દરેક છોકરાએ સે@ક્સ કરતા પહેલા અવશ્ય કરવું જોઈએ આ કામ,ન જાણતા હોવ તો તરત જ જાણી લો…

શારીરિક સંબંધ બાંધવાની એક સાચી રીત પણ છે શું તમે જાણો છો શારીરિક સંબંધ બાંધવાની સાચી રીત પ્રેમ એ લાગણીઓ અને આનંદનું સંયોજન છે જે તમારા જીવનમાં ખુશીનું રૂપ લે છે તમે જેને પ્રેમ કરો છો તેને જોઈને તમને આનંદ અને આનંદનો અનુભવ થાય છે

Advertisement

લોકો હંમેશા ઈચ્છે છે કે તેમની લવ લાઈફમાં સેક્સ લાઈફ એટલી જ સારી હોવી જોઈએ જેટલી તેઓ એકબીજા સાથે ભાવનાત્મક રીતે જોડાયેલા હોય સંબંધમાં જો લાગણીઓ તેમજ સેક્સ સંબંધ વધુ સારા હોય તો તમારો સંબંધ સંપૂર્ણ સંબંધ બની જાય છે.

આજે અમે તમને એવી જ વાતો જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ જે શારીરિક સંબંધ બાંધતા પહેલા છોકરાઓએ જરૂર કરવી જોઈએ દાઢીવાળા છોકરાઓ ભાગ્યે જ છોકરીઓને પસંદ આવે છે અને છોકરીઓને દાઢી વગરના છોકરાઓ ગમે છે તેથી ધ્યાનમાં રાખો કે શારીરિક સંબંધ બાંધતા પહેલા શેવિંગ કરવું જ જોઈએ શારીરિક સંબંધ બાંધતા પહેલા દરેક છોકરો પોતાને જુએ છે કે તે કેવો અનુભવ કરી રહ્યો છે.

જો કે સ્વસ્થ સેક્સ લાઈફ માટે અમે આ ઉપરોક્ત બાબતો પહેલા જ જણાવી ચૂક્યા છીએ તેથી એમ ન વિચારો કે તેમને જાણ્યા પછી બીજું કંઈ જાણવાની જરૂર નથી આ વસ્તુઓ તમને સુરક્ષા આપે છે જ્યારે સેક્સના નિયમો સુરક્ષાની સાથે સંબંધોમાં લાગણી-પ્રેમ જાળવી રાખવા માટે કામ કરશે.

અમે અમારી સત્તા ફક્ત એક મર્યાદા સુધી કોઈપણ પર લાદી શકીએ છીએ તમારા જીવનસાથી અમારી છે અને તમારી દાસી નથી આને ધ્યાનમાં રાખીને કંઈપણ કરો તેથી સેક્સને લઈને કોઈપણ હદ સુધી ન જશો નહીં તો વિચારો કે તમારા અને બળાત્કારીમાં શું તફાવત હશે કોઈપણ રીતે બળજબરીથી સેક્સને મેરિટલ રેપ કહેવામાં આવે છે.

રોમાંસ સેક્સ એ આ બ્રહ્માંડની સૌથી સુંદર અને મનમોહક પ્રવૃત્તિઓ છે તો તેમને સુંદર રીતે કહો રોમાન્સ કરતી વખતે ક્યારેય રોમેન્ટિક વાત ન કરો અને અભદ્ર ભાષાનો ઉપયોગ ન કરો જો તમે તમારા પાર્ટનર સાથે ફોન સેક્સ કરી રહ્યા હોવ તો પણ આ ભૂલશો નહીં કોઈપણ રીતે અશ્લીલ વસ્તુઓ દુરુપયોગ જેવી છે.

પરંતુ છોકરીઓને છોકરાના વ્યક્તિત્વ કરતાં તેનો સ્વભાવ વધુ પસંદ આવે છે જ્યારે પણ તે કોઈ છોકરી પાસે જાય છે તો તેની સાથે પ્રેમથી વાત કરે છે સંબંધ બાંધતા પહેલા સારી રીતે સ્નાન કરો અને થોડું પરફ્યુમ લગાવો પરંતુ ધ્યાનમાં રાખો કે પરફ્યુમની સુગંધ હળવી હોવી જોઈએ

કારણ કે છોકરીઓ હંમેશા સ્વચ્છ છોકરાઓને પસંદ કરે છે સંબંધ બાંધતા પહેલા વ્યક્તિએ પોતાની અંદર સ્વચ્છતા રાખવી જોઈએ એટલે કે મોઢાની પણ સફાઈ કરવી જોઈએ કારણ કે કોઈ પણ છોકરીને એવો છોકરો પસંદ નહીં આવે જેના મોઢામાં દુર્ગંધ આવે.

Advertisement