મહિલાઓ ક્યારેય પુરૂષોને નથી કહેતી કે હું હજુ સંતુષ્ટ નથી, જાણો કારણ….

શારીરિક સંબંધોના મામલામાં મહિલાઓ પુરુષો કરતાં આગળ છે પરંતુ ઘણી વખત મહિલાઓ શારીરિક સંબંધથી સંતુષ્ટ નથી હોતી અને તેઓ અસંતુષ્ટ થઈ જાય છે અને પોતાના પાર્ટનરથી અલગ થઈ જાય છે જેના કારણે તેમના સંબંધોમાં અંતર આવી જાય છે પરંતુ ઘણી વખત એવા કારણો હોય છે જેના કારણે મહિલાઓ પોતાના પાર્ટનરને એ નથી કહી શકતી કે તેમની સે@ક્સ ઈચ્છા હજુ પૂરી થઈ નથી.

Advertisement

એવું માનવામાં આવે છે કે જેમ સે@કસ એ દરેક વ્યક્તિની મહત્વપૂર્ણ શારીરિક જરૂરિયાત છે તેવી જ રીતે સેક્સમાં સંતોષ મેળવવો પણ ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ છે સેક્સ સામાન્ય રીતે દરેક વ્યક્તિ કરે છે પરંતુ ઘણી વાર એવું જોવા મળે છે કે બહુ ઓછા લોકો પોતાની જાતીય જીવનથી સંતુષ્ટ હોય છે જો કે સેક્સમાં સંતોષ મેળવવો એ સ્ત્રી અને પુરૂષ બંને માટે સમાન રીતે મહત્વનું છે પરંતુ સ્ત્રીઓએ બાળકોને જન્મ આપવો પડે છે તેથી સ્ત્રીઓ માટે સંતુષ્ટ રહેવાનું મહત્વ વધી જાય છે જો તમે એવા વ્યક્તિ છો કે જે સેક્સ કરે છે પરંતુ પાર્ટનરને સંતુષ્ટ નથી કરી શકતા તો જ્યારે સ્ત્રી સંતુષ્ટ ન થાય ત્યારે શું થાય છે તે જાણવા માટે આખો લેખ વાંચો.

તેથી જ સ્ત્રીઓ તેમની ઇચ્છા જણાવતી નથી:સૌથી પહેલા તમારા પાર્ટનરને પૂછો કે તેમને શું ગમે છે અને એવી કઈ વસ્તુ છે જેના દ્વારા તેઓ પથારીમાં ઉત્તેજના અનુભવે છે જે પછી તમે ફક્ત તે જ કામ કરો જે તમારા પાર્ટનરને પસંદ હોય જો તમારા પાર્ટનરને તમે કહ્યા પછી પણ તમારી જરૂરિયાતોનું ધ્યાન રાખવામાં અસમર્થ હોય.તો તેમને ઈશારો કરો કે તમે બેડરૂમમાં થઈ રહેલી ક્રિયાથી સંપૂર્ણપણે ખુશ નથી અને તમારે તેમની પાસેથી કંઈક વધુ જોઈએ છે હવે જ્યારે તમે સેક્સ પછી સંતોષ અનુભવતા નથી તો દેખીતી રીતે તમારે વસ્તુઓને યોગ્ય બનાવવા માટે પહેલ કરવી પડશે આ માટે તમે બેડરૂમમાં નવી પ્રવૃત્તિઓ શરૂ કરી શકો છો.

જ્યારે કોઈ સ્ત્રી તેના સેક્સ્યુઅલ લાઈફથી સંતુષ્ટ નથી હોતી ત્યારે જો તેનો પતિ કે પાર્ટનર સેક્સની ઈચ્છા વ્યક્ત કરે છે તો તે માથાનો દુખાવો થાક કે ઊંઘનું બહાનું બનાવીને ના પાડી દે છે જ્યારે તમે તેની સાથે તોફાની વસ્તુઓ કરો છો ત્યારે તે કહે છે કે આજે મૂડ નથી અને પછી સૂઈ જાય છે એક અધ્યયનમાં જાણવા મળ્યું છે કે મહિલાઓ તરફથી આ સંકેતો મળવાથી તે સકારાત્મક નથી અને તેનો સીધો અર્થ એ છે કે તે સેક્સથી સંતુષ્ટ નથી અને તે તમારી સાથે સેક્સ ટાળવા માટે વિવિધ બહાના કરી શકે છે.

જ્યારે સ્ત્રી સંતુષ્ટ નથી થતી ત્યારે તે વધુ ને વધુ હસ્તમૈથુન કરે છે આ સ્થિતિમાં તે હંમેશા એકલા રહેવાનો પ્રયત્ન કરશે જ્યારે સેક્સની ઈચ્છા પૂરી ન થતી હોય ત્યારે તે સેક્સ ટોયનો પણ ઉપયોગ કરે છે અને તેના દ્વારા ‘અત્યંત આનંદ કે ઓર્ગેઝમ પ્રાપ્ત કરે છે એક અભ્યાસમાં જાણવા મળ્યું છે કે હસ્તમૈથુનનું વ્યસન ખૂબ જ ખરાબ છે અને વ્યસન થયા પછી વ્યક્તિ પોતાની જાતમાં વ્યસ્ત રહે છે જ્યારે મહિલાઓ તેમના પતિથી સંતુષ્ટ નથી હોતી ત્યારે તેઓ હસ્તમૈથુનનો આશરો લે છે અને પતિને તેમનાથી દૂર રાખે છે.

જો તમારી પત્ની તમારાથી સંતુષ્ટ ન હોય તો જ્યારે તે રાત્રે તેની સાથે પથારીમાં હોય ત્યારે તે બીજે જોશે તે અહીં અને ત્યાં વાત કરશે પરંતુ સેક્સમાં રસ લેશે નહીં કે તેની તરફથી કોઈ પહેલ કરશે નહીં તમે વિચારશો કે કદાચ તે બાળકોની શાળા અને પરીક્ષાઓને કારણે પરેશાન છે પરંતુ વાસ્તવમાં તેનું મોટું કારણ એ છે કે તમે તેની જાતીય ઈચ્છાઓને સંતોષી શકતા નથી તેથી જ તે તમારી સાથે પથારીમાં પડ્યા પછી પણ રસ ગુમાવી રહી છે.

જ્યારે સ્ત્રી સંતુષ્ટ નથી હોતી ત્યારે તે તેના પતિ સાથે સેક્સની શરૂઆત કરતી નથી ન તો તે તેના પતિની ઇચ્છાનું ધ્યાન રાખે છે જો તમે તેની સાથે સેક્સ કરતા પહેલા ચાર રમવાનું શરૂ કરો તો કાં તો તે ચાર રમવાની ના પાડી દેશે અથવા તો તેને તેમાં રસ નહીં હોય ઘણી વખત તમને લાગશે કે તમે કોઈ નિર્જીવ પ્રાણી સાથે સંભોગ કરી રહ્યા છો કારણ કે તે તેની બાજુથી કોઈ પ્રતિક્રિયા આપશે નહીં સેક્સ કર્યા પછી તે કંઈપણ બોલ્યા વિના સૂઈ જશે પરંતુ તેના મનમાં તમારી સાથે ઘણી ફરિયાદો રાખશે.

Advertisement