જવાન ભત્રીજીની ફિગર જોઈ કન્ટ્રોલનાં કરી શક્યો કાકો, શરૂ કરી દીધું એવું કૃત્ય કે જાણી ચોંકી જશો……

મિત્રો આજકાલ આવા કિસ્સા બનવા એ સામાન્ય વાત બની ગઈ છે અને મોટા પ્રમાણમાં આવા કિસ્સા આજે જોવા મળી આવતા દેખાય છે અને તેમજ કાયમ માટે આવા કિસ્સા આપણને જાણવા મળતા હોય છે અને તેમજ હવે લોકોમાં એક બીજા પ્રત્યે ખૂબ જ નફરત થવા લાગી છે અને એનું કારણ એ જ છે

Advertisement

કે આજકાલ લોકો મહિલાઓને ખરાબ નજરથી જોતા હોય છે અને આવા લોકોથી હંમેશા દૂર જ રહેવું જોઈએ તેમજ અહીંયા એક કિસ્સો નજરે આવ્યો છે અને તેના વિશે હું તમને જણાવવા જઈ રહ્યો છુ અને આ કિસ્સો એવો છે કે જેનાથી દરેક ઘરના લોકોને આ વિશે જાણવું જોઈએ કારણ કે ઘણીવાર એવા કિસ્સા બનતા હોય છે કે જેનાથી આપને આઘાત જનક બની જતા હોઈએ છીએ તેવો જ એક કિસ્સો અહીંયા સામે આવ્યો છે.

હાથરસ અને સવાઈ માધોપુર રેપનો મુદ્દો આખા દેશમાં ગારમાયા છે. પરંતુ તે અન્ય કિસ્સાઓનું શું છે જે હજી સુધી ડરના બીકે બહાર આવ્યા નથી. આવો જ એક કિસ્સો બિકાનેર જિલ્લાના નોખા તહસીલના પચ્છ પોલીસ સ્ટેશનમાં સામે આવ્યો છે જ્યાં 21 વર્ષીય યુવતીએ તેના કાકા દ્વારા બળાત્કાર ગુજાર્યો હતો.

મિત્રો બળાત્કારને કારણે બાળકીએ એક બાળકીને જન્મ આપ્યો છે.જ્યારે તબિયત લથડતાં પરિવારજનોએ બાળકીને બગડી રેફરલ હોસ્પિટલ નોખા લઈ ગયા હતા જ્યાં તેને સુવાવડ થવાની ખબર મળી હતી. આથી પરિવારના હોશ ઉડી ગયા હતા. ગુરુવારે યુવતીએ એક બાળકીને જન્મ આપ્યો હતો બાતમી મળતાં જ પાચુ પોલીસ નોખા પહોંચી અને બળાત્કાર પીડિતાના નિવેદનો લીધા હતા.

પીડિતાએ જણાવ્યું હતું કે તેના કાકાએ તેની સાથે બળાત્કાર ગુજાર્યો હતો, જાનથી મારી નાખવાની ધમકી આપી હતી. આ મામલે બળાત્કારના આરોપી વિરુદ્ધ પચ્છ પોલીસ સ્ટેશનમાં બળાત્કારનો ગુનો નોંધવામાં આવ્યો છે એસએચઓએ જણાવ્યું કે નવજાતને બિકાનેરના બાળ કેન્દ્રમાં મોકલવામાં આવી છે. પોલીસ આરોપી સુખરામની શોધ કરી રહી છે.

પીડિતાએ જણાવ્યું હતું કે ગામની ધાનીમાં આરોપીએ તેની સાથે બળાત્કાર ગુજાર્યો હતો. તે સમયે તેના માતાપિતા, ભાઈ-બહેન બધા ઘરની બહાર હતા. જ્યારે તેણીએ જણાવ્યું કે તે ગર્ભવતી થઈ ગઈ હતી, ત્યારે કાકાએ તેને જાનથી મારી નાખવાની ધમકી આપી હતી. આ ડરને કારણે તેને આ વાત પરિવારના સભ્યોને બતાવી નહીં.

Advertisement