જો તમે પહેલીવાર ઓરલ સે@ક્સ કરવા જઈ રહ્યા છો,તો આ મહત્વની વાતનું રાખો ખાસ ધ્યાન….

ઓરલ સે@ક્સ એટલે મોં દ્વારા સે@ક્સ જેનો અનુભવ રોમાંચક તો હોય જ છે પરંતુ તેનાથી ઓર્ગેઝમ પણ મળી શકે છે જો તમે સે@ક્સમાં નવીનતા શોધી રહ્યા છો કંઈક ખાસ અજમાવવા અને ઓર્ગેઝમને યાદગાર બનાવવા માંગો છો તો તમારા માટે ઓરલ સે@ક્સ એક શ્રેષ્ઠ વિકલ્પ છે ઓરલ સે@ક્સ તમને અને તમારા પાર્ટનરને નજીક લાવશે અને આ લાગણી તમને લાંબા સમય સુધી ગલીપચી કરશે તો ચાલો આજે અમે તમને ઓરલ સે@ક્સ માટેની કેટલીક ટિપ્સ જણાવીએ.

Advertisement

મુખ મૈથુન એ એક જાતીય પ્રવૃત્તિ છે જેમાં પુરૂષો અને સ્ત્રીઓ મોં દ્વારા એકબીજાના ગુપ્તાંગને ઉત્તેજિત કરે છે જીભ દાંત અને હોઠનો પણ ઉત્તેજના માટે ઉપયોગ થાય છે તેને ફોરપ્લેઇંગની ક્રિયા પણ કહેવામાં આવે છે મુખમૈથુન સ્વાસ્થ્ય માટે ખૂબ જ ફાયદાકારક છે અને તેને કરવાથી સે@ક્સ દરમિયાન અતિ આનંદ પણ પ્રાપ્ત થાય છે આજકાલ મોટાભાગના લોકો જાતીય સંભોગ પહેલા અને પછી ઓરલ સે@ક્સ કરવાનું પસંદ કરે છે.

ધ્યાનમાં રાખવાની સૌથી મહત્વની બાબત એ છે કે કોઈ પણ વ્યક્તિ પ્રથમ વખત સારી રીતે સે@ક્સ કરવા સક્ષમ નથી તેથી નર્વસ થશો નહીં તે મોટાભાગે પ્રેક્ટિસ પર આધારિત છે જેમ જેમ તમારો અનુભવ વધશે તેમ તમે વધુ સે@ક્સ માણવા લાગશો તેથી ગભરાશો નહીં પરંતુ આ ક્ષણોનો આનંદ માણો.

ઘણીવાર એવું જોવામાં આવ્યું છે કે પહેલીવાર સે@ક્સ કરતી વખતે લોકો ખૂબ જ નર્વસ થઈ જાય છે જોકે એવું ન હોવું જોઈએ સૌથી મહત્વની વાત એ છે કે જ્યારે પણ તમે ડેટ પર જાવ છો ત્યારે તમારી સાથે કોન્ડોમ લેવાનું ભૂલશો નહીં કારણ કે ઘણી વખત એવું બને છે કે જ્યારે તમે કોન્ડોમ રાખતા નથી અને તમે બંને એકસાથે મૂડમાં હોવ તો તમને મજબૂર કરવામાં આવે છે અસુરક્ષિત સંબંધ આ અનિચ્છનીય ગર્ભાવસ્થા જેવી સમસ્યાઓ તરફ દોરી શકે છે.

મોટાભાગના કિસ્સાઓમાં એવું જોવામાં આવ્યું છે કે સે@ક્સ કરતી વખતે પુરૂષો એ વાતને લઈને ચિંતિત હોય છે કે તેઓ તેમના પાર્ટનરને સંતુષ્ટ કરી શકશે કે નહીં જ્યારે તમારે નર્વસ થવાની જરૂર નથી પરંતુ તમારે એ પળોને માણવી જોઈએ જો તમારું મન આ બધી બાબતોમાં ફસાઈ જશે તો તમે ક્યારેય તમારા પાર્ટનરને ખુશ કરી શકશો નહીં.

ઓરલ સે@ક્સ દ્વારા ઓર્ગેઝમ સુધી પહોંચવું સરળ બને છે તેનાથી બંને પાર્ટનર આરામથી ઓર્ગેઝમ મેળવી શકે છે આજકાલ છોકરીઓ યુવાન છોકરાઓ કરતાં ફર્સ્ટ ટાઈમ સે@ક્સ દરમિયાન ઓરલ સે@ક્સ પસંદ કરે છે કારણ કે છોકરીઓ પ્રેગ્નન્સી અને અન્ય જાતીય રોગો જેમ કે સેક્સ્યુઅલી ટ્રાન્સમિટેડ ડિસીઝથી બચવા માંગે છે.

સ્ત્રી સાથે મુખ મૈથુન શરૂ કરતા પહેલા તેણે ચુંબન કરવું જોઈએ અને આલિંગવું જોઈએ આ સામાન્ય રીતે મુખ મૈથુન શરૂ કરવા માટે યોગ્ય માર્ગ માનવામાં આવે છે ઓરલ સે@ક્સ શરૂ કરતા પહેલા તમારી આંગળીઓને તેના સ્તન પર ખસેડો અને તેના હોઠ અને જીભ મૂકો સ્ત્રીની પીઠ અને ગરદનને સ્પર્શ અને ચુંબન કર્યા પછી ધીમે ધીમે તમારી આંગળીઓ અને હોઠને તેની જાંઘના ઉપરના ભાગ પર ખસેડો અને પછી તેની યોનિને સ્પર્શ કરીને ઉત્તેજિત કરો આ માટે તમે હોઠ અને જીભની મદદ લઈ શકો છો.

મહિલાઓની યોનિમાર્ગમાં ક્લિટોરિસ સૌથી સંવેદનશીલ ભાગ છે અને જ્યારે તેના પર હોઠ અને જીભ રાખવામાં આવે છે ત્યારે મહિલાને ખૂબ જ ઉત્તેજના આવે છે અને તે પોતાના પાર્ટનરને ઝડપથી પકડી લે છે આ પછી સ્ત્રીને તેના હોઠ અને જીભને શરીરના આખા ભાગો પર ખૂબ જ ધીમેથી ખસેડીને ઉત્તેજિત કરો.

એક રિપોર્ટ અનુસાર ભારતીય મહિલાઓ પણ હવે ઓરલ સે@ક્સ માણવા માંગે છે આ પ્રકારના સે@ક્સ માટે પોઝિશન 69 ખૂબ જ અસરકારક છે લાગણીઓનું મિશ્રણ એક જ સમયે બહુવિધ ક્રિયાઓ સુખદ લાગણીની સ્થિતિ માટે 69 જે મુખ મૈથુનમાં બંને ભાગીદારોને આનંદ આપે છે આ બધી રીતે પુરુષો અને સ્ત્રીઓ બંને 69ની સ્થિતિમાં છે સ્ત્રીઓ ખરેખર આ પ્રકારના સે@ક્સનો આનંદ માણે છે.

ઓરલ સે@ક્સ કે બ્લોજોબ કરતા પહેલા પ્રાઈવેટ પાર્ટને સાફ કરવું ખૂબ જ જરૂરી છે સામાન્ય રીતે ઓરલ સે@ક્સ દરમિયાન સાવચેતી ન રાખવાથી લોકો સિફિલિસ ક્લેમીડિયા જેવા જાતીય ચેપ જેવા ઘણા પ્રકારના STD ચેપનો શિકાર બની શકે છે.

Advertisement