છોકરાઓ મોટી છોકરીઓની આ વસ્તુ માટે પાગલ હોય છે,જો તે મળી જાય તો બીજી છોકરીઓ સામે જોતા પણ નથી….

જ્યારે પાર્ટનર પસંદ કરવાની વાત આવે એટલે ત્યારે દરેકની પસંદગી તેના માટે અલગ અલગ હોય છે.ત્યારે ખાસ કરીને છોકરાઓ આ બાબતમાં ઘણા નખરા કરે છે. ત્યારે કેટલાક લોકોને ઉંચી છોકરીઓ ગમે છે તો કેટલાકને રૂપાળી પસંદ હોય છે ત્યારે કેટલાકને શ્યામ ગૌરવર્ણ છોકરીઓ વધારે પસંદ હોય છે.ત્યારે સામાન્ય રીતે છોકરીઓના મનમાં એવું હોય છે.

Advertisement

જીવનસાથી પસંદ કરવાની વાત આવે ત્યારે દરેકની પસંદગી અલગ હોય છે. ખાસ કરીને છોકરાઓ આ બાબતમાં ઘણું બધુ કરે છે. જેમ કેટલાક લોકોને ઉંચી છોકરીઓ ગમે છે, કેટલાકને ગૌરી ગમે છે અને કેટલાકને શ્યામ ગૌરવર્ણ છોકરીઓ ગમે છે.

સામાન્ય રીતે છોકરીઓના મનમાં એવું હોય છે કે મોટા ભાગના છોકરાઓ સ્લિમ ટ્રીમ તરફ આકર્ષાય છે. પરંતુ આ સત્ય નથી. છોકરાઓને ફિટ અને દુર્બળ છોકરીઓ કરતાં ચરબી અથવા સહેજ ચરબીવાળી છોકરીઓ ગમે છે.

કે મોટા ભાગના છોકરાઓ સ્લિમ ટ્રીમ તરફ આકર્ષાય છે. ત્યારે આ સત્ય નથી. છોકરાઓને ફિટ અને દુર્બળ છોકરીઓ કરતાં જાડી અથવા સહેજ મોટી છોકરીઓ વધુ પસંદ હોય છે ત્યારે છોકરાઓ પર કરવામાં આવેલા એક સર્વેમાં આ ચોંકાવનારી વાત સામે આવી છે. ત્યારે મેક્સિકોની નેશનલ ઓટોનોમસ યુનિવર્સિટી દ્વારા હાથ ધરાયેલા આ સર્વેમાં એવું જાણવા મળ્યું છે.

હકીકતમાં, સર્વેમાં જાણવા મળ્યું કે છોકરાઓ પાતળી છોકરીઓ કરતા ચરબીવાળી છોકરીઓ સાથે 10 ગણા વધારે ખુશ હોય છે. આનું કારણ એ છે કે જાડી છોકરીઓ તેમને ખાવા -પીવા માટે બહુ રોકતી નથી.

આ જાડી છોકરીઓ છોકરાઓ પર કસરત કરવા અને જીમમાં જવા માટે દબાણ પણ કરતી નથી. છોકરાઓ તેમની ઈચ્છા મુજબ જીવન જીવી શકે છે. તેઓ પાતળી છોકરીઓ કરતાં ચરબીવાળી છોકરીઓ સાથે વધુ સ્વતંત્રતા અનુભવે છે.

કે મોટા ભાગના ભારતીય છોકરાઓ ફિટ અથવા પાતળી છોકરીઓ કરતાં સહેજ જાડી અને ચરબીવાળી છોકરીઓ વધારે પસંદ કરે છે.ત્યારે તેમને તક મળે તો તેઓ પાતળી છોકરીને બદલે પોતાની જાડી ગર્લફ્રેન્ડ અથવા જીવન સાથી બનાવવાનું પસંદ કરે છે. તો આ ચરબીવાળી છોકરીઓ વિશે શું છે જે છોકરાઓને ખૂબ ગમે છે.ત્યારે આ સર્વેમાં સામે આવ્યું છે.

કે છોકરાઓ પાતળી છોકરીઓ કરતા જાડી ચરબીવાળી છોકરીઓ સાથે 10 ગણા વધારે ખુશ રહે છે.ત્યારે આ પાછળનું કારણ એ છે કે જાડી છોકરીઓ તેમને ખાવા -પીવા માટે બહુ રોકતી નથી.

અને આ જાડી છોકરીઓ છોકરાઓ પર કસરત કરવા અને જીમમાં જવા માટે દબાણ પણ કરતી નથી. ત્યારે છોકરાઓ તેમની ઈચ્છા પ્રમાણે જીવન જીવી શકે છે.

જાડી છોકરીઓના શરીરની ગોળીઓ વધુ છોકરાઓને આકર્ષે છે. તેઓ ઝડપથી તેમનાથી કંટાળી જતા નથી. રોમાંસમાં હંમેશા નવી શક્યતાઓ રહે છે. જ્યારે પાતળી છોકરીઓમાં છોકરાઓને એટલું આકર્ષણ મળતું નથી જે જાડી છોકરીઓને હોય છે. આ જ કારણ છે કે જ્યારે લગ્ન કરવાની વાત આવે છે ત્યારે મોટા ભાગના છોકરાઓ છોકરીઓને માત્ર એટલા માટે નકારે છે કે તે ખૂબ જ પાતળી છે.

જાડી છોકરીઓને ગળે લગાવવી, એટલે કે ગળે લગાવવાની પોતાની મજા છે. તેમને ગળે લગાવીને એવું લાગે છે કે જાણે તમે ટેડી રીંછને આલિંગન આપ્યું હોય. જ્યારે આલિંગન અને હાથમાં હોય ત્યારે હાડકાં કાંટા નથી મારતા. એવું લાગે છે કે આપણે મખમલી ગાદલા પર સૂઈ ગયા છીએ.

ત્યારે તેઓ પાતળી છોકરીઓ કરતાં ચરબીવાળી છોકરીઓ સાથે વધુ સ્વતંત્રતા અનુભવે છે ત્યારે મોટાભાગની જાડી છોકરીઓ ખુશ અને સકારાત્મક વલણ ધરાવે છે.ત્યારે આવી સ્થિતિમાં છોકરાઓ તેમની સાથે રહીને સ્વસ્થ અને તાજગી અનુભવે છે. ત્યારે તેને જાડી છોકરીઓ સૌથી વધુ ગમે છે.અને આ છોકરીઓને ઈમ્પ્રેસ કરવા માટે વધારે મહેનત કરવી પડતી નથી. ત્યારે તેઓ પાસેથી વધારે અપેક્ષા રાખતા નથી.

અને જ્યારે પાતળી છોકરીઓને છોકરાઓ પાસેથી વધુ અપેક્ષાઓ હોય છે. તે તેમને પોતાની મરજી મુજબ મોલ્ડ કરવા માંગે છે, જે છોકરાઓને હેરાન કરે છે સર્વે પ્રમાણે જાડી ગર્લફ્રેન્ડ કે પાર્ટનર તેમના શબ્દો તેમના દિલની સામે ખુલ્લા રાખે છે. અને તેઓ કોઈ પણ બાબતમાં ગંભીર થતા નથી.

અને તેઓ સૌથી મોટી વસ્તુઓને પણ સરળતાથી જવા દે છે.અને તેનો ખુશખુશાલ સ્વભાવ છોકરાઓને વધારે પસંદ આવે છે.ત્યારે છોકરાઓ તેમના દિલની દરેક વાત તેમની સાથે કોઈ પણ ડર વગર શેર કરે છે. તેના બદલે, પાતળી છોકરીઓ સામે, તેઓએ ખૂબ કાળજી સાથે સમાન કાર્ય કરવું પડશે.

Advertisement