિવસે આવા કિસ્સો માં મહિલાઓ સાથે ન કરવાનું કરવા માં આવે છે.આજે મહિલાઓ પોતાને આ સુરક્ષિત મહેસુસ કરે છે.આવા નરાધમો ના કારણે મહિલાઓ ઘર ની બહાર જવા માં પણ મુશ્કેલી અનુભવે છે.અને આજે એવો એક કિસ્સો બહાર આવ્યો છે જે ખૂબ ચોંકાવનારો છે.

Advertisement

એક ફકીર સ્ત્રીઓને ભૂતનું બહાનું કરી ફસાવતો હતો. તે ભૂત કાઢવાના બહાને સ્ત્રીઓને રાત્રે નિર્જન જગ્યાએ બોલાવતો હતો. ત્યાર બાદ ભૂતની વાતો કરીને તેમને ફસાવી લેતો હતો. અને ભૂત કાઢવાના બહાને તેમને નિર્વસ્ત્ર થવાનું કહેતો હતો. ત્યાર બાદ તેમને આંખો બંધ કરવાનું કહેતો હતો.

જ્યારે સ્ત્રીઓ આંખો બંધ કરી લેતી હતી ત્યારે તેના ગેંગના અન્ય સભ્યો ત્યાં ભૂત બનીને આવતા હતા અને મહિલાઓ સાથે સંભોગ કરતા હતા. આવું તેઓ એક પછી એક આખી રાત સુધી કરતા હતા. પરંતુ એક દિવસ ગુનાના કેસો અટકતા નથી, આવી સ્થિતિમાં તાજેતરમાં પોલીસ સ્ટેશન પથરોલા હેઠળ ગિજવર ગામેથી એક કિસ્સો સામે આવ્યો છે. આ કિસ્સામાં, ઢોંગી ફકીરે ઘણી મહિલાઓને તેમની વાસનાનો શિકાર બનાવી છે.

સમાચારો અનુસાર, હાલમાં જ એક પીડિતાએ તેની શિકાર બનતા પહેલા જ તેનો ખુલાસો કર્યો છે. હા, પોલીસ સ્ટેશન પથરોલાએ સમગ્ર તાંત્રિક ગેંગને પકડી લીધી હોવાની માહિતી મળી છે. તેમાં ઘણા નામો શામેલ છે. અહેવાલો મુજબ, એક દંભી ફકીરે પહેલા ભોગ બનનારના સંપૂર્ણ પરિવારને તેની જાળીમાં ફસાવ્યો અને 11 હજાર રૂપિયા દાનમાં પણ માંગ્યા તે પછી, તેણે ઝાડના બહાને રાત્રે 12 વાગ્યે સ્ત્રીને એક નિર્જન સ્થળે બોલાવી અને ત્યાં લઈ ગયો અને કહ્યું.

તારા ઉપર એક ખૂબ મોટી ચૂદેલની છાયા છે, જેને તંત્ર મંત્રથી કાઢવી પડશે. આ સાંભળીને મહિલા ડરી ગઈ અને બાબાને શું કરવું તે પૂછ્યું. આ તરફ બાબાએ કહ્યું,

“તમારા કપડા ઉતારી નાખો. અને તે પછી જો તમને લાગે કે કોઈ તમને સ્પર્શ કરે છે, તો તમારી આંખો ખોલતા નહીં નહીંતર તમે મરી જશો આ સાંભળીને મહિલાને તેની નિયત પર શંકા ગઈ અને તે ત્યાંથી ઘરે દોડી આવી અને તેના ઘરે રહેતા ભાઈઓને કહ્યું.

આ પછી, પીડિતાના ભાઈઓ દ્વારા ડાયલ 100 ને જાણ કરવામાં આવી હતી, જેથી બાબાની આખી ગેંગ પોલીસે પકડી હતી. પીડિત મહિલા એ માહિતી આપતા જણાવ્યું હતું કે તે ફકીર ભૂત હોવાનું કહીને બધાને ફસવતો હતો.

ત્યાર બાદ પૈસા પડાવતો હતો. એટલું જ નહીં તેની સાથે આખી ગેંગ જોડાયેલી છે તે બધા જ સ્ત્રીઓ સાથે ભૂતનું નામ લઈ સંભોગ કરતા હતા. પીડિત મહિલા પણ આ રીતે જ તેની જાળમાં ફસાઈ હતી.

તે તેની પાસે ગઈ હતી અને પોતાની સમસ્યા તેને જણાવી હતી. ત્યાર બાદ તેણે મહિલાને દરરોજ આવવાનું કહ્યું હતું તે દરરોજ ત્યાં જતી હતી. મહિલા પર તે ફકીર મોરપિચ્છની સાવરણી વડે કંઇક મંત્ર બોલતો હતો મહિલા દરરોજ તેની પાસે જતી હતી.

તેણે આ બાબતના પૈસા પણ પડાવ્યા હતા. ઉપરાંત તેણે કહ્યું હતું કે તારા ઉપર ભૂતનો છાયો છે. તેથી તે તારા જીવનમાં મુશ્કેલીઓ ઊભી કરી રહ્યો છે. મારે તેને કાઢવો પડશે. તેથી હું જેમ કહું તેમ તારે કરવું પડશે. તેથી મહિલા તૈયાર થઈ ગઈ હતી.

તે તેની વાતો માં ફસાઈ ગઈ હતી. ત્યાર બાદ તેણે મહિલા ને એક દિવસ નિર્જન સ્થળે આવવાનું કહ્યું હતું તેણે મહિલાને રાત્રે એક નિર્જન સ્થળ પર બોલાવી હતી. ત્યાર બાદ ભૂત નું કહીને તેને ડરાવી હતી.

જ્યારે મહિલા તેની વાતોમાં આવી ગઈ ત્યારે તેણે મહિલાને કહ્યું કે તારા કપડાં ઉતારી નાખ. તું નિર્વસ્ત્ર થઈ જા. મહિલા ડરેલી હતી અને સૂમસામ જગ્યાએ હતી તેથી તેણે જેમ ફકીરે કહ્યું તેમ કરવા માંડ્યું હતું. ત્યાર બાદ ફકીરે તેને કહ્યું કે હવે તારી આંખો બંધ કર. મારે ભૂત ને કાઢવું પડશે.

તેથી જો તું આંખો ખીલી રાખીશ તો ભૂત બહાર આવશે નહીં. તેથી મહિલાએ આંખો બંધ કરી દીધી હતી. ત્યાર બાદ ફકીરે કહ્યું કે તમે કંઇ પણ સ્પર્શ થાય તો પણ આંખો ખીલતી નહીં. એમ જ ઊભી રહેજે. તેથી મહિલા ત્યાં એમ જ ઊભી હતી. તેને આસપાસ કઈંક ગડબળ લાગતા તે ત્યાંથી ભાગી આવી હતી અને ભાઈઓ દ્વારા પોલીસ ફરિયાદ કરી હતી.

મિત્રો બીજો એક આવોજ કિસ્સો સામે આવ્યો છે જેના વિશે આપણે જાણીશું.આ મામલો સિંગવડ તાલુકામાં આવેલા એક ગામ નો છે.જ્યાં એક ૨૫ વર્ષીય પરિણીતા ઉપર બીમારીમાંથી ઉગારવા વિધિ કરવાના બહાને ગામના સ્મશાનમાં લઇ જઇને ગામના તાંત્રીકે એ દ્વારા બળાત્કાર ગુજાર્યો હોવાની ઘટના પ્રકાશમાં આવતાં પોલીસ ફરિયાદ થવા પામી છે.અને સમગ્ર ગામ માં રોષ નો માહોલ જામ્યો છે.

અહીં આ ગામ માં એક મહિલા છેલ્લા ચારેક વર્ષથી બીમાર રહેતી હતી અને એને ઘણી હોસ્પિટલમાં પણ લઈ જવામાં આવી હતી પણ ત્યાં એને કોઈ ફરક પડ્યો ન હતો જેથી એના પતિ આ તાંત્રિક ને બોલાવી આ બીમારી ને દૂર કરવાનું કહ્યું હતું.અને આ હવસખોર પણ આ ગામ નો જ હતો.અને આ ગામના તાંત્રીકે મુકેશ રૃપસિંગ સંગાડાએ મહિલા ના પતિને જણાવ્યું હતું કે તમારી પત્નીને બીમારીમાંથી ઉગારવા વિધિ કરવાથી સારું થઈ જશે.

આ તાંત્રિકે મહિલા ના પતિ ને કહ્યું હતું કે જો તમારી પત્ની ને આ બીમારી માંથી મુક્ત કરવી હોય તો પ્રથમ તમારા છોકરાની વહુની વિધિ કરવી પડશે.તો આ બીમારી દૂર થશે તેમ જણાવી તાંત્રીક મુકેશ રૃપસિંગ સંગાડા ૨૫ વર્ષની પરિણીતાને છાપરી ગામના જંગલમાં આવેલા સ્મશાનમાં વિધિ કરવાના બહાને લઈ ગયો હતો.

અને એવું કહી ને લઈ ગયો હતો કે મારી જોડે આ મહિલા એકલી જ આવી શકશે.અને ત્યાં જઈને કર્યું ન કરવાનું કામ,આ તાંત્રિકે મહિલા ના ના કહેવા પર પણ એને છોડી નહી.

આ પરિવાર ના લોકો એ આ વિધિ કરવાથી સારું થઈ જશે એ જાણીને આ તાંત્રિક સાથે મોકલી હતી પણ થયું કઈ ઊંધું જ પરિણીતાએ પણ સાસુને વિધિ કરવાથી સારું થઈ જશે તેમ માનીને વિધિ કરાવવા માટે તૈયાર થઈ હતી. જેથી મુકેશ રૃપસિંગ સંગાડાએ પરિણીતાની મરજી વિરૃધ્ધ બળાત્કાર ગુજાર્યો હોવાની ઘટના પ્રકાશમાં આવી હતી.

આ બનાવ સંદર્ભે પીડિતાએ રંધીકપુર પોલીસ મથકે ફરિયાદ નોંધાવતા પોલીસે આરોપી મુકેશ રૃપસિંગ સંગાડા વિરુદ્ધ ગુનો નોંધી આગળની કાર્યવાહી હાથ ધરી છે.હાલ આ મામલે પોલીસ કડક કાર્યવાહી કરશે.

Advertisement