ગર્લફ્રેન્ડ બોયફ્રેન્ડનો મોબાઈલ ચેક કરી રહી હતી,પછી તેણે કંઈક એવું જોયું કે તરત જ પોલીસ બોલાવી….

ઈંગ્લેન્ડથી આવો ચોંકાવનારો કિસ્સો સામે આવ્યો છે જે સાંભળીને તમને પણ ઘણું અજીબ લાગશે ઈંગ્લેન્ડની એક મહિલાએ જ્યારે તેના બોયફ્રેન્ડનો ફોન ચેક કર્યો તો તેને ફોનમાં કેટલાક વાંધાજનક ફોટા મળ્યા મહિલાના બોયફ્રેન્ડે સૂતી વખતે ન્હાતી વખતે અને તૈયાર થતી વખતે તેની નગ્ન તસવીરો લીધી હતી જે તેના મોબાઈલમાં હાજર હતી પરંતુ બોયફ્રેન્ડે કોઈ ખોટા કામ માટે ફોટોનો ઉપયોગ કર્યો ન હતો જોકે મહિલાને તે ગમ્યું નહીં આથી મહિલાએ તરત જ પોલીસને બોલાવી અને તેના બોયફ્રેન્ડને જેલમાં ધકેલી દીધો.

Advertisement

રિપોર્ટ અનુસાર લ્યુસી લીયર અને ડેલ બેસ્ટિન ઘણા વર્ષોથી એકબીજા સાથે સંબંધમાં હતા એક દિવસ જ્યારે લ્યુસી લીરે અચાનક બોયફ્રેન્ડનો ફોન ચેક કર્યો ત્યારે મહિલાએ ફોનમાં તેની નગ્ન તસવીરો જોઈ આ તસવીરો બોયફ્રેન્ડે તેને જાણ કર્યા વગર ખેંચી હતી જ્યારે મહિલાને આ વાતની જાણ થઈ ત્યારે બોયફ્રેન્ડ અને મહિલા વચ્ચે ખૂબ ઝઘડો થયો હતો બાદમાં મહિલાએ પોલીસને ફોન કર્યો હતો જ્યારે મામલો કોર્ટમાં પહોંચ્યો ત્યારે બોયફ્રેન્ડને 18 મહિનાની સજા ફટકારવામાં આવી હતી.

લ્યુસી લીયરના કહેવા પ્રમાણે તે તેના બોયફ્રેન્ડને ખૂબ પ્રેમ કરતી હતી તે પોતાની જાતને ખૂબ નસીબદાર માનતી હતી પરંતુ તે પછી તેનો વિશ્વાસ તૂટી ગયો તેમ છતાં મારા બોયફ્રેન્ડે મારી વાંધાજનક તસવીરોનો દુરુપયોગ કર્યો નથી પરંતુ બોયફ્રેન્ડે આવું ન કરવું જોઈતું હતું આ મારી ગોપનીયતાનું ઉલ્લંઘન હતું જ્યારે હું રાત્રે ટીવી જોઈ રહ્યો હતો, ત્યારે મેં અચાનક મારા બોયફ્રેન્ડનો ફોન ઉપાડ્યો અને તસવીરો જોવા લાગી અચાનક મારી નજર એક તસવીર પર ગઈ જેમાં એક નગ્ન સ્ત્રીની પીઠ દેખાતી હતી જ્યારે મેં તે ચિત્રને ઝૂમ કર્યું ત્યારે મેં ફોટામાં ટેબલ જોયું અને મને ખબર પડી કે હું મારો ફોટો છું.

બોયફ્રેન્ડના ફોનમાં 30 જેટલી વાંધાજનક તસવીરો હતી કેટલીક એવી તસવીરો પણ સામે આવી હતી જેમાં મહિલાનો પ્રાઈવેટ પાર્ટ પણ કેપ્ચર થયો હતો જ્યારે આ વાતનો ખુલાસો થયો ત્યારે બોયફ્રેન્ડ ફોન લીધા વગર જ ઘરની બહાર નીકળી ગયો હતો પરંતુ મહિલાએ બીજા દિવસે તેને શોધી કાઢ્યો અને બોયફ્રેન્ડની પૂછપરછ શરૂ કરી બોયફ્રેન્ડે સ્વીકાર્યું કે તેણે વાંધાજનક તસવીરો ક્લિક કરી હતી પરંતુ બોયફ્રેન્ડે કોઈ કારણ આપ્યું ન હતું આ પછી મહિલાએ તેના બોયફ્રેન્ડને જેલમાં મોકલવા માટે પોલીસને ફોન કર્યો આ માટે મહિલાએ ઘણી હિંમત બતાવી એક મહિલા માટે તેના બોયફ્રેન્ડને જેલમાં પહોંચાડવો સરળ ન હતો.

મિત્રો બીજો એક આવોજ કિસ્સો સામે આવ્યો છે જેના વિશે આપણે જાણીશું.સૂતા પહેલા એક પુરુષની પત્ની તેને દરરોજ શારીરિક સંબંધમાં કંઈક અલગ કરવાની વાત કરતી હતી પરંતુ પત્નીના મોબાઈલમાં કોઈ અન્ય સાથે શારીરિક સંબંધનો વીડિયો જોઈને પતિ ચોંકી ગયો હતો જ્યારે તેણે આ વિશે વાત કરી તો પત્નીએ જુઠ્ઠું બોલતાં કહ્યું કે આ તેનો વીડિયો નથી.સમાચાર અનુસાર જ્યારે સેમ લગ્ન કરવાનો હતો ત્યારે તેની પત્નીએ તેના અફેર વિશે જણાવ્યું હતું જેને તેણે માફ કરી દીધું હતું લગ્નના સાત વર્ષમાં તેની સેક્સ લાઈફ સારી ચાલી રહી હતી પરંતુ તેની પત્ની હંમેશા સૂતા પહેલા આ વાતો વિશે વધુ પડતી વાતો કરતી હતી.

મોબાઈલ ચેક કરતાં પતિ ચોંકી ગયો આ બાબતો પરથી તેને શંકા જતાં તેણે તેની પત્નીનો મોબાઈલ ચેક કર્યો મોબાઈલ ચેક કરતાં તે ચોંકી ગયો અન્ય લોકો સાથે ડેટિંગ અને શારીરિક સંબંધોના વીડિયો મોબાઈલમાં ભરાયા હતા જ્યારે તેણે તેની પત્ની સાથે આ અંગે વાત કરી તો પત્નીએ ખોટું બોલતા કહ્યું કે આ તેના વીડિયો નથી.આનાથી સેમ ખૂબ જ ઉત્સાહિત થઈ ગયો હતો પરંતુ તે વધુ કરી શક્યો ન હતો આ વાતની કબૂલાત કરવા તેણે પોડકાસ્ટની મદદ લીધીબપોડકાસ્ટની ચર્ચા હવે સોશિયલ મીડિયા પર શેર કરવામાં આવી છે.

Advertisement