શું તમે જાણો છો કે નસબંધી અભિયાન શા માટે શરૂ કરવામાં આવી હતી,અને કેટલા લોકોની બળજબરીથી નસબંધી કરવામાં આવી હતી….

એક અમેરિકન મહિલા શિક્ષકની તેના ખતરનાક હિંસક વર્તન બદલ ધરપકડ કરવામાં આવી છે હકીકતમાં ક્લાહોમાની 40 વર્ષીય મહિલા જેનિફર આર્નોલ્ડને 13 થી 14 વર્ષની વયના છોકરાઓને તેના નગ્ન ફોટા મોકલવાના આરોપમાં ધરપકડ કરવામાં આવી હતી જોકે તેને $10,000ના બોન્ડ પર મુક્ત કરવામાં આવ્યો હતો.

Advertisement

બધા વાલીઓ તેમના બાળકોને શાળાએ મોકલે છે જેથી તેઓ સારું શિક્ષણ મેળવી શકે જો આ દરમિયાન તમને ખબર પડે કે તમે તમારા બાળકોને જે સ્કૂલમાં મોકલી રહ્યા છો અશ્લીલતા પીરસવામાં આવી રહી છે તમને જણાવી દઈએ કે એક એવો કિસ્સો સામે આવ્યો છે જેણે એક શિક્ષક અને વિદ્યાર્થીઓના પવિત્ર સંબંધને ખલેલ પહોંચાડી દીધી છે એક મહિલા શિક્ષિકા વિદ્યાર્થીઓને પોતાની નગ્ન તસવીરો મોકલતી હતી એટલું જ નહીં તે માત્ર 13થી 15 વર્ષની ઉંમરના બાળકો સાથે પણ સંબંધ બાંધવા માંગતી હતી જ્યારે આ મહિલા શિક્ષિકાની ઉંમર 40 વર્ષની હતી.

સોશિયલ મીડિયાના ઘણા ઉપયોગો છે કેટલાક તેનો ઉપયોગ સારા કામ માટે કરે છે તો કેટલાક તેનો ઉપયોગ ગંદા કામો માટે કરે છે આવો જ એક કિસ્સો પ્રકાશમાં આવ્યો છે જેમાં એક સ્કૂલ ટીચર સ્કૂલમાં ભણતા બાળકોને અશ્લીલ ફોટા મોકલતો હતો જ્યારે માતાપિતાએ તેમના બાળકનો ફોન ચેક કર્યો ત્યારે આ વાત સામે આવી.

અમેરિકા સાથે વિદ્યાર્થી-શિક્ષકના સંબંધોને વણસતો એક કિસ્સો સામે આવ્યો છે પોલીસે મહિલા શિક્ષકની ધરપકડ કરી છે આ મહિલા શિક્ષકના કારનામા સાંભળીને તમને પણ ગુસ્સો આવી જશે માતા-પિતા ઈચ્છે છે કે આ મહિલા શિક્ષકને કડકમાં કડક સજા કરવામાં આવે મહિલા શિક્ષક પર 13 થી 14 વર્ષની વયના બાળકોને ફસાવવાનો પ્રયાસ કરવાનો આરોપ છે સમાચાર અનુસાર 40 વર્ષની મહિલા જેનિફર આર્નોલ્ડ પર આરોપ છે કે તેણે 13-14 વર્ષના છોકરાઓને તેમની સંમતિ વિના પોતાની નગ્ન તસવીરો મોકલી અને પછી તેમની પાસેથી ગંદી માંગણી કરી.

પોલીસને જાણવા મળ્યું કે મહિલા 13 વર્ષના અને 14 વર્ષના છોકરાને પોતાની નગ્ન તસવીરો મોકલી રહી હતી કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે મહિલા સોશિયલ મીડિયા પર ચતુરાઈથી દોસ્તી કરતી હતી અને છોકરાઓને નગ્ન તસવીરો મોકલતી હતી ગુનાની તપાસ કરી રહેલા અધિકારીઓએ KTULને જણાવ્યું કે તેમને જાણવા મળ્યું કે જેનિફરે 15 વર્ષના છોકરાને નગ્ન ફોટા મોકલવાની ઓફર કરી હતી અને તેના માટે નગ્ન ફોટા પણ માંગ્યા હતા.

જાહેર કરાયેલા સોગંદનામા મુજબ જેનિફરના કથિત પીડિતોએ તેના નગ્ન હોવાના બદલામાં તેમના ફોટા મોકલ્યા ન હતા અને તેના બદલે મહિલા સાથેનો તમામ સંપર્ક કાપી નાખ્યો હતો એક સત્તાવાર નિવેદનમાં વેગનર કાઉન્ટી શેરિફ ક્રિસ ઇલિયટે જણાવ્યું હતું કે આવા કિસ્સાઓ હંમેશા મુશ્કેલ અને નિરાશાજનક હોય છે.

આરોપી મહિલા શિક્ષક બાળકો સાથે શારીરિક સંબંધ બાંધવા માંગતી હતી પોલીસને આ મામલાની જાણ થતાં જ મહિલા શિક્ષકની ધરપકડ કરવામાં આવી હતી પરંતુ $10,000ના બોન્ડ છોડી દીધા આ મામલો ત્યારે પ્રકાશમાં આવ્યો જ્યારે વેગનર કાઉન્ટી શેરિફ ઓફિસને ફરિયાદ મળી કે એક શાળાના શિક્ષક સગીર છોકરાઓની નગ્ન તસવીરો મોકલી તેમની સાથે સેક્સની માંગ કરી રહ્યા છે.

પોલીસ જેનિફર પાસે પહોંચી અને તેની ધરપકડ કરી જેનિફરે પોલીસને જણાવ્યું કે છોકરાઓએ તેના બદલામાં તેના ફોટા મોકલ્યા ન હતા પરંતુ તે ઈચ્છતી હતી કે સગીરો પણ તેની નગ્ન તસવીરો મોકલે.ક્રિસ ઇલિયટે કહ્યું કે અમે એવી દુનિયામાં રહીએ છીએ જ્યાં અમે અમારા બાળકોને આ બધી બાબતોથી બચાવવાનો પ્રયાસ કરીએ છીએ જેમ જ મારા તપાસકર્તાઓએ આ કેસમાં સાક્ષીઓ અને પીડિતોનો પર્દાફાશ કરવાનું શરૂ કર્યું ત્યારે એવું લાગતું હતું કે અમે જેટલી વધુ તપાસ કરી તેટલા વધુ પીડિતો મળ્યા.

Advertisement