ફરી એકવાર સાઉથની અભિનેત્રી રશ્મિકા મંદન્ના થઈ ટ્રોલ, લોકોએ કહ્યું પેઇન્ટ પહેરવાનું….

સાઉથની અભિનેત્રી રશ્મિકા મંડન્નાને નેશનલ ક્રશનો ટેગ મળ્યો છે રશ્મિકા મંદન્ના હંમેશા ચર્ચામાં રહે છે લોકોની નજર તેમની દરેક હિલચાલ પર ટકેલી છે જ્યાં તેની ફિલ્મ પુષ્પા ધ રાઇઝ બોક્સ ઓફિસ પર રિલીઝ થઈ ગઈ છે તો બીજી તરફ તેનો એક વીડિયો ઈન્ટરનેટ પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે રશ્મિકા મંદન્નાનો આ વીડિયો ઈન્ટરનેટ પર આગની જેમ ફેલાઈ ગયો છે આ વીડિયોમાં રશ્મિકા મંદન્ના ખૂબ જ શોર્ટ ડ્રેસ પહેરેલી જોવા મળી રહી છે હવે રશ્મિકાની આ નાનકડી ડ્રેસ તેના ટ્રોલ થવાનું મોટું કારણ બની ગઈ છે.

Advertisement

હવે તેના શોર્ટ ડ્રેસને કારણે સોશિયલ મીડિયા પર લોકો તેને ખૂબ ટ્રોલ કરી રહ્યા છે આવી સ્થિતિમાં લોકોનું કહેવું છે કે રશ્મિકાએ બધાનું ધ્યાન ખેંચવા માટે આટલો નાનો ડ્રેસ પહેર્યો છે તમને જણાવી દઈએ કે સાઉથ એક્ટ્રેસ રશ્મિકા મંદન્ના હાલમાં જ એરપોર્ટ પર જોવા મળી હતી.

આ દરમિયાન રશ્મિકા મંદાના પિંક કલરનું શોર્ટ ટી-શર્ટ પહેરીને એરપોર્ટ પહોંચી હતી આ ડ્રેસમાં તે ખૂબ જ સ્ટાઇલિશ લાગી રહી હતી આવી સ્થિતિમાં કેટલાક લોકો રશ્મિકાની આ સ્ટાઈલને પછાડવા લાગ્યા ત્યારથી તે અભિનેત્રીને ટ્રોલ કરી રહ્યો છે આવી સ્થિતિમાં લોકો રશ્મિકાના આ વીડિયો પર કોમેન્ટ કરી રહ્યા છે કે અભિનેત્રી ફેમસ થવા માટે આવો ડ્રેસ પહેરીને બહાર આવી છે.

તમને જણાવી દઈએ કે અભિનેત્રી રશ્મિકા મંદન્ના પહેલા પણ ઘણી હિરોઈન તેમના કપડાના કારણે ટ્રોલ થઈ ચૂકી છે જ્યારે પણ કોઈ અભિનેત્રી સ્ટાઇલિશ કપડા પહેરીને બહાર આવે છે તો લોકો તેને ટ્રોલ કરવા લાગે છે બોલિવૂડ અભિનેત્રીઓ માટે આ સામાન્ય બાબત બની ગઈ છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Viral Bhayani (@viralbhayani)

 લોકોએ અભિનેત્રી મલાઈકા અરોરાને આસાન ટાર્ગેટ બનાવી છે આ યાદીમાં રશ્મિકા મંદન્ના નવી છે અભિનેત્રી રશ્મિકા મંદન્ના પણ આ દિવસોમાં બોલિવૂડ ઈન્ડસ્ટ્રીમાં સક્રિય છે હવે તે જે રીતે ફેમસ થઈ ગઈ છે તેને કોઈક સમયે આ બાબતનો સામનો કરવો પડ્યો હતો.

નોંધનીય છે કે થોડા દિવસો પહેલા રશ્મિકાએ એક ઈન્ટરવ્યુ આપ્યો હતો જેમાં તેણે ખુલીને વાત કરી હતી ઈન્ટરવ્યુમાં રશ્મિકા મંદન્નાને પૂછવામાં આવ્યું કે શું તે ક્યારેય તેના કરતા નાના છોકરાને ડેટ કરશે તેના જવાબમાં અભિનેત્રીએ કહ્યું મને અત્યારે ખબર નથી કે હું મારા વિશે વિચારીશ.

તે વ્યક્તિ તમને કેવી રીતે ડેટ કરી રહી છે તે મારા માટે સૌથી મહત્ત્વનું છે તે તમને કેવું અનુભવે છે વ્યક્તિ જેમ છે તેમ સ્વીકારવી જોઈએ તેઓ ક્યારેય બદલાવું જોઈએ નહીં મને લાગે છે કે ઉંમર કોઈ વાંધો નથી.

રશ્મિકા મંદન્ના વર્ક ફ્રન્ટ.વર્ક ફ્રન્ટની વાત કરીએ તો રશ્મિકા મંડન્નાની મોસ્ટ અવેટેડ ફિલ્મ ‘પુષ્પા ધ રાઇઝ’ તાજેતરમાં રિલીઝ થઈ છે આ ફિલ્મમાં રશ્મિકા સાથે અલ્લુ અર્જુન છે આ ફિલ્મ ડિસેમ્બર સુધીમાં સિનેમાઘરોમાં રિલીઝ થઈ શકે છે તે જ સમયે અભિનેત્રી ફિલ્મ ‘મિશન મજનૂ’ દ્વારા બોલિવૂડમાં પગ મૂકવા જઈ રહી છે આ ફિલ્મમાં રશ્મિકા મંદન્ના સાથે સિદ્ધાર્થ મલ્હોત્રા જોવા મળશે આ ફિલ્મનું શૂટિંગ પૂર્ણ થઈ ગયું છે આ ફિલ્મ 13 મે 2022ના રોજ રિલીઝ થશે.

Advertisement