એક લીંબુ નો આ ઉપાય આપશે તમને સંતાન સુખ ની પ્રાપ્તી,થશે અનેક લાભ….

લીંબુનો ઉપયોગ સ્વાદ વધારવા માટે જ થતો નથી પરંતુ તેનો ઉપયોગ આંખોની રોશની માટે પણ થાય છે. આવી સ્થિતિમાં, તમે લીંબુની કેટલીક ચમત્કારિક યુક્તિઓ વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છો, જે ઘણી સમસ્યાઓ હલ કરી શકે છે.લીંબુના ઘણા ફાયદા હોય છે જે અત્યાર સુધી આપણને ખબર જ નથી અને આ ફક્ત આરોગ્ય જ નહી પણ લીંબૂમાં તમારા સંકટને દૂર કરવાની પણ ક્ષમતા હોય છે.

Advertisement

લીંબુના ઘણા ફાયદા હોય છે જે અત્યાર સુધી આપણને ખબર જ નથી અને આ ફક્ત આરોગ્ય જ નહી પણ લીંબૂમાં તમારા સંકટને દૂર કરવાની પણ ક્ષમતા હોય છે તેવું કહેવામાં આવે છે અને જે તમને જાણીને નવાઈ લાગશે કે તમે આ ખાટી વસ્તુની મદદથી પૈસાની તંગીથી પણ છુટાકરો મેળવીને માલામાલ બની શકો છો.આ ઉપાયથી તમને ઘણી એવી સફળતા મળે છે તો આવો જાણીએ કે લીંબૂ વિશે આવા જ કેટલાક ચમત્કારિક ઉપાય વિશે માહિતી મેળવીએ.

તેવું કહેવામાં આવે છે અને જે તમને જાણીને નવાઈ લાગશે કે તમે આ ખાટી વસ્તુની મદદથી પૈસાની તંગીથી પણ છુટાકરો મેળવીને માલામાલ બની શકો છો.આ ઉપાયથી તમને ઘણી એવી સફળતા મળે છે તો આવો જાણીએ કે લીંબૂ વિશે આવા જ કેટલાક ચમત્કારિક ઉપાય વિશે માહિતી મેળવીએ.તો જાણો કે તમારો વ્યવસાય સારો નથી ચાલી રહ્યો તો તમારે આ કરવાની જરૂર છે તો જાણો કે શનિવારના દિવસે લીંબૂનો આ ઉપાય તમને રાહત પહોંચાડી શકે છે.

અને તમને ઘણી સફળતા મળે છે લિબુના એવા ઘણા બધા ઉપાયો છે કે જે તમને ચોક્કસ ખબર નહી હોય અને ઉપાયથી તમને ઘણા ફાયદા મળશે આ માટે તમારે લીંબૂને 4 ટુકડામાં કાપીને ચાર રસ્તા પર જઈને ચારેય દિશામાં લીંબૂનો એક ટુકડો ફેંકી દો અને આવું કરવાથી તમને દરેક કામમાં સફળતા મળશે અને તમારે આવુ કરવાથી દુકાન કે વેપારના સ્થળની નેગેટિવ એનર્જી નષ્ટ થઈ જાય છે.

અને તેમાં તમને સારી સફળતા મળશે અને આ સિવાય જો તમે સખત મહેનત કર્યા પછી પણ સફળતા નથી મળી રહી તો તમારે ગભરાવાની જરૂર નથી.એવું માનવામાં આવે છે કે જો તમે કોઈની દુષ્ટ નજરથી પરેશાન છો, તો તમારે છૂટકારો મેળવવા માટે તમારે તમારા દરવાજાની આગળ લીંબુ અને મરચા લટકાવવા જોઈએ. લીંબુમાં ખરાબ દ્રષ્ટિ ગ્રહણ કરવાની શક્તિ છે.

જો ખૂબ મહેનત કરવા છતાંય સફળતા ન મળે તો આ ઉપાય અજમાવવો જોઈએ. તમે હનુમાન મંદિર જઈને સાથે એક લીંબુ અને ચાર લવિંગ મૂકી દો. મંદિર પહોંચીને આ લીંબુ પર ચારેય લવિંગ લગાવો અને ભગવાનની મૂર્તિ સામે બેસીને મનમાં હનુમાન ચાલીસાના પાઠ કરો. હનુમાનજીને સફળતા અપાવવા માટે અરજી કરો અને લીંબુ લઈને કામ શરૂ કરી દો. સફળ થવાની સંભાવના વધી જશે.

લીંબુનું વૃક્ષ.લીંબુનું ઝાડ હોય ત્યાં ઘરની આસપાસ નકારાત્મક ઉર્જા આવતી નથી. જો કોઈ ઝાડ ન હોય તો, પછી એક લીંબુ લો અને ઘરની આસપાસ 7 વાર ફરો, પછી તે લીંબુને નિર્જન સ્થળે લઈ જાઓ અને તેને ચાર ટુકડા કરી ફેંકી દો. પાછા ફરતી વખતે પાછળ ન જોવાની કાળજી લેવી.

એવી માન્યતા છે કે જે ઘરમાં લીંબુનું ઝાડ હોય ત્યાં નાકારાત્મક ઉર્જા નથી પહોંચી શક્તી. લીંબુના ઝાડને કારણે આસપાસનું વાતવરણ શુદ્ધ રહે છે. લીંબુના ઝાડથી ઘરમાં વાસ્તુ દોષ દૂર થાય છે જો તમારા ઘરમાં લીંબુનું ઝાડ નથી તો એક લીંબુ લો અને ઘરના ચારેય ખૂણામાં સાત વખત ફેરવીને તેને કોઈ સુમસામ જગ્યાએ ચાર ટુકડા કરી ચારેય દિશામાં પેંકી દો. પાછા આવતા સમયે પાછળ ફરીને ન જુઓ.

સફળતા માટે.કેટલીક વાર મહેનત પછી પણ તમને ફળ મળતું નથી. આવી સ્થિતિમાં તમે લીંબુ લઈને હનુમાન મંદિરે પહોંચો છો, ત્યારબાદ તેમાં ચાર લવિંગ મૂકી હનુમાન ચાલીસા ગાવ. ભગવાન સાથે તમારૂ મન રાખો. આગમન સમયે લીંબુને તમારી સાથે લાવો અને કોઈપણ નવા કાર્ય દરમિયાન, નિશ્ચિતપણે લીંબુ લઈ જાવ.

જો બિઝનેસ કે વેપારમાં લાભ ન થતો હોય તો એક લીંબુ લો અને દુકાન કે ઓફિસની ચારે દિવાલ પર અડાડીને ચાર ટુકડા કરી નાખો અને ચારેય દિશામાં એક એક ટુકડો ફેંકી દો. ઓફિસની નકારાત્કમ ઉર્જા પૂરી જઈ જશે. આ ઉપાયનો લાભ મેળવવા માટે સાત શનિવાર સુધી આ કામ કરો.

નજર ઉતારવા.જો કોઈ બાળકને નજર લાગી છે, તો પછી લીંબુ લો અને પછી તેના પરથી સાત વખત વારી લો. હવે તે લીંબુના ચાર ટુકડા અને તેને એકાંત જગ્યાએ ફેંકી દો જ્યાં કોઈ ન જોઈ શકે.આ લેખ લોક પરંપરાઓ અને ધાર્મિક માન્યતાઓ પર આધારિત છે. અમેં કોઈ પણ પ્રકારના અંધશ્રદ્ધાને પ્રોત્સાહન આપતા નથી અથવા આવા કોઈ પ્રયોગના પરિણામનો દાવો કરતા નથી.

Advertisement