છોકરીઓને કરવી છે ઉત્તેજિત, તો કરો આ ઉપાય….

તમે કોઈ છોકરી અથવા સ્ત્રીને સમાગમમાં સંતુષ્ટ કરી શકો તે પહેલાં તમારે તેમને ગરમ કરવું પડશે એવું માનવામાં આવે છે કે છોકરીઓ છોકરાઓ કરતાં ઓછી જાતીય ઉત્તેજના ધરાવે છે અથવા ખૂબ જ મોડેથી શરૂ થાય છે સામાન્ય રીતે જોવામાં આવે છે કે છોકરાઓ છોકરીઓ સાથે સમાગમ કરવા માટે પહેલ કરે છે જે સાબિત કરે છે કે છોકરીઓ છોકરાઓના શરીરમાં હાથ લગાવ્યા પછી જ હોટ હોય છે વાસ્તવમાં સમાગમ કરતા પહેલા છોકરી અને છોકરો બંને માટે ગરમ હોવું જરૂરી છે.

Advertisement

જો કોઈ છોકરી ગરમ ન થઈ રહી હોય તો તે પહેલા તમને સમાગમ માટે ના પાડી દેશે અને જો તે તૈયાર હશે તો પણ તેને ઈન્ટરકોર્સ દરમિયાન ખૂબ જ દુખાવો થશે અને તેને અને તમને સમાગમનો આનંદ નહીં મળે.આ જ કારણ છે કે શારીરિક સંબંધ બાંધતા પહેલા છોકરીને ગરમ કરવું ખૂબ જ જરૂરી છે

કોઈ છોકરી કે સ્ત્રીને સમાગમ માટે હોટ બનાવવું એ વાસ્તવમાં ફોરપ્લેનો મહત્વનો ભાગ છે જો તમે કોઈ છોકરી સાથે શારીરિક સંબંધ બાંધવા જઈ રહ્યા છો અને તમે છોકરીને હોટ કેવી રીતે બનાવવી તે નથી જાણતા તો આ લેખમાં અમે તમને છોકરીને ગરમ બનાવવાના ઘરેલુ ઉપાયો જણાવીશું કહેવા જઈશ સમાગમ માટે છોકરી અથવા સ્ત્રીને કેવી રીતે ગરમ કરવી તે જાણો.

સામાન્ય રીતે આપણે બધાને માથાની મસાજ કરવી ગમે છે પરંતુ જ્યારે છોકરીને વોર્મ અપ કરવાની વાત આવે છે ત્યારે માથાની માલિશ કરવી ખૂબ જ ફાયદાકારક સાબિત થાય છે આ એટલા માટે છે કારણ કે માથાની ચામડીમાં હજારો ચેતા અંત હોય છે જેના કારણે તે એક સંવેદનશીલ ભાગ છે

જ્યારે તમે તમારી આંગળી છોકરીના માથા અને વાળમાં ફેરવો છો ત્યારે તે લોહીનો પ્રવાહ વધારે છે અને ઓક્સીટોસિન નામનું હોર્મોન છોડે છે જે જાતીય ઉત્તેજના વધારે છે છોકરીને કેવી રીતે હોટ બનાવવી તમે છોકરીના વાળમાંથી તમારી આંગળીને ખૂબ જ કામુક રીતે ખસેડો છો આમ કરવાથી છોકરીને તેના જીવનસાથી પ્રત્યે વધુ લગાવ અને પ્રેમ લાગે છે જેના કારણે તેની ઉત્તેજના વધે છે તે તમારી નજીક પણ આવે છે.

જ્યારે કોઈ પુરૂષ કોઈ છોકરીના કાનને ચૂસે છે ચાટે છે અને કિસ કરે છે ત્યારે છોકરીઓના શરીરમાં એક અલગ જ પ્રકારની ઉત્તેજના ઉત્પન્ન થાય છે અને તેમને આવું કરવું ગમે છે વાસ્તવમાં કાનમાં 120 થી વધુ એક્યુપ્રેશર પોઈન્ટ છે તેથી છોકરીના કાનને સ્નેહ આપવો એ અતિ ઉત્તેજક હોઈ શકે છે

સંશોધનમાં જાણવા મળ્યું છે કે છોકરીઓના કાન અને તેની આસપાસના ભાગોને સ્પર્શ કરવાથી તેમના સમગ્ર શરીરમાં જાતીય ઉર્જા ઉત્પન્ન થાય છે આ સિવાય છોકરીઓના કાનમાં બબડાટ કરવાથી તેમને કેટલી ઉત્તેજના મળે છે તે કહેવાની જરૂર નથી તેથી છોકરીને ગરમ કરવા માટે આ પદ્ધતિ અપનાવી શકાય છે.

છોકરીઓના શરીરનો બીજો ભાગ જે અતિ સંવેદનશીલ માનવામાં આવે છે તે ખભા છે હકીકતમાં ખભા અને ગરદનની આસપાસની ત્વચા પાતળી હોય છે જે તેને ઇરોજેનસ ઝોન બનાવે છે જ્યારે તમે તેના ખભાને સ્પર્શ કરો છો ત્યારે છોકરીને તેના પરની સંવેદના ગમે છે જેના કારણે તે ઇચ્છે છે

કે તમે તેને વારંવાર સ્પર્શ કરો છોકરીને કેવી રીતે હૂંફ આપવી એમાં છોકરીને ગરમ કરવા માટે પ્રેમાળ સ્પર્શ અથવા જીભ સાથે ગરદન અને ખભાનો સ્પર્શ પૂરતો છે આ ઉપરાંત તમારે કોલરબોન વિસ્તાર અને જડબાના નીચેના ભાગને સ્પર્શ કરવાનું ભૂલવું જોઈએ નહીં.

આ વિસ્તારોને સ્પર્શ કરવાથી છોકરી સૌથી વધુ ગરમ થાય છે.સામાન્ય રીતે દરેક પુરૂષ જાણે છે કે છોકરીઓના શરીરનો એક ભાગ જ્યાં તેને સૌથી વધુ ઉત્તેજના આવે છે અને તે છે ક્લિટોરિસ યોનિમાર્ગનો ઉપરનો ભાગ છોકરીઓ તેમના ભગ્નને નરમ હાથથી સ્પર્શ કરીને અથવા ગોળાકાર ગતિમાં ઘસવાથી સૌથી વધુ ઉત્સાહિત થાય છે

આ ઉપરાંત મૂત્રમાર્ગના પ્રવેશદ્વારને યુ સ્પોટ કહેવામાં આવે છે જે ખૂબ જ સંવેદનશીલ હોય છે અને તે ઇરેક્ટાઇલ ટિશ્યુથી ઘેરાયેલું હોય છે અને જ્યારે તેને સ્પર્શ કરવાથી છોકરી સેક્સ્યુઅલી ઉત્તેજિત થાય છે ત્યારે તે લોહીથી ભરેલું હોય છે તમે તમારી આંગળી જીભ વડે આ સ્થળને ગરમ કરી શકો છો આ સાથે આંગળીમાં કોઈપણ લુબ્રિકન્ટ અથવા ક્રીમ લગાવીને પણ આંગળી કરી શકાય છે

કોઈપણ છોકરીને ગરમ બનાવવા માટે આ એક સારી ઘરેલું રીત છે.જ્યારે તમે સ્ત્રીના શરીરની પીઠ કે પીઠ સાથે રમો છો ત્યારે સ્ત્રીઓને તે સૌથી વધુ ગમે છે જ્યારે કોઈ પુરુષ તેના હાથ વડે છોકરીના હિપ્સને સ્ક્વિઝ કરે છે અથવા તેને સ્પર્શ કરે છે ત્યારે તેઓ ખૂબ જ ખુશ થાય છે પ્રાચીન સમયથી પહોળા નિતંબને સારી પ્રજનન ક્ષમતાની નિશાની માનવામાં આવે છે.

છોકરીને ગરમ કરવા માટે તેના નિતંબને પ્રેમ કરો અને ભારે દબાણ કરો નિતંબને પણ ચુંબન કરો અને પ્રેમ કરો જ્યારે છોકરીના શરીરમાં સંવેદનાઓ ઉત્પન્ન થાય છે ત્યારે તે આપોઆપ ઉત્તેજિત થઈ જશે નિતંબ સિવાય તમે છોકરીના સ્તનને ચૂસીને પણ ગરમ કરી શકો છો.

છોકરીઓની પીઠ સૌથી સેક્સી માનવામાં આવે છે અને સામાન્ય રીતે દરેક પુરુષ પીઠથી જ છોકરીને ગરમ કરવા લાગે છે તમારા હોઠને પીઠના નીચેના ભાગથી ઉપર તરફ ખસેડો વાસ્તવમાં પીઠમાં હજારો ચેતા હોય છે જે છોકરીઓ માટે કામોત્તેજક ઝોન માનવામાં આવે છે પીઠ પર સારી રીતે માલિશ કરવાથી છોકરીઓનો મૂડ બનાવવામાં આવે છે આ ઉપરાંત હાથમાં બૂબ્સ પકડીને પીઠને ચાટવાથી અને કિસ કરવાથી પણ છોકરીઓ ગરમ થઈ જાય છે.

તમારી જીભને છોકરીની કરોડરજ્જુ ઉપર અને નીચે ચલાવો અને તમે તમારા માટે પરિણામ જોશો.હકીકતમાં છોકરીનું મગજ અને મન સૌથી મોટું સેક્સ ઓર્ગન છે જ્યારે તમે કોઈ છોકરી સાથે ગંદી અને સેક્સ સંબંધી વાત કરો છો ત્યારે તે મન અને મગજમાં ઉત્તેજના પેદા કરે છે અને તે એકવિધતાની સ્થિતિને અટકાવે છે

આ કારણે મગજને કામોત્તેજક માનવામાં આવે છે જાતીય ઈચ્છા પણ અહીંથી શરૂ થાય છે અને તે પછી મગજ જ શરીરના તમામ ભાગોને નિયંત્રિત કરે છે છોકરીને ગરમ બનાવવા માટે તેના કાનમાં ગંદી વાતો સેક્સી સ્વરમાં બોલો મૂડને ખૂબ જ રોમેન્ટિક રાખો અને તેને લલચાવવાનો પ્રયાસ કરો તેનાથી છોકરીનું મન ગરમ થશે અને યોનિમાં પણ ઉત્તેજના આવશે.સામાન્ય રીતે એવા ઘણા ઓછા છોકરાઓ હોય છે જે છોકરીઓને તેમના પગ દ્વારા ગરમ કરે છે.

હકીકતમાં છોકરીઓના પગ એક એવું અંગ છે જેમાં સાત હજારથી વધુ ચેતા જોવા મળે છે એટલા માટે તમારે ફોરપ્લે અને જાતીય સંભોગ દરમિયાન પગ પર વધુ ધ્યાન આપવું જોઈએ જ્યારે તમે પથારીમાં હોવ ત્યારે છોકરીને તેના પગ પહેલાથી સાફ કરવા કહો પહેલા છોકરીના પગને ચપટી કરો અને પછી ધીમે ધીમે પગના અંગૂઠા પર ચાટો અને ચૂસો તેનાથી છોકરીને અંદરથી જાતીય ઈચ્છા થાય છે અંગૂઠાને ચૂસવામાં મુખમૈથુન જેટલો જ આનંદ છે કારણ કે તેમાં ઘણી નર્વ્સ પણ હોય છે જે ગરમ થાય છે.

Advertisement