જ્યોતિષ શાસ્ત્રમાં જણાવેલ છે કે કેટલા વાગે રોમાન્સ કરવો જોઈએ?અને આ ભૂલો ન કરવી જોઈએ,જાણીલો અત્યારે જ….

મિત્રો સામાન્ય રીતે રાતનો સમય સુવા માટે હોય છે. હા, ઊંઘ દરમિયાન વ્યક્તિ દિવસભરનો થાક ઉતારી શકે છે. જેના લીધે તે બીજા દિવસે તાજગી અનુભવે છે. જોકે જ્યોતિષ શાસ્ત્ર માં કેટલાક નિયમોનું વર્ણન કરવામાં આવ્યું છે. જે પ્રમાણે રાતે સ્ત્રીઓ અને પુરુષોએ કેટલીક ભૂલો ના કરવી જોઈએ. જો તેઓ આ ભૂલો કરે છે તો તેમને ઘણું સહન કરવું પડી શકે છે.

તો ચાલો આપણે જાણીએ કે તે કંઈ કંઇ ભૂલો છે, જેને રાતે કરવી જોઈએ નહીં જ્યોતિષ મુજબ તમારે રાતે સૂતી વખતે અત્તર લગાવીને સૂવું જોઈએ નહીં. ઘણી વખત લોકો બહારથી આવે છે અને તેઓ સીધા સૂઈ જતા હોય છે.

આવામાં જો તમે પણ અત્તર લગાવો છો તો તમને જણાવી દઈએ કે અત્તર ભૂતિયા શક્તિને આકર્ષિત કરે છે. જેના લીધે તમને ખરાબ સપના આવે છે તમારે સૂતી વખતે ઇલેક્ટ્રોનિક સામાન પણ જોડે રાખવો જોઈએ નહીં.

ઘણીવાર મહિલાઓ વિચારે છે કે સેક્સ માટેની પહેલ કરવી એ પતિનું કામ છે. ભલે તમને સેક્સ વિશે ઉત્સુકતા હોય. પરંતુ, તમારી ઇચ્છા શા માટે દબાવો? સ્ત્રીઓએ પણ કેટલીક વાર તેમની જાતીય ભૂલો સુધારવા માટે પહેલ કરવી જોઈએ.

સંબંધો પર પણ આની એક અલગ અસર પડશે. તમારી એક નાની પહેલ લૈંગિક જીવનને ફરીથી ચાર્જ કરી શકે છે. જો તમે ક્યારેય પહેલ કરો છો, તો વિશ્વાસ કરો કે તમારો સાથી ખુશ રહેશે અને તમારો સેક્સ સમય સારો રહેશે.

હા, ઘણી વખત લોકો પોતાનો મોબાઈલ અને ઘડિયાળ પોતાની પાસે રાખીને સુવે છે. જોકે તમને જણાવી દઈએ કે આ તમારી સૌથી મોટી ભૂલ હોઈ શકે છે. કારણ કે તેનાથી તમારા શરીરમાં તણાવ આવે છે અને તમે યોગ્ય રીતે સૂઈ શકતા નથી સ્ત્રીઓએ હંમેશા પોતાના વાળ બાંધીને રાખવા જોઈએ.

કારણ કે જો તમે ખુલ્લા વાળ રાખો છો તો તમારી તરફ ખરાબ શક્તિઓ આકર્ષિત થાય છે. જે તમારી ઊંઘમાં ખલેલ કરી શકે છે સૂતા પહેલાં પતિ પત્નીએ ઝઘડો કરવો જોઈએ નહીં.

ઘણીવાર પુરુષોને સેક્સની ઉતાવળ હોય છે અને સ્ત્રીને તેમના જીવનસાથી જાતીય સંભોગ કરતાં વધુ ફોરપ્લે કરવાની જરૂર હોય છે. તે સારું રહેશે જો તમે તમારા પુરુષ પાર્ટનરને કહો કે તમને ફોરપ્લે ગમે છે. અલબત્ત, એકવાર તેઓ તમારી જરૂરિયાત સમજી જાય, પછી તેઓ તમારી દરેક ઇચ્છા પૂરી કરવાનો પ્રયાસ કરશે અને તમારી જાતીય જીવન વધુ રસપ્રદ બની જશે.

કારણ કે જો તમે ઝઘડો કરશો તો તમારી વચ્ચે કંકસનું પ્રમાણ વધશે અને તમે તેના વિચારોમાં ઊંઘ પૂરી કરી શકશો નહીં. આ સાથે તેના કેટલાક નકારત્મક પરિણામ પણ જોવા મળે છે રાતે તમારે ક્યારેય કોઈ સ્મશાન ઘાટ કે કબ્રસ્તાનમાં જવું જોઈએ નહીં. કારણ કે અહીંયા મૃત આત્માઓ રાતે ભ્રમણ કરે છે. તેમનો જાગવાનો સમય રાતે હોય છે.

તેથી તમારે આ જગ્યાઓ પર જવાથી બચવું જોઈએ જ્યોતિષ શાસ્ત્ર પ્રમાણે મહિલા અને પુરુષ બંને એ રાતે 12 વાગ્યા પછી જ શારીરિક સંબંધ બાંધવો જોઇએ. કારણ કે રાતે 12 વાગ્યા પછી બ્રહ્મ મુહર્ત ની શરૂઆત થાય છે. જેના લીધે તમે નવા દિવસની શરૂઆતમાં આવી જાવ છો. આ દરમિયાન વ્યક્તિના માનસિક અને શારીરિક સ્તર ઊંચા હોય છે.

સામાન્ય રીતે એવું બને છે કે પતિ તેની પત્નીને સેક્સ માટે મનાવે છે અને સ્ત્રીઓ મોટે ભાગે નથી કરતી, પરંતુ તેમ કરવું હંમેશા યોગ્ય નથી. આજે મૂડ તે રુટ નથી, તમારે ફક્ત આ કરવું પડશે, કેટલીકવાર આવા બહાના તમારા સંબંધ માટે જોખમી બની શકે છે. તમારી વર્તણૂક બદલો. એકવાર તમે મૂડ બદલો, જાતીય પ્રવૃત્તિ માટે તમારી જાતને તૈયાર કરો. વિશ્વાસ કરો કે તમને સારું લાગશે.

ઘણી વખત મહિલાઓ સેક્સની સ્થાપના કરતી વખતે પોતાનો ઉત્તેજના રાખે છે. તેમને લાગે છે કે પુરુષ જીવનસાથીને કંઇપણ ખોટું થતું નથી. સ્ત્રીઓની ઘણી લૈંગિક ભૂલોમાં આ એકદમ સામાન્ય છે. આ કરીને, પુરુષ પાર્ટનરને લાગે છે કે તમે ફક્ત ઉપચારિકતા રમી રહ્યા છો.

તેનાથી પાર્ટનર ખૂબ નિરાશ થાય છે, જે તમારા જાતીય સંબંધોને સીધી અસર કરે છે. આ પ્રકારની જાતીય ભૂલોને ટાળવા માટે, તમારે તમારા જીવનસાથીને બેડ પર સંપૂર્ણ જોમ સાથે ટેકો આપવો જોઈએ.