જો તમે 5 બાબતોનું ધ્યાન રાખશો, તો તમારો પાર્ટનર તમારી સાથે મુખમૈથુન કરવાની ના પાડી શકશે નહીં..

પુરૂષો ફોરપ્લેનો એટલો જ આનંદ લે છે જેટલો સ્ત્રીઓને આનંદ થાય છે ખાસ કરીને જ્યારે મુખ મૈથુન મેળવવાની વાત આવે છે જ્યારે તેમના જીવનસાથી સાથે ઘનિષ્ઠ બનવાની વાત આવે છે ત્યારે બ્લોજોબ મેળવવું એ પુરુષો માટે મુખ્ય આકર્ષણોમાંનું એક બની જાય છે જો કે ઘણા પુરુષો એવી પરિસ્થિતિમાં ફસાયેલા જોવા મળે છે કે જ્યાં સક્રિય સેક્સ લાઈફ હોવા છતાં તેઓએ તેમની ગર્લફ્રેન્ડ અથવા પત્ની સાથે ઓરલ સેક્સ કર્યું નથી ભાગ્યે જ કોઈ એવો પુરૂષ હશે જે પોતાના પાર્ટનર પાસેથી ઓરલ સેક્સ ન ઈચ્છતો હોય પુરૂષોને મુખમૈથુન બહુ ગમે છે.

Advertisement

જો કે પુરુષો તેમના પાર્ટનરને ઓરલ સેક્સ માટે પૂછી શકતા નથી આના ઘણા કારણો પણ છે પરંતુ આજે અમે વાત કરી રહ્યા છીએ કે પુરૂષો શું કરી શકે છે જેથી તેમનો પાર્ટનર તેમને ઓરલ સેક્સનો આનંદ માણી શકે આવો અમને જણાવો કે તમારે આ માટે શું કરવાની જરૂર છે.

જો તમે મુખમૈથુન કરવાનું શરૂ કરવા માંગો છો તો તમે તેને પહેલા મુખમૈથુન આપીને શા માટે શરૂ કરતા નથી તેને ફક્ત કામકાજ તરીકે ન કરો અથવા તેને બલિદાન તરીકે ન વિચારો તેના બદલે ખરેખર તેનો આનંદ માણવાનો પ્રયાસ કરો અને તમારી આંગળીઓ અને મોં વડે તમારા જીવનસાથીને ખુશ કરવાની નવી રીતો શોધો.

શરીરની ગંધ એ સૌથી મોટી અવરોધક છે અને જો તમે ડિઓડોરન્ટ્સ અથવા કોલોનનો ઉપયોગ કરવાનો પ્રયાસ કરો છો તો તે તેને વધુ ખરાબ કરશે તમારા પાર્ટનર સાથે ઈન્ટિમેટ થતા પહેલા તમારી જાતને ધોઈને તમારા જનનાંગોને શક્ય તેટલા પરસેવાથી મુક્ત રાખો પથારીમાં કંઈપણ શરૂ કરતા પહેલા તમારા જનનાંગના વાળ હજામત કરો મુખમૈથુન કરતી વખતે તમારા પાર્ટનરને કોઈ સમસ્યા ન થાય તે માટે પોતાને સ્વચ્છ રાખવાનો પ્રયાસ કરો.

ફોરપ્લે દરમિયાન તેણીને કહો કે તમે તેની સાથે પથારીમાં શું કરશો તેના કાનમાં બબડાટ કરો અને તેને જુસ્સાથી ચુંબન કરો જ્યારે પથારીમાં હાજર હોય ત્યારે તેને કહો કે તમે તેની પાસેથી શું ઈચ્છો છો તેને કહો કે જો તે તમારી સાથે ઓરલ સેક્સ કરે તો તમને કેટલી મજા આવશે સંભવ છે કે તેણીએ તમને હજી સુધી બ્લોજોબ આપી નથી કારણ કે કદાચ તેણીને ખબર નથી કે તે કેવી રીતે શરૂ કરવું તેથી તેને માર્ગદર્શન આપો અને કહો કે તમને તે કેવી રીતે ગમશે.

એવો સમય આવશે જ્યારે તેણી મૂડમાં નથી અથવા ફક્ત થાક અનુભવે છે તેણીને તમારી સાથે મુખ મૈથુન કરવા દબાણ કરશો નહીં અથવા તેણીને આમ કરવા દબાણ કરશો નહીં આ તેને માત્ર એક દુઃખદાયક અનુભવ બનાવશે અને તે ખરેખર તમને ખુશ કરવા આતુર થવાને બદલે તેનાથી ડરવાનું શરૂ કરશે જો તમે તેમના પર દબાણ કરો છો તો તેઓને લાગશે કે તમે તેમની લાગણીઓને માન આપતા નથી અથવા તેમની કાળજી લેતા નથી.

તેના મોંમાં સ્ખલન થવાની ભૂલ કરશો નહીં સિવાય કે તમે તેની સાથે અગાઉથી વાત કરી હોય અને તે આરામદાયક હોય યાદ રાખો કે તમારો આહાર તમારા વીર્યના સ્વાદમાં મહત્વની ભૂમિકા ભજવે છે તેથી ઘણા બધા તળેલા અને ચીકણા ખોરાક કોફી ડેરી ઉત્પાદનો ડુંગળી લસણ અને તમાકુ ટાળો તેના બદલે તમારા આહારમાં વધુ તાજા ફળોનો સમાવેશ કરો અને પૂરતું પાણી પીઓ જેથી તમારા વીર્યનો સ્વાદ વધુ સારો આવે.

Advertisement